หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คาบกาว สติ๊กเกอร์เลอะ notebook ครับ ? คือว่า ผมลอกสติ๊กเกอร์ตัวอักษรที่ keyboa  (อ่าน 5145 ครั้ง)
stupid~question
Registered User
*

« เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 09:44:48 »

คือว่า ผมลอกสติ๊กเกอร์ตัวอักษรที่ keyboard แล้วกาวมันเหนียวติด ปุ่มครับ

ไม่ทราบว่าใช้อะไรล้างออกครับ
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 09:49:16 »

แอลกอฮอร์ ไม่รู้ได้รึเปล่า arf
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 09:52:29 »

steclean กระปุกสีขาวฝาฟ้าๆ ค่อยๆเช็ดน่าจะออกครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 10:07:44 »

steclean กระปุกสีขาวฝาฟ้าๆ ค่อยๆเช็ดน่าจะออกครับ

ตามนี้เลยครับ แอลกอฮอ ถ้ามันแรงไปตัวหนังสือมันออกตามไปด้วยครับ แต่บางทีผมก็ใช้ สเปร ล้องคอนแทค  ฉีดใส่คัตเติ้ลบัด แล้วมาถูๆนะ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์