หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: NB ช่วงนี้ขึ้นหน้าจอฟ้าบ่อยๆ ทำอย่างไรดีค่ะ  (อ่าน 23658 ครั้ง)
Zerr Zarr
Vmodtech Member

(*-*)

« ตอบ #30 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 00:31:52 »

น้องซีซ่า ตอนนี้อาการที่เป็นหายหรือยังครับ   อิอิ

ตอนนี้เริ่มระแวง ไม่แน่ใจว่าถามจริง หรือแกล้งอะไรหรือเปล่า เห็นมีลงท้าย อิ อิ ด้วย ^^"

Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #31 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 00:37:40 »

อ่ะน๊ะ พิมพ์อะไรผิดหรือเปล่าค่ะ นู๋ถามจริงๆ น๊ะพี่ - -"

ป่าวครับ เห็นท่านleimเที่ยวไปรับซื้อราคาเป็นไปไม่ได้เขาไปทั่ว จนเริ่มมีคนเข้าใจผิดว่าเป็นพ่อค้าหน้าเลือดไปแล้วจริงๆเลยขำครับ

ถ้าตกลงจริงๆผมก็เอาจริงๆนะครับ หลังจากนั้นก็เอาไปขายในถังขยะเปียกเหมือนกับพวกชอบเก๊งกำไรเค้าทำกันครับ  อิอิกำ drunk

โช่ค่ะพี่ VNOM นึกว่าเป็นคนรับซื้อของจริงๆ ค่ะ เห็นพูดทุกกระทู้ที่เคยถามๆ เลยค่ะ  คราวหน้ารู้แล้วค่ะ ไม่กล้าถามแล้วหล่ะค่ะ - -"

ขอบคุณน๊ะค๊ะพี่ๆ

เรียกผมเป็นน้องเป็นหลานดีกว่าครับ เด๋วคนจะเข้าใจผิดว่าผมแก่กว่าป้าอ่ะครับ drunk

ไม่กล้าเรียกน้องเรียกหลานอ่ะค่ะ กลัว
tpp
True Love Always

« ตอบ #32 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 00:38:03 »

น้องซีซ่า ตอนนี้อาการที่เป็นหายหรือยังครับ   อิอิ

ตอนนี้เริ่มระแวง ไม่แน่ใจว่าถามจริง หรือแกล้งอะไรหรือเปล่า เห็นมีลงท้าย อิ อิ ด้วย ^^"

ระแวงจริงๆ

คำว่า อิอิ กำ หรือ อิอิ นั้นเป็นการแสดงอารมณ์หัวเราะอย่างจริงใจ จำเป็นต้องแสดงออกเพราะว่าการสื่อสารด้วยตัวอักษรไม่สามารถบ่งบอกถึงความรู้สึกได้ แล้ว อิอิ กำ มันก็เป็นคล้ายๆกับคำติดปากของชาว vmodtech นั่นเอง

อธิบายซ๊ะเป็นทางการเลย  drunk

เสาร์ อาทิตย์นี่ไปเที่ยวไหนหรอ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #33 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 00:39:30 »

ระแวงจริงๆ

คำว่า อิอิ กำ หรือ อิอิ นั้นเป็นการแสดงอารมณ์หัวเราะอย่างจริงใจ จำเป็นต้องแสดงออกเพราะว่าการสื่อสารด้วยตัวอักษรไม่สามารถบ่งบอกถึงความรู้สึกได้ แล้ว อิอิ กำ มันก็เป็นคล้ายๆกับคำติดปากของชาว vmodtech นั่นเอง

เสาร์ อาทิตย์นี่ไปเที่ยวไหนหรอ

งูงอกไม่บันยะบันยังเลยค่ะ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #34 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 00:40:50 »

drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #35 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 01:06:27 »

อ่อ ... งั้นก็ตอบก่อน ว่ายังเป็นๆ หายๆ ค่ะ  แต่วันนี้ไม่เป็นค่ะ ขอบคุณน๊ะค๊ะที่อุตส่าห์ถามไถ่ ^^
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #36 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 09:03:27 »

ระแวงจริงๆ

งูงอกไม่บันยะบันยังเลยค่ะ อิอิกำ drunk
นั่นสิค๊ะ ระดับน้าเชนนี่ต้องระดับงูเก็งกองค่ะ อิอิกำค่ะ  drunk drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #37 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 09:32:02 »

อ่อ ... งั้นก็ตอบก่อน ว่ายังเป็นๆ หายๆ ค่ะ  แต่วันนี้ไม่เป็นค่ะ ขอบคุณน๊ะค๊ะที่อุตส่าห์ถามไถ่ ^^

ก็แอบเป็นห่วงครับ กลัวไม่มีใช่งานอะครับ  เผื่อจะได้ช่วยดูเล  ไม่ดิ  ซ่อมให้  Wink
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2011, 10:04:08 »

อาการนี้หายแน่นอนครับ ส่ง EMS มาเดี๋ยวผมเช็คให้ถ้าไม่มีปัญหาอะไรผมรับที่ 500 บาทครับ

ถ้าแก้ไม่หายก็   เดี๋ยวส่ง NTC คืนนะครับ อิอิกำ drunk
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #39 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 21:35:19 »

เมื่อคืนนี้สามรอบ - -"
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 21:42:02 »

แบบนี้ต้องรื้อออกมาจากเคสแล้วมาไล่เช็คดูแล้วครับว่าจุดไหนเป็นปัญหา   ถือโอกาสทำความสะอาดไปในตัวครับ

แต่ว่า เดี๋ยวก่อนครับ  คาดว่าเดี๋ยวลุงเชนมีพาไปเช็คเคสถึงห้องแน่นอน    อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 21:43:30 »

แบบนี้ฟันธงกันไปเลยว่าแรมหายใจไม่ออกแน่นอนครับ อิอิกำ go
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #42 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 21:53:40 »

แรมมีปัญหาหร๋อค่ะ แล้วถ้าซื้อเปลี่ยนใหม่จะหายไหมค่ะ???
tpp

« ตอบ #43 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 21:53:51 »

drunk

อย่างนี้ต้องลองถอดแรมออกแล้วไล่เช็คดูแล้วละครับ มีอาการว่าแรมอาจจะเสีย ไม่รู้ใส่อยู่กี่แถวครับเนี่ย
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #44 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 22:20:21 »

เมื่อคืนนี้สามรอบ - -"

ใช้งานวางตรงไหนครับเนี่ย วางบนฟูกนุ่มๆแล้วทำให้มันร้อนเกินไปหรือเปล่าครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์