หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้ Windows Live mail ใน Windows 7 ขอความรู้ด้วยค่ะ  (อ่าน 13646 ครั้ง)
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 06:07:21 »

อุตส่าห์ว่า ประหยัดเงินให้ได้เหลือกลับบ้านวันละไม่ต่ำกว่า 300 บาทนะครับ   วันนี้ตะบะแตก  เข้าร้านกาแฟสั่งมาเซ็ทนึง  เค๊ก  55 บาท   กาแฟ   60 บาท   รวยครับ ขอใช้ชีวิตแบบคนรวยบ้างอะไรบ้างครับเพราะว่ากลับไปก็ไปแดร๊กน้ำแกงวิญญาญหมูนับชิ้นได้ที่บ้านเหมือนเดิมครับ เง้อ

ติดใจตรงที่     เครื่องชงกาแฟมรึงเสีย ทำไมมรึงไม่บอกกรูครับ    สรุปคือ   เห็นงุบงิบๆทำ   คาดว่า เนสกาแฟชงใส่แก้วมาให้ผมแน่นอน  อิอิกำ out out out

พี่พูดให้นู๋อ่านด้วยป๊ะ หรือพูดกับคนข้างบน หรือแค่บ่นลอยๆ ??

แถวๆนี่คนแก่ๆเยอะครับ ก็เลยมีบ่นบ้างอะไรบ้างเป็นธรรมดา อิอิ

หมายถึง ลุงเชน คนเดียวใช่มั๊ยครับ  อิอิกำ drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์