หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : AMD Bulldozer ประสบความสำเร็จทางด้านยอดขายอย่างน่าประหลาดใจ ส่วน Phenom II และ Athlon II กลับกลายเป็นเหย  (อ่าน 7467 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 03:16:53 »

AMD Bulldozer ประสบความสำเร็จทางด้านยอดขายอย่างน่าประหลาดใจ ส่วน Phenom II และ Athlon II กลับกลายเป็นเหยื่อแทน
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #1 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 08:11:04 »

เยี่ยมครับ

AMD จะได้มีกำลังใจ สู้ต่อไป...

yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 08:11:59 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 10:09:53 »

AMD  แรงคุ้มค่ามากๆๆครับ   great great great

อยากหวด FX-4100 มากครับ  แต่ตอนนี้ประเป๋าแบน   lol drunk mdr

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 10:11:01 »

ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..ใช้ AMD หล่อ   ..

rules rules

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 10:20:56 »

จากที่เคยขายได้เดือนละ 500 CPU ตอนนี้ขยับมาเป็น 550 ตัว ถือว่าเยี่ยมจริงๆครับ อิอิกำ drunk
tony

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 10:43:38 »

ก็ดีครับ จะได้สอยรุ่นใหญ่ในราคาสบายกระเป๋าหน่อย
beerking

« ตอบ #7 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 13:09:35 »

เตรียมสอย 8150  กันต่อไป อิอิ love

我愛泰國。

« ตอบ #8 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 13:25:06 »

เตรียมสอย 8150  กันต่อไป อิอิ love

งั้นก็แสดงว่า FX-4100 กำลัง ส่งเคลมอยู่   rules drunk drunk

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 13:27:41 »

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อัดตัวเลขสเป็คให้สูงๆไว้ก่อน ขายดีแน่นอน อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 13:28:57 »

เด๋วส่งไปให้เล่นท่าน ทั้ง FX-8150 FX-6100 ไม่ต้องซื้อครับเด๋วยึดมาให้ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
lightron

eiei.de

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 17:09:27 »

พีน่อม 6 หัวตัวแรงจะกลายเป็นตำนานไปแล้วหรอเนี่ย   โอ้วจอร์จ

แรง แต่ช้า อิอิกำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 17:18:33 »

เด๋วส่งไปให้เล่นท่าน ทั้ง FX-8150 FX-6100 ไม่ต้องซื้อครับเด๋วยึดมาให้ อิอิกำ

เหลือตัว demo ไว้สักตัวนะครับ   เอารุ่นเล็กตัวหลังก็ได้ครับ   ขอตามชื่อรุ่นแต่หักศูนย์ไปตัว เหลือ 610 บาทแล้วกันนะครับ  อิอิกำ money
beerking

« ตอบ #13 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 18:24:19 »

เหลือตัว demo ไว้สักตัวนะครับ   เอารุ่นเล็กตัวหลังก็ได้ครับ   ขอตามชื่อรุ่นแต่หักศูนย์ไปตัว เหลือ 610 บาทแล้วกันนะครับ  อิอิกำ money
ราคาดีมากครับลุงเหลิม อิอิ  สามารถเหลือตังไว้ลงอ่างได้ด้วยเง้อออออออออ
tpp
True Love Always

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 20:43:38 »

ราคาดีมากครับลุงเหลิม อิอิ  สามารถเหลือตังไว้ลงอ่างได้ด้วยเง้อออออออออ

แรงกว่า E8400 แน่นอนครับ  drunk
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์