หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เสื้อVmodtech  (อ่าน 16048 ครั้ง)
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 11:25:00 »

เรื่องใส่แล้วคนดักตีหัวผมไม่แน่ใจนะครับ

แต่ถ้าใส่เข้าไปนวด  รับรองว่าต้อนรับแบบ VIP แน่นอน  อิอิกำ glasses

พูดจริงหรือเปล่า อยากรู้เหมือนกันว่าข้างในเป็นยังไงค่ะ

แบบนี้ถามถูกที่แล้วล่ะครับ go

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tpp
True Love Always

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 11:25:53 »

เรื่องใส่แล้วคนดักตีหัวผมไม่แน่ใจนะครับ

แต่ถ้าใส่เข้าไปนวด  รับรองว่าต้อนรับแบบ VIP แน่นอน  อิอิกำ glasses

พูดจริงหรือเปล่า อยากรู้เหมือนกันว่าข้างในเป็นยังไงค่ะ

เง้อ

ดันรอคำตอบเหมือนกันครับ drunk
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 11:50:47 »

เห็นคุณพงษ์ว่าถ้าใส่เสื้อ Vmod เข้าสายฝนแล้วสามารถลัดคิวสามล้อได้ทันทีเลยนะครับ  เยี่ยมจริงๆครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #33 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 11:52:19 »

ว่าแต่ ศูนย์คาวา ขอนแก่น มันอยู่ตรงไหนว่า  เค้าว่าอยู่แถวๆศึกษาภัณฑ์ ใกล้ๆกับสวนรัชดา    หรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ

บ่ายๆนี้จะแวะเข้าไปดูอยู่ครับ  แวะกินข้าวขาหมูหน้าวิลล่าอาบอบนวดพอดี  เยี่ยมไปเลยครับ tuxout
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #34 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 13:40:02 »

เง้อ

ดันรอคำตอบเหมือนกันครับ drunk
พูดเหมือนไม่เคยไป มุสามันบาปนะครับน้า  rules

น้องจิ๋วสงสัยเหมือนผมเลย ผมเคยสงสัยแบบนี้เหมือนกันว่าข้างในมันเป็นยังไง แต่ผมเป็นผู้ชายเข้าไปดูมันไม่น่าเกลียดอะไร ถ้าผู้หญิงเข้าไปมันก็คงไม่เหมาะสม

ข้างในมันก็เหมือน ๆ กับที่เราเห็นในหนังในละครแหละครับ แบบนั้นเลย

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #35 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 16:26:36 »

พี่เชนโดนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน อิอิ

ถ้าผู้หยิงเค้าไม่ให้เข้า แล้วถ้าเป็นทอมเค้าจะให้เข้ามั้ยพี่ ^^
Cybernetic

« ตอบ #36 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 16:45:26 »

ถามเล่น ๆ ใช่ป่าวครับเนี่ย  drunk

อย่าไปเลยครับ มันเป็นที่อโคจรอ่ะครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #37 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 17:52:03 »

... ไม่ได้จริงจังอะไรค่ะ เห็นชอบพูดกัน คุยเรื่องคอมกันไปสักพักก็วนไป ก็เลยสงสัย อะไรประมาณนั้นค่ะพี่ ^^"
Cybernetic

« ตอบ #38 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 18:22:17 »

... ไม่ได้จริงจังอะไรค่ะ เห็นชอบพูดกัน คุยเรื่องคอมกันไปสักพักก็วนไป ก็เลยสงสัย อะไรประมาณนั้นค่ะพี่ ^^"
ที่นี่เค้าคุยกันตลกโปกฮาไปงั้นแหละครับ สนุกสนานดีใช่ไหมครับ

จะว่าไปแล้ว มันก็เป็นอย่างที่น้องพูดจริง ๆ  out

Leim1

« ตอบ #39 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 18:53:01 »

จริงๆก็พูดเอาสนุกๆกันระหว่างเพื่อนฝูงในเว็บบอร์ดกันเฉยๆครับไม่มีอะไรครับ

แต่ว่า ถ้าจะกินจริงๆ   หา SL มาทานเองต่างหากดีกว่าครับ   อร่อยและดีกว่านั่งตู้แน่นอน  อิอิกำ drunk
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #40 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 18:56:08 »

ที่นี่เค้าคุยกันตลกโปกฮาไปงั้นแหละครับ สนุกสนานดีใช่ไหมครับ

จะว่าไปแล้ว มันก็เป็นอย่างที่น้องพูดจริง ๆ  out

ก็คงงั้นมั้งค่ะพี่ ไม่ค่อยเข้าใจภาษา หรือคำย่อ ที่พวกพี่คุยกันเท่าไหร่  ก็เลยอ่านบ้าง ไม่อ่านบ้าง แล้วแต่อ่ะค่ะ
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #41 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 18:57:17 »

จริงๆก็พูดเอาสนุกๆกันระหว่างเพื่อนฝูงในเว็บบอร์ดกันเฉยๆครับไม่มีอะไรครับ

แต่ว่า ถ้าจะกินจริงๆ   หา SL มาทานเองต่างหากดีกว่าครับ   อร่อยและดีกว่านั่งตู้แน่นอน  อิอิกำ drunk

เช่นแบบนี้อ่ะค่ะ จะไม่เข้าใจค่ะ ว่าคืออะไร
Leim1

« ตอบ #42 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:02:53 »

SL คือ เซลเลอร์มูนครับ    สามารถแปลงร่างได้   น่ารักดีใช่มั๊ยครับ  อิอิกำ tuxout
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #43 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:05:14 »

อิอิ  sailor moon รู้จักค่ะ  เรื่องนี้เล่นเป็นตัวเอกเลยค่ะ ^^

แต่พี่แน่ใจหร๋อว่า SL ที่พี่พูดถึงคือ เซเลอร์มูน หุหุ
Leim1

« ตอบ #44 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:09:34 »

ตกลงแล้วไปดูทางขอนแก่นไม่มีรถคาวาวางขายจริงๆครับ มีแต่รุ่นเล็กๆทั้งนั้นครับ

เลยขับไปดูที่อุดร วิ่งยาวๆไม่นานก็ถึงครับ ไม่ถึงชั่วโมง  อยู่ตรงข้ามวิทลัยครูเลยครับ

ปรากฏว่า เวรกรรม  ศูนย์ยังสร้างไม่เสร็จครับ  เป็นตึกขนาดไม่ใหญ่ครับ หน้ากว้างแค่  ราวๆ 7 เมตรเห็นจะได้ครับ   ไม่ใหญ่อะไรเลยครับ  เลยเข้าไปถามอาซ้อในร้านดู   สรุป ศูนย์ฮอนด้าใหญ่ๆข้างๆ ดันเป็นของแกครับ  รถคาวาจอดในศูนย์ฮอนด้าด้านหลังตรึม

ดูตัวเป็นๆเทียบกันซะทีครับ ผมว่า  ท่านั่งสบายทั้งคู่ครับ   ขาผมถึงเต็มๆสบายๆ ทุกคันครับไม่ว่าจะเวอซิส  นินจา สองห้าศูนย์  หกห้าศูนย์  

ผมชอบนินจา หกห้าศูนย์มากที่สุดครับ แต่เสียอย่างเดียว เกลียดแฮนด์แบบนี้จริงๆครับ ของนินจาลงตัวที่สุดครับสำหรับผมสำหรับท่านั่งนะครับ ลงตัวครับ   ส่วน DTX250  ไม่เอาแล้วครับ ท่านั่งไม่เป็นบักนัด (สับปะรด) อะไรเลยครับ   จะได้ตัดทิ้งไปครับตัวเลือกนี้

อีกตัว ZX1000 สีดำ  แม่เจ้า สวยมากๆครับ  ตอนแรกเข้าใจว่า อีอาร์หก  ขึ้นคร่อมดู พอดีๆครับ ลงตัวมาก

จริงๆ รถลงตัวทุกคันจริงๆครับ   ชอบเลยครับแบบนี้ต้องหาโอกาสเป็นเจ้าของซักคันซะแล้วครับ

แต่ว่า  ตอนนี้ เงินยังไม่ลงตัวครับ   เก็บได้วันละ 100 กว่าบาท ไม่รู้ว่าจะได้ตอนไหนเหมือนกันครับ อิอิกำ out
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์