หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เสื้อVmodtech  (อ่าน 16047 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #45 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:12:41 »

จริงๆก็พูดเอาสนุกๆกันระหว่างเพื่อนฝูงในเว็บบอร์ดกันเฉยๆครับไม่มีอะไรครับ

แต่ว่า ถ้าจะกินจริงๆ   หา SL มาทานเองต่างหากดีกว่าครับ   อร่อยและดีกว่านั่งตู้แน่นอน  อิอิกำ drunk

เช่นแบบนี้อ่ะค่ะ จะไม่เข้าใจค่ะ ว่าคืออะไร
เอาอธิบายพอเป็นความรู้นิด ๆ หน่อย ๆ ก็แล้วกันนะครับ

อย่าง SL ที่พูด ๆ กันคือย่อมาจาก Side Line ครับ คือ ญ ขายบริการนั่นแหละ เพียงแต่พวกเค้าไม่ได้นั่งอยู่ในตู้  แต่จะแฝงตัวมาในคราบนักศึกษา พวกนี้จะราคาค่าตัวแพง ขึ้นอยู่กับความสวย ความสาว แล้วก็หุ่นครับ และมีหลายคนที่แอบอ้างสถาบันชื่อดัง เพื่ออัพเกรดค่าตัว พวกนี้หาเงินง่าย ได้เงินทีหลายพันบาทครับ

คนพวกนี้มีอยู่จริงครับในสังคมเสื่อมทรามบ้าวัตถุสมัยนี้ ถ้าถลำลึกลงไปแล้วก็ยากจะถอนตัวครับ ถ้าขายครั้งแรกมันต้องมีครั้งที่สอง และมีต่อไปเรื่อย ๆ หนักเข้าก็เป็นกามโรคในที่สุด มันต้องพลาดสักวันครับ

ก็ประมาณนี้นะครับ

ผมเคยไปกับเพื่อนครั้งนึง (ผมกะไปเพื่อเป็นประสบการณ์ชีวิต) จำได้ว่าตอนนั้นมันโทรเรียกเด็กจากเอเย่นต์คนนึง เอเย่นต์คนนี้ก็ยังวัยรุ่นนี่แหละครับ ก็ขึ้นรถกันไปสี่คน มีผมกับเพื่อน แล้วพวกเค้าสองคน คือตัวเอเย่นต์เองเนี่ย เค้าชวนผมไป xxx กะเค้าเลยนะครับ  เพื่อนผมก็ช่างยุ บอกว่าเอเย่นต์คนนี้ปกติไม่ค่อยไปกับใครหรอก หน้าตาหุ่นก็จัดว่าโอเคเลยแหละ วันนั้นผมเกือบหลุดเหมือนกัน แต่ผมก็ไม่ได้ไปครับ ก็กลับบ้านเลย

เกิดมาทั้งที กะรู้ให้หมดครับ แต่เราไม่จำเป็นต้องลองทั้งหมดที่เราเห็น อันไหนน้องเห็นว่าไม่ดี หรือไม่แน่ใจ ให้ออกห่างออกมาเลย ปรึกษาผู้ใหญ่ดีกว่าครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Cybernetic

« ตอบ #46 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:14:41 »

ตกลงแล้วไปดูทางขอนแก่นไม่มีรถคาวาวางขายจริงๆครับ มีแต่รุ่นเล็กๆทั้งนั้นครับ

เลยขับไปดูที่อุดร วิ่งยาวๆไม่นานก็ถึงครับ ไม่ถึงชั่วโมง  อยู่ตรงข้ามวิทลัยครูเลยครับ

ปรากฏว่า เวรกรรม  ศูนย์ยังสร้างไม่เสร็จครับ  เป็นตึกขนาดไม่ใหญ่ครับ หน้ากว้างแค่  ราวๆ 7 เมตรเห็นจะได้ครับ   ไม่ใหญ่อะไรเลยครับ  เลยเข้าไปถามอาซ้อในร้านดู   สรุป ศูนย์ฮอนด้าใหญ่ๆข้างๆ ดันเป็นของแกครับ  รถคาวาจอดในศูนย์ฮอนด้าด้านหลังตรึม

ดูตัวเป็นๆเทียบกันซะทีครับ ผมว่า  ท่านั่งสบายทั้งคู่ครับ   ขาผมถึงเต็มๆสบายๆ ทุกคันครับไม่ว่าจะเวอซิส  นินจา สองห้าศูนย์  หกห้าศูนย์  

ผมชอบนินจา หกห้าศูนย์มากที่สุดครับ แต่เสียอย่างเดียว เกลียดแฮนด์แบบนี้จริงๆครับ ของนินจาลงตัวที่สุดครับสำหรับผมสำหรับท่านั่งนะครับ ลงตัวครับ   ส่วน DTX250  ไม่เอาแล้วครับ ท่านั่งไม่เป็นบักนัด (สับปะรด) อะไรเลยครับ   จะได้ตัดทิ้งไปครับตัวเลือกนี้

อีกตัว ZX1000 สีดำ  แม่เจ้า สวยมากๆครับ  ตอนแรกเข้าใจว่า อีอาร์หก  ขึ้นคร่อมดู พอดีๆครับ ลงตัวมาก

จริงๆ รถลงตัวทุกคันจริงๆครับ   ชอบเลยครับแบบนี้ต้องหาโอกาสเป็นเจ้าของซักคันซะแล้วครับ

แต่ว่า  ตอนนี้ เงินยังไม่ลงตัวครับ   เก็บได้วันละ 100 กว่าบาท ไม่รู้ว่าจะได้ตอนไหนเหมือนกันครับ อิอิกำ out
ฟีโน่แก้ขัดก่อนแล้วกันครับ out out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #47 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:17:42 »

ร้านอยู่ตรงวงเวียนเลยครับ เวียนมาตรงข้ามกับราชภัฏพอดีจริงๆ

เท่าที่สำรวจดู   หมวกยี่ห้อ Real มีครบไลน์จริงๆครับ ครบๆเลย   เยี่ยมมากๆครับ

หมวกที่แพงกว่าก็ HJC มีครบทุกไซส์ครับ   ของแต่งมีครบสำหรับคาวา

เสื้อ การ์ด มีครับ  

ตอนนี้เริ่มอิจฉาคนอีสานแล้วครับ   ขอนแก่นก็มี อุดรก็มี    จริงๆเค้าขายมาได้ระยะนึงแล้วครับ แต่ขายในศูนย์มอไซด์ฮอนด้าของแกเองครับ   มีเซอร์วิสตัวนินจาสองห้าศูนย์เปลือยแฟริ่งอยู่คัน ช่างก็  ดูแลมาตรฐานดีครับ  เห็นมีเครื่องเทสกำลังอัดด้วย    ดูจากการใส่ถุงมือ การใช้เครื่องมือ เป็นระเบียบดีครับ   ผมว่าน่าจะเป็นศูนย์ที่ได้มาตรฐานแน่ๆครับ

ว่าแล้ว  ninja 650 เยี่ยมจริงๆครับ ถ้าไม่ได้คร่อมนะครับ ดูข้างนอกหล่อดี  ถังน้ำมันดูโป่งใหญ่กว่า  ลองหนีบขาดู  กลายเป็นว่า  ตัว 250 ลงตัวกว่าครับ    

สรุปคือ  ศูนย์เค้า แกรนด์โอเพนนิ่งวันที่ 24 เดือนนี้นะครับ ใครอยู่ขอนแก่น อุดร ว่างๆแวะไปได้ครับ    

ตอนนี้ตัด ER6 ไปเรียบร้อยแล้วครับ  

เหลือ นินจาอย่างเดียว

ที่เหลือ  เก็บเงินวันละ 100 - 200 บาทรอไปเรื่อยๆครับ   ใช้เงินเกินตัวมากเดี๋ยวไม่มีจะแดร๊กจะลำบากเอาได้ง่ายๆครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #48 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:25:59 »

อันนี้คุณป้าเซ่อซ่าอย่าถือสานะครับ  ปกติผมจะชอบเล่าเรื่องสัพเพเหระกับกระทู้ที่ผมแวะเข้าไปดูครับ ขี้เกียจไปตั้ง topic ใหม่มีแทรกๆไว้ฝากไว้กับกระทู้อื่นๆอยู่อย่างงี้เรื่อยๆครับ

จริงๆแล้ว  SL นี่  จริงครับ  นักศึกษาทั้งนั้นเลย แต่ บางทีก็ไม่ผ่านเอเย่นนะครับ   ไดเร๊กเซลตรงๆก็มี   คือพูดง่ายๆ ไม่ผ่านยี่ปั๊ว  ว่ากันอย่างงั้นเลยครับ    แต่ว่า เค้าจะติดต่อผ่านโรงแรม ที่พัก  มากกว่าครับ    ถ้าภาษาฝรั่งเรียก  call girls อะไรทำนองนั้น   ใช้คำนี้ได้ครับ    ส่วนหน้าตาดีไม่ดี อยู่ที่ราคาที่พักครับ  พวกโรงแรมเซลนอน ห้องละ 350 - 450 ไม่มีครับ จะมีแต่ระดับราคาพันบาทต่อคืนขึ้นไปครับ     ก็ ใช้ได้ครับ      ของดีครับ   ต้องเล่าให้ฟังกันตรงๆไปเลยดีกว่าครับเพราะว่า   เดี๋ยวเกิดว่ามีสามีขึ้นมา  ทำพฤติกรรมน่าสงสัย  ชัวว์ครับ  ว่า  อาจจะไปสถานที่พวกนี้ได้ครับ

ข้างบนนี้ผมจำเค้ามาเล่านะครับ อิอิกำ drunk

แต่ว่ารบกวนเช็คดีๆครับว่า ไปบาร์เกย์ หรือเปล่านะครับ    ถ้าเรื่องนี้ต้องลองปรึกษา DJ ดูน่าจะช่วยได้ครับ อิอิกำอีก drunk
Cybernetic

« ตอบ #49 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:30:23 »

อันนี้คุณป้าเซ่อซ่าอย่าถือสานะครับ  ปกติผมจะชอบเล่าเรื่องสัพเพเหระกับกระทู้ที่ผมแวะเข้าไปดูครับ ขี้เกียจไปตั้ง topic ใหม่มีแทรกๆไว้ฝากไว้กับกระทู้อื่นๆอยู่อย่างงี้เรื่อยๆครับ

จริงๆแล้ว  SL นี่  จริงครับ  นักศึกษาทั้งนั้นเลย แต่ บางทีก็ไม่ผ่านเอเย่นนะครับ   ไดเร๊กเซลตรงๆก็มี   คือพูดง่ายๆ ไม่ผ่านยี่ปั๊ว  ว่ากันอย่างงั้นเลยครับ    แต่ว่า เค้าจะติดต่อผ่านโรงแรม ที่พัก  มากกว่าครับ    ถ้าภาษาฝรั่งเรียก  call girls อะไรทำนองนั้น   ใช้คำนี้ได้ครับ    ส่วนหน้าตาดีไม่ดี อยู่ที่ราคาที่พักครับ  พวกโรงแรมเซลนอน ห้องละ 350 - 450 ไม่มีครับ จะมีแต่ระดับราคาพันบาทต่อคืนขึ้นไปครับ     ก็ ใช้ได้ครับ      ของดีครับ   ต้องเล่าให้ฟังกันตรงๆไปเลยดีกว่าครับเพราะว่า   เดี๋ยวเกิดว่ามีสามีขึ้นมา  ทำพฤติกรรมน่าสงสัย  ชัวว์ครับ  ว่า  อาจจะไปสถานที่พวกนี้ได้ครับ

ข้างบนนี้ผมจำเค้ามาเล่านะครับ อิอิกำ drunk

แต่ว่ารบกวนเช็คดีๆครับว่า ไปบาร์เกย์ หรือเปล่านะครับ    ถ้าเรื่องนี้ต้องลองปรึกษา DJ ดูน่าจะช่วยได้ครับ อิอิกำอีก drunk
นี่เลยครับ ผู้มีประสบการณ์ (เยอะ)  lol

แต่ที่ผมสงสัยนี่คือ มันมีจริงหรือเปล่าพวกนางแบบ ขายกันหลักหมื่นบาท หรือพวกพริตตี้ อะไรพวกนี้ ข้อมูลพวกนี้ผมเข้าไม่ถึงจริง ๆ ครับ

tpp
True Love Always

« ตอบ #50 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:40:45 »

กามกันทั้งนั้นครับ

ผมแค่ได้ยินผ่านๆเท่านั้นเอง ตอนนี้รักแต่ลูกครับ

เป็นงัย แมนสุดๆ
Cybernetic

« ตอบ #51 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 19:48:58 »

ผมแค่ได้ยินผ่านๆเท่านั้นเอง ตอนนี้รักแต่ลูกครับ

drunk drunk

Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #52 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 22:11:18 »

อ่อ เข้าใจแล้วค่ะ .. ขอบคุณที่ให้ความรู้ และคำเตือนน๊ะค๊ะ
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #53 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 22:12:18 »

สุดๆเลยอ่ะ  great great
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #54 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 23:49:21 »

ร้านอยู่ตรงวงเวียนเลยครับ เวียนมาตรงข้ามกับราชภัฏพอดีจริงๆ

เท่าที่สำรวจดู   หมวกยี่ห้อ Real มีครบไลน์จริงๆครับ ครบๆเลย   เยี่ยมมากๆครับ

หมวกที่แพงกว่าก็ HJC มีครบทุกไซส์ครับ   ของแต่งมีครบสำหรับคาวา

เสื้อ การ์ด มีครับ  

ตอนนี้เริ่มอิจฉาคนอีสานแล้วครับ   ขอนแก่นก็มี อุดรก็มี    จริงๆเค้าขายมาได้ระยะนึงแล้วครับ แต่ขายในศูนย์มอไซด์ฮอนด้าของแกเองครับ   มีเซอร์วิสตัวนินจาสองห้าศูนย์เปลือยแฟริ่งอยู่คัน ช่างก็  ดูแลมาตรฐานดีครับ  เห็นมีเครื่องเทสกำลังอัดด้วย    ดูจากการใส่ถุงมือ การใช้เครื่องมือ เป็นระเบียบดีครับ   ผมว่าน่าจะเป็นศูนย์ที่ได้มาตรฐานแน่ๆครับ

ว่าแล้ว  ninja 650 เยี่ยมจริงๆครับ ถ้าไม่ได้คร่อมนะครับ ดูข้างนอกหล่อดี  ถังน้ำมันดูโป่งใหญ่กว่า  ลองหนีบขาดู  กลายเป็นว่า  ตัว 250 ลงตัวกว่าครับ    

สรุปคือ  ศูนย์เค้า แกรนด์โอเพนนิ่งวันที่ 24 เดือนนี้นะครับ ใครอยู่ขอนแก่น อุดร ว่างๆแวะไปได้ครับ    

ตอนนี้ตัด ER6 ไปเรียบร้อยแล้วครับ  

เหลือ นินจาอย่างเดียว

ที่เหลือ  เก็บเงินวันละ 100 - 200 บาทรอไปเรื่อยๆครับ   ใช้เงินเกินตัวมากเดี๋ยวไม่มีจะแดร๊กจะลำบากเอาได้ง่ายๆครับ อิอิกำ drunk

ใช่ครับ ผมก็ว่าบอดี้ใหม่ ER6-f สวยกว่า ER6-n lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #55 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 23:54:10 »

เห็นคุณพงษ์ว่าถ้าใส่เสื้อ Vmod เข้าสายฝนแล้วสามารถลัดคิวสามล้อได้ทันทีเลยนะครับ  เยี่ยมจริงๆครับ อิอิกำ drunk

พงษ์เพชรด้วยครับ เง้อออออออ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #56 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 00:11:24 »

เรื่องใส่แล้วคนดักตีหัวผมไม่แน่ใจนะครับ

แต่ถ้าใส่เข้าไปนวด  รับรองว่าต้อนรับแบบ VIP แน่นอน  อิอิกำ glasses
drunk drunk drunk drunk drunk
Leim1

« ตอบ #57 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 03:42:51 »

สุดๆเลยอ่ะ  great great

จริงๆลุงเชนแกหมายถึง เงี่ยง นะครับ อิอิกำ drunk
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #58 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 14:55:15 »

oh อ่ะน๊ะ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์