หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจมากครับที่พี่กีร์มามอบตัววันนี้ครับ  (อ่าน 44619 ครั้ง)
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 08:17:07 »

พี่กี้นอนคุก2คืนแล้วครับ วันนี้ประกันตัวไม่ได้ข้ามเสาร์อาทิตย์ไปอีก อิอิ
เห็นว่าจะย้ายนักโทษการเมืองไปบางเขน แหมมม น่าย้ายไปคุกขี้ไก่ lol
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 08:36:27 »

พี่กีร์ผมคงกะว่า  มารับทราบแล้วปล่อยตัวหละมั๊งครับ

แต่เอาเข้าจริงๆ ผมว่า     EPU อาจจะไม่ได้ช่วยอะไรมากนักครับ

แบบนี้ ซื้อแอมป์ กับ ไมค์ สักชุดให้พี่กีร์ก็น่าจะดีครับ อยู่ยาวแน่นอน  อิอิกำ tuxout
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 13:35:50 »

ผมว่าเด๋วไม่นานนี้ก็ออกมาได้ครับ ยุคนี้เป็นยุคของพรรคพวกเขา อิอิกำ rules

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #33 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 17:24:37 »

ยังไงก็ลุ้นให้อยู่นานๆครับ
แต่ว่าความเป็นอยู่ข้างในอาจจะอย่างเทพก็ได้ สงสัยนอนดีกว่าผมอีก อยู่บ้านบางวันเมียไล่ให้ไปนอนปลายตีน อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 19:35:27 »

รอบที่แล้วสามเกลออยู่บ้านพักรับรอง แต่ลงข่าวไปว่าอยู่ในซังเต

จัดถ่ายก็ดันไม่เนียนอีกครับ         ผมก็ยังแปลกใจอยู่ว่า  คุกบ้าอะไร  มีแอร์  มีตู้เย็น   มีสนามหญ้าหน้าห้องพัก  มีโต๊ะเล่นหมากฮอส แถมมีคนเข้ามาเยี่ยมได้อีกต่างหาก   สึดยอดจริงๆครับมาตรฐานไทย อิอิกำ tuxout

สบายกันขนาดนี้   พี่ทักษิณผมจะเปลี่ยนใจกลับมาก็ได้นะครับ  อยู่สบายไม่ต่างกับอยู่ที่ดูไบแน่นอนนะครับ  อิอิกำอีกดอก glasses
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #35 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 22:59:10 »

ว่าแต่เข้าไปอยู่อย่างนี้แกได้ผัวยังครับ

รับfitting3/8จ้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2011, 08:51:24 »

น่าจะไม่มีใครกล้าเสพแน่ๆครับ  รุ่นนี้ อิอิกำ out
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #37 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2011, 21:18:37 »

และแล้ว พี่กรี์ผมก็ยังได้นอนเล่นในซังเตต่อไปครับ   

ถ้าพี่ชอบจริงๆผมว่าก็อยู่ต่อก็ได้นะครับ    อาหารการกินน่าจะมีไม่ขาด มาเสิร์ฟให้ถึงที่ไม่ต้องหลบไปนั่งกินก๋วยเตี๋ยวใส่หมวกบังหน้าให้เสียเชิงชายหมดนะครับ    เดี๋ยวพี่ทักษิณผมกลับมาเดี๋ยวทุกอย่างก็จะดีเองครับ   จะได้มีเพื่อนเล่นหมากฮอสครับ อิอิกำ tuxout

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #38 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2011, 21:22:56 »

อิอิกำ ไม่รู้ว่าพี่กี้ร์รอบนี้จะยอมยกธงหรือยัง  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1

« ตอบ #39 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2011, 21:26:44 »

รอบนี้น่าจะแช่ยาวแบบท่านวีระทางฝั่งเขมรแน่นอนครับ

ถ้าพี่กีร์ไม่สไปเดอร์แมนไปก่อนตอนนั้น  ป่านนี้   ได้มานั่งเป็นที่ปรึกษาไปตั้งนานแล้วครับ     ไม่น่าเสียเหลี่ยนมสามเกลอเลยจริงๆครับ  อิอิกำ glasses
Leim1

« ตอบ #40 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 13:51:22 »

เอาแล้วไงครับ รุ่นพี่ ดา ตอร์ปิดวยหัวโค     เจอไป 15 ปีเต็มๆ

งานนี้    อยู่เต็มแน่ๆไม่มีลดหย่อนครับ   ไม่เหมือนอีกระเทยนาธานลวงโลกแน่นอน   อิอิกำ glasses

« ตอบ #41 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 14:15:50 »

พี่กี้ร์รอลุ้นวันที่ 19 บอกว่าออกมาแล้วจะเลิกจัดชุมนุม แต่จะตระเวณออกให้ความรู้ชาวบ้านแทน

ไม่รู้ว่าจะตระเวณออกให้ความรู้ส้นตีนอะไรเหมือนกันครับ อิอิกำ

Leim1

« ตอบ #42 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 18:05:29 »

พี่กี้ร์รอลุ้นวันที่ 19 บอกว่าออกมาแล้วจะเลิกจัดชุมนุม แต่จะตระเวณออกให้ความรู้ชาวบ้านแทน

ไม่รู้ว่าจะตระเวณออกให้ความรู้ส้นตีนอะไรเหมือนกันครับ อิอิกำ

น่าจะให้ความรู้เรื่องการทำระเบิดเพลิงนะครับ   พี่กีร์ผมเค้าชำนาญครับ    อิอิกำ tuxout

« ตอบ #43 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 08:44:58 »

น่าจะให้ความรู้เรื่องการทำระเบิดเพลิงนะครับ   พี่กีร์ผมเค้าชำนาญครับ    อิอิกำ tuxout

ผมกลัวมันจะเป็นความรู้ด้านล้มอำมาตย์ ปลุกระดมมวลชน และนับถือเหลี่ยมเป็นพ่ออีกอ่ะดิครับ drunk

« ตอบ #44 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011, 23:29:01 »

พี่กี้ร์นอนคุกยาวเรียบร้อยแล้วครับ ศาลไม่ให้ประกันเพราะกลัวหนี งานนี้สงสัยลงที่อำมาตย์สั่งไม่ให้ประกันต่อ อิอิกำ

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์