หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนทำ Patch ออกมาแก้เสียงที่เบาในเกมส์ Prototype ให้แล้วจ้าาาาา  (อ่าน 7575 ครั้ง)
ThePing
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 07:24:13 »

เกริ่นนิด  สำหรับท่านที่ยังไม่ทราบ  คือเกมส์ Prototype มันจะมีเสียงค่อนข้างเบามาก  เวลาเล่น  ก็จะต้องเสียงเร่งลำโพงให้ดังกว่าปกติที่เราเล่นเกมส์ หรือฟังเพลงดูหนังทั่วไป

ตอนนี้จึงมี Patch ออกมาแก้เสียงที่เบานั้นแล้วนะครับ  ผมคิดว่าไม่น่าจะเป็น Patch จากทางผู้ผลิตเกมส์นะครับ  น่าจะเป็นเกมเมอร์ทั่วไป  โมเสียงแล้วทำเป็น Patch ออกมาให้พวกเราโหลดไปเล่นกันนะ่ครับ

ตามนี้เลยครับ

Download Patcher - [RAR]

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์