หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี HP Mini 110 ใหม่ล่าสุด ดีไซน์เฉียบด้วย HP Imprint สวยงาม บางเบา ใหม่แกะกล่อง  (อ่าน 8359 ครั้ง)
พี่ตี๋
Vmodtech Member

« เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 07:56:43 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณ น้องตุ้ม (ลูกค้าเก่า) มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

พี่น้องครับ วันนี้มี Notebook ตัวเล็กจิ๋ว แต่เต็มไปด้วยประสิทธิภาพ สวย ๆ งาม ๆ น้ำหนักเบามาก ๆ มินิโน้ตบุ๊กตัวเล็กรุ่นใหม่ล่าสุด ที่มาพร้อมกับทางเลือกอันหลากหลาย พร้อมดีไซน์อันเป็นเอกลักษณ์ ที่ใช้ลวดลายพื้นผิว HP Imprint ใหม่ มานำเสนอพี่น้องให้เลือกกันอีกแล้วครับ เพื่อตอบสนองไลฟ์สไตล์ได้อย่างดีเยี่ยม เหมาะสำหรับติดตัวไปใช้นอกบ้าน เป็น Notebook HP Mini 110 รุ่นใหม่ล่าสุด มาพร้อมกับ Intel Atom Processor N280 (1.66GHz) และดีไซน์สวยประณีต เบาบางน้ำหนักเพียง 1.06 Kg.พื้นผิวทนต่อการขีดข่วนได้ดี เป็นของใหม่แกะกล่อง ประกันศูนย์เต็มปี๋เกินกว่า 1 ปี ประกันถึง 11/2010 อุปกรณ์ครบยกกล่อง มีตัวเครื่อง สายชาร์จ Adaptor คู่มือต่าง ๆ และกล่อง มาดูรายละเอียดกันเลยครับพี่น้อง

Model
HP Mini 110 - 1124TU สีดำ Black swirl
Processor
VIA C7-M Intel Atom Processor N280 (1.66GHz)
RAM
DDR2 1024MB
Harddisk
SATA 160GB 5400RPM
จอ
10.1" diagonal WSVGA Anti-glare Wide Screen Display
Webcam
Integrated camera
Card Reader
5-1 Card Reader
Bluetooth
HP Integrated Module with Bluetooth 2.0 Wireless Technology
Wireless LAN
801.11 b/g
Network
Integrated Broadcom NetLink Gigabit Ethernet PCI Controller (10/100/1000 NIC)
Ports
USB 2.0x3, VGA, RJ-45, AC power ฯลฯ
น้ำหนัก
1.06 Kg.

ดูรายละเอียดได้ตาม Link นี้ได้เลยครับ เป็นตัวอย่างนะครับ ยังหา Link ไม่ได้ครับ
http://www.igadgety.com/article.php?id=4684
http://www.chkspec.com/item/HP-110-Mini
http://www.trendypda.com/modules/new...post_id=102273

พี่น้องท่านใด สนใจ รับไปเลย ในราคา 11,900 บาทครับพี่น้อง โพสต์ PM หรือโทร.081-7503229 ขอบคุณมากครับ

มาชมภาพตัวอย่างสวย ๆ งาม ๆ กันเลยครับขอบอกสวยงามมาก ๆ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ตุลาคม 2009, 13:04:12 โดย พี่ตี๋ » บันทึกการเข้า

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 08:14:00 »

สวยสุดยอดเลยครับพี่ ตัวที่พี่ขายนี่สีน้ำเงินใช่ป่ะครับ เด๋วผมไปลองถามพรรคพวกให้ดูนะครับพี่ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
พี่ตี๋

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 08:34:21 »

สวยสุดยอดเลยครับพี่ ตัวที่พี่ขายนี่สีน้ำเงินใช่ป่ะครับ เด๋วผมไปลองถามพรรคพวกให้ดูนะครับพี่ อิอิ

ขอบคุณมากครับท่านน่อม เป็นสีดำครับ

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 08:40:49 »

ขอบคุณมากครับท่านน่อม เป็นสีดำครับ

เด๋วจะไปลองถามให้นะครับพี่ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
พี่ตี๋

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 13:03:36 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณ น้องตุ้ม (ลูกค้าเก่า) มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาปิดกระทู้ ขอบคุณมากครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์