หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ASUS P5Q PRO Turbo  (อ่าน 9290 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 00:12:30 »

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่ออัสซุสยัดเทอร์โบลงในเมนบอร์ด
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 00:31:55 »

เย้!!! วันนี้คนแรกจนได้ อ่านจบแล้วด้วย แรงจริงๆ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #2 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 01:48:53 »

note ที่หนึ่งไม่ไหว ฉันเต็มใจขอเป็นแค่ที่สอง  go
แรงกันง่ายๆ ภายใน 1 จิ้ม อิอิกำ อิอิแรงครับ  money

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 02:30:27 »

บทความดี มีคุณภาพ อัพเดตทุกวัน หาชมได้ที่Vmodtech.com นะครับ

ส่วนบทความเน่าๆลวกๆ กระปริกกระปรอย แถมพอเผลอมีแหกตา  หาชมได้ที่ถังขยะเปียกหน้าบ้านไอ้ตี๋นะครับ rofl

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 08:24:43 »

บทความดี มีคุณภาพ อัพเดตทุกวัน หาชมได้ที่Vmodtech.com นะครับ

ส่วนบทความเน่าๆลวกๆ กระปริกกระปรอย แถมพอเผลอมีแหกตา  หาชมได้ที่ถังขยะเปียกหน้าบ้านไอ้ตี๋นะครับ rofl
กำ อิอิ แถมค่าทำบทความก็ได้น้อยด้วยใช่มั๊ย grrrrrr

ส่วนบอร์ดตัวนี้ ดูหน้าตาธรรมดา แต่โปรแกรมที่ให้มานี่สิ น่าสนใจดีครับ Cool
เสียดายคนทำบทความ ไม่ค่อยหล่อเท่าผม oops

Cool Cool Cool Cool

ปล. ในความคิดเห็นส่วนตัวของท่านdazeb ท่านว่าบอร์ดของท่าน กับ บอร์ดตัวนี้ อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
 เห็นว่าชิปเดียวกันนิ ความรู้สึกเป็นไงบ้าง arf
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 09:24:34 »

ปล. ในความคิดเห็นส่วนตัวของท่านdazeb ท่านว่าบอร์ดของท่าน กับ บอร์ดตัวนี้ อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
 เห็นว่าชิปเดียวกันนิ ความรู้สึกเป็นไงบ้าง arf

ถามถึงบอร์ดตัวไหนครับเนี่ยมึน drunk   แต่p5q pro turbo ฟังชั่นเหมาะกับท่านเลยนะเนี่ย winktongue

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
dkkd
Registered User
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 10:02:40 »

เควี่ยแก่เค้าเก่งครับ

แม่งเก่งแต่งรูปผลเทสหลอกๆ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 10:05:25 »

ถามถึงบอร์ดตัวไหนครับเนี่ยมึน drunk   แต่p5q pro turbo ฟังชั่นเหมาะกับท่านเลยนะเนี่ย winktongue
ก็ไอ้DFI P45 JRไง กับAsusตัวนี้ ส่วนตัวแล้ว ชอบตัวไหน ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน grrrrrr

ปล. ถามได้ว่าตัวไหน  sleepผมคงไม่ถามไอ้ตัว939ของท่านหรอก  grrrrrr
เดี๋ยวดีดไข่ของท่านซะหรอก diablo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กรกฎาคม 2009, 10:07:42 โดย Chris » บันทึกการเข้า
dazeb

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 11:07:25 »

ก็ไอ้DFI P45 JRไง กับAsusตัวนี้ ส่วนตัวแล้ว ชอบตัวไหน ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน grrrrrr

ปล. ถามได้ว่าตัวไหน  sleepผมคงไม่ถามไอ้ตัว939ของท่านหรอก  grrrrrr
เดี๋ยวดีดไข่ของท่านซะหรอก diablo

ภาคจ่ายไฟตัวนี้ใช้กับ4คอร์ดีกว่าครับ

beerking

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 11:54:57 »

โอ้ว  แรงดีเหมือนกันนะเนีย  great
nu18de29
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 12:40:26 »

มีลูกเล่นแปลกใหม่ๆให้เล่นเท่ดีครับ แรงด้วยงุงิ รีวิวได้ดีครับขอบคุณง่ะ Cool
eddshow
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 13:06:07 »

แบบี้มันต้อง สอย rules
Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #12 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 13:40:52 »

rofl rofl

master_yoh

« ตอบ #13 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 13:52:11 »

Shocked แรงจริงน่ะตัวเอง  Cool
dazeb

« ตอบ #14 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 18:22:40 »

มีลูกเล่นแปลกใหม่ๆให้เล่นเท่ดีครับ แรงด้วยงุงิ รีวิวได้ดีครับขอบคุณง่ะ Cool

อิอิขอบคุณครับ

แบบี้มันต้อง สอย rules

rofl rofl
Shocked แรงจริงน่ะตัวเอง  Cool

lol love

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์