หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ระเบิดพลังIntel® Core™ i7 920 REV. D0 ไปกับ Asus P6T Deluxe V2  (อ่าน 13150 ครั้ง)
MXdeFunk
Registered User
*

« ตอบ #30 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 22:50:01 »

แรงจริงๆเลยครับ ขออนุญาตเอาเป็นแนวทางครับ อิอิ  mdr
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #31 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 08:13:11 »

เทสละเอียดจริงๆ เอาการ์ดจอสุดยอดที่ผมอยากได้มาร่วมเทสด้วยเลยได้ผลการ์ดจอไปในตัว Cool
ตัวMBเอง ผมชอบ โดยเฉพาะหน้าตาตรงซิ้งค์ เห็นแล้วนึกถึงGF6800Ultra Kiss
เยี่ยมจริงๆครับป๋า
 Cool Cool Cool Cool
dkkd
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 10:34:56 »

น่าจะลองทำบทความแบบเน่าๆ ลวกๆดูบ้างนะครับ

เปลี่ยนบรรยากาศหน่อยเนอะ     

เอ๊...  เหมือนจะมีเควี่ยแก่กับคู่เกย์มันทำอยู่นะ อิอิ กำ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #33 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 13:46:18 »

แรงจริงๆเลยครับ ขออนุญาตเอาเป็นแนวทางครับ อิอิ  mdr

ลองแล้วดีขึ้นหรือแย่ลงยังไง มาบอกกันบ้างนะครับท่าน อิอิ

เทสละเอียดจริงๆ เอาการ์ดจอสุดยอดที่ผมอยากได้มาร่วมเทสด้วยเลยได้ผลการ์ดจอไปในตัว Cool
ตัวMBเอง ผมชอบ โดยเฉพาะหน้าตาตรงซิ้งค์ เห็นแล้วนึกถึงGF6800Ultra Kiss

ขอบคุณครับ ถอยมาเล่นเลยครับ แรงแน่ๆ แต่เผื่อตังค์ไว้จ่ายค่าไฟด้วยนะครับ อิอิ

น่าจะลองทำบทความแบบเน่าๆ ลวกๆดูบ้างนะครับ

เอ๊...  เหมือนจะมีเควี่ยแก่กับคู่เกย์มันทำอยู่นะ อิอิ กำ

ไว้คราวหน้านะครับจะลองบ้าง อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #34 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 18:15:12 »

ลองแล้วดีขึ้นหรือแย่ลงยังไง มาบอกกันบ้างนะครับท่าน อิอิ

ขอบคุณครับ ถอยมาเล่นเลยครับ แรงแน่ๆ แต่เผื่อตังค์ไว้จ่ายค่าไฟด้วยนะครับ อิอิ

ไว้คราวหน้านะครับจะลองบ้าง อิอิกำ
แค่แรมท่านก็ปาไปครึ่งหมืนแล้ว i7 คงต้องรอกันยาวมากๆ arf
dkkd
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 13:43:39 »

Core I7 920 Rev. D0 มาใหม่หรือครับท่าน แล้วราคาลดลงรึเปล่า

ออกมาได้สักพักแล้วครับ ข้างกล่องจะเป็น S-SPEC SLBEJ ราคาเท่าเดิมครับ ประมาณ11000บาทครับ

ไม่เหมือนบางที่ครับ

จัด i7 มาเป็นถาดๆ    กะจะโชว์เทพ

แต่กากไม่เข้าท่า ...  สุดท้ายมันบอก โทษว่าของลากไม่ไปทั้งล๊อต.... เฮ้อ

มันเลยต้องแต่งรูปขายกินแบนเนอร์หลอกไปวันๆ อิอิกำ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์