หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนู Ashton Von รับสมัครช่างทาสีด่วน  (อ่าน 14114 ครั้ง)
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 10:51:48 »

กำ

นอกจากจะ  ยกล้อ  ยสตน.   พึ่งรู้นะครับว่ามี ลงลิ้น  ด้วยนะครับ

ไม่ใช่ลิ้นธรรมดาสามัญ  ลิ้นทองอีกต่างหากครับ  เง้อ

แบบนี้ บทความต่อไป ต้องดูลายเซนต์ท้ายบทความใหม่ซะแล้ว   อิอิกำ drunk
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 12:49:45 »

ท่านน่อมช่วยเติมตำแหน่งให้ลุงเชนอีกตำแหน่งได้ไหมครับ ตำแหน่งเป็น "ช่างทาสี" ประจำเว็บอ่ะครับ rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 18:19:35 »

กำ

นอกจากจะ  ยกล้อ  ยสตน.   พึ่งรู้นะครับว่ามี ลงลิ้น  ด้วยนะครับ

ไม่ใช่ลิ้นธรรมดาสามัญ  ลิ้นทองอีกต่างหากครับ  เง้อ

แบบนี้ บทความต่อไป ต้องดูลายเซนต์ท้ายบทความใหม่ซะแล้ว   อิอิกำ drunk

ท่านน่อมช่วยเติมตำแหน่งให้ลุงเชนอีกตำแหน่งได้ไหมครับ ตำแหน่งเป็น "ช่างทาสี" ประจำเว็บอ่ะครับ rofl

ลิ้นลุงเชนแรงกว่าพัดลมแขกอีกครับ เห็นลุงเคยบอกผมมาว่าเคยทำได้สูงสุดถึง 7500 rpm กันเลยครับ ตูดลอยกันเลยทีเดียว drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #18 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 19:17:34 »

กำ

ลิ้นลุงเชนแรงกว่าพัดลมแขกอีกครับ เห็นลุงเคยบอกผมมาว่าเคยทำได้สูงสุดถึง 7500 rpm กันเลยครับ ตูดลอยกันเลยทีเดียว drunk
โหอัดกัน 7500rpm ถึง redline กันเลยทีเดียว  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #19 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 20:42:50 »

::190208:: ::190208:: ::190208:: ::190208:: ::190208:: ::190208::
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 00:56:22 »

เข้ามาดูพวกลงอ่างเค้าคุยกัน

รับfitting3/8จ้า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์