หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอางี้ดีไหมครับ กับพวกรัสเซียและฝรั่งเหียก ๆ ที่ชอบมาสร้างขยะในเวบ  (อ่าน 10896 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 11:12:57 »

ไอ้พวกนี้ที่มันมีสมาชิกอยู่แล้ว ก็ลบ ๆ มันไป ต่อไปนี้ถ้ามีการสมัครสมาชิกใหม่ น่าจะให้ระบบทำการส่งอีเมล์มาหาเวบมาสเตอร์ ซึ่งก็คือพวกเรา ๆ นี่ล่ะครับ (ไว้กำหนดทีหลังอีกทีว่าจะเป็นใครบ้าง) และให้เวบมาสเตอร์ทำการยืนยันตัวตนให้ ผมว่าพวกเราน่าจะดูกันออกว่าชื่อไหนน่าจะเป็น user ดี ชื่อไหนเป็นพวกขยะ มีหลาย ๆ ครั้งที่ผมเห็นพวก user ขยะล็อคอินเข้ามาเต็มไปหมด เมื่อเช้ามันโพสต์ทีเป็นสิบกระทู้เลยนะครับ ผมลบออกไปหมดแล้ว

กำหนดให้ทุกหมวดถ้าไม่สมัครสมาชิก ก็ไม่มีสิทธิโพสต์ไปเลยครับ

เราสามารถสร้างให้ระบบทำแบบนี้ได้ไหมครับ มันจะยุ่งยากเกินไปหรือเปล่า ขอความคิดเห็นจากเวบมาสเตอร์ทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yuki_kaze

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 11:23:07 »

ไม่ใช่วมต.เลยเข้ามาดูครับ winktongue

แต่ผมว่าน่าจะต้องทำอะไรสักอย่าง

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 11:32:01 »

ผมก็ลบไป 17 เมื่อกี้ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 11:33:53 »

ผมใช้วิธีแบนมากกว่าลบ เพราะลบเมมไปแล้วมันก็เอาเมลเดิมมาสมัครใหม่ได้ ถ้าแบนเมลเดิมจะกลับมาสมัครไม่ได้อีกต่อไปต้องสมัครเมมใหม่

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #4 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 11:34:02 »

เป็นสมาชิกครับ

เห็นด้วยกะการยืนยันสมาชิกครับไม่ใช่สมาชิกดูได้อย่างเดียว

แต่ไม่เห็นด้วยกะการverifyหัวเขียวครับ อิอิกำ

รับfitting3/8จ้า

« ตอบ #5 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 11:36:38 »

เป็นสมาชิกครับ

เห็นด้วยกะการยืนยันสมาชิกครับไม่ใช่สมาชิกดูได้อย่างเดียว

แต่ไม่เห็นด้วยกะการverifyหัวเขียวครับ อิอิกำ

ไม่ใช่สมาชิกดูได้อย่างเดียวโพสต์ไม่ได้มานานแล้วครับ อิอิกำ

beerking

« ตอบ #6 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 12:22:45 »

จับมา ยสตน  ให้หมดเลยครับ  love
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #7 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 12:29:08 »

จับมา ยสตน  ให้หมดเลยครับ  love

เขาเป็นผู้ชายนะครับ  rofl rofl lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
microsoft

varietypc@hotmail.com varietypc facebook.com/profile.php?id=1530081241
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 16:04:02 »

สนใจวิธีนี้มั้ยครับ  lol

มาทำ captcha ภาษาไทยกัน

« ตอบ #9 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 16:07:07 »

ฝากทำเลยท่าน อิอิกำ

Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #10 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 16:30:10 »

เค้าทำไปทำไมค่ะ??
microsoft

varietypc@hotmail.com varietypc facebook.com/profile.php?id=1530081241
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 17:35:37 »

ลิงค์เดิมเสียแล้ว เดี๋ยวผมจะเอา reCAPTCHA for SMF มาช่วยงานแทนนะครับ แต่ต้องรออัพเกรด smf ให้เป็น 1.1.14 ก่อน  mdr

« ตอบ #12 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 17:37:41 »

ลิงค์เดิมเสียแล้ว เดี๋ยวผมจะเอา reCAPTCHA for SMF มาช่วยงานแทนนะครับ แต่ต้องรออัพเกรด smf ให้เป็น 1.1.14 ก่อน  mdr

ขอบคุณมากเลยครับจะได้จบปัญหาซะที อิอิ

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #13 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 17:59:34 »

ฝากทำเลยท่าน อิอิกำ

อืม ผมนึกไม่ถึงเลยวิธีนี้ เพราะเคยเห็นแต่ภาษาอังกฤษ  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #14 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 19:06:47 »

ภาษาไทย งั้นต้องมีคำว่า ยสตน. ด้วยนะครับ

รับfitting3/8จ้า
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์