หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอางี้ดีไหมครับ กับพวกรัสเซียและฝรั่งเหียก ๆ ที่ชอบมาสร้างขยะในเวบ  (อ่าน 10895 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 16:19:36 »

ยังไม่ค่อยได้ผลเท่าที่ควรครับ พวกท่านเทพเขาก็ยังอุตส่าห์ฝ่าด่านอรหันต์ reCaptcha สมัครเข้ามาได้ เมื่อคืนนี้ผมเพิ่มอีกหนึ่งด่านเข้าไปป้องกันสำหรับท่านเทพที่ชอบสมัครเข้ามาเพื่อใส่ข้อความไว้ในลายเซ็นต์อย่างเดียว เพื่อหวังผลให้ google bot เข้ามาเก็บสถิติแล้วไต่ลิงค์กลับไปที่เว็บไวอาก้าของพวกเขา แต่เมื่อช่วงเที่ยงๆเจออีก 2-3 หัวข้อ สงสัยว่าคงจะใส่ลิงค์ในลายเซ็นต์ไม่ได้ ก็เลยโมโหหนัก จัดโพสต์ซะเลย  lol

ขอบคุณมากครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #31 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 16:45:45 »

ยังไม่ค่อยได้ผลเท่าที่ควรครับ พวกท่านเทพเขาก็ยังอุตส่าห์ฝ่าด่านอรหันต์ reCaptcha สมัครเข้ามาได้ เมื่อคืนนี้ผมเพิ่มอีกหนึ่งด่านเข้าไปป้องกันสำหรับท่านเทพที่ชอบสมัครเข้ามาเพื่อใส่ข้อความไว้ในลายเซ็นต์อย่างเดียว เพื่อหวังผลให้ google bot เข้ามาเก็บสถิติแล้วไต่ลิงค์กลับไปที่เว็บไวอาก้าของพวกเขา แต่เมื่อช่วงเที่ยงๆเจออีก 2-3 หัวข้อ สงสัยว่าคงจะใส่ลิงค์ในลายเซ็นต์ไม่ได้ ก็เลยโมโหหนัก จัดโพสต์ซะเลย  lol

ใช่ท่านหรือเปล่าคะรับ  อิอิ   lol lol lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #32 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 17:19:12 »

ขอบคุณครับ ก็ยังดีกว่าปล่อยมันสมัครแล้วโพสต์แบบง่าย ๆ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #33 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 21:19:31 »

อันนี้จากใจผมเลยนะครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ     สำหรับเรื่องนี้ครับ
ขอให้บุญกุศลครั้งนี้ ส่งผลให้ท่านมีความสุขความเจริญครับ ต้อนรับกับปีใหม่ฝรั่งที่จะมาถึงเร็วๆนี้ครับ

(ผมถือว่าเป็นบุญกุศลครับทำให้ท่านอื่นเข้าถึงข้อมูลได้อย่างปลอดภัยมากขึ้นและลดภาระการทำงานของท่านสมาชิกหลายๆท่านลง จะได้มีเวลาเอาไปสร้างสรรค์ผลงานหรือนำเรื่องดีๆมาบอกเล่ากันต่อครับ)

จริงๆก็ได้พูดคุยกับท่านเจ้าของเว็บไปแล้วครับสำหรับเรื่องนี้ เกริ่นๆกันไว้ว่าจะจัดการกันอย่างไรดี 

ส่วนผมก็ ไม่มีปัญญาไปจัดการอะไรครับเพราะไม่มีความรู้ตรงนี้ครับ  แต่ถ้าเรื่อง หาที่โหลดหนังหรั่ง  หนังติดบัตรเครดิตใหม่ๆค่ายหรั่งดังๆ  ออนไลน์ อันนี้ เยี่ยมไปเลยครับ  ใหญ่ๆ หนักๆ เน้นๆ  แน่นอน  อิอิกำ drunk
yuki_kaze

« ตอบ #34 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 21:44:16 »

อันนี้จากใจผมเลยนะครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ     สำหรับเรื่องนี้ครับ
ขอให้บุญกุศลครั้งนี้ ส่งผลให้ท่านมีความสุขความเจริญครับ ต้อนรับกับปีใหม่ฝรั่งที่จะมาถึงเร็วๆนี้ครับ

(ผมถือว่าเป็นบุญกุศลครับทำให้ท่านอื่นเข้าถึงข้อมูลได้อย่างปลอดภัยมากขึ้นและลดภาระการทำงานของท่านสมาชิกหลายๆท่านลง จะได้มีเวลาเอาไปสร้างสรรค์ผลงานหรือนำเรื่องดีๆมาบอกเล่ากันต่อครับ)

จริงๆก็ได้พูดคุยกับท่านเจ้าของเว็บไปแล้วครับสำหรับเรื่องนี้ เกริ่นๆกันไว้ว่าจะจัดการกันอย่างไรดี 

ส่วนผมก็ ไม่มีปัญญาไปจัดการอะไรครับเพราะไม่มีความรู้ตรงนี้ครับ  แต่ถ้าเรื่อง หาที่โหลดหนังหรั่ง  หนังติดบัตรเครดิตใหม่ๆค่ายหรั่งดังๆ  ออนไลน์ อันนี้ เยี่ยมไปเลยครับ  ใหญ่ๆ หนักๆ เน้นๆ  แน่นอน  อิอิกำ drunk

+1ครับ

ขอบคุณท่านmicrosftด้วยครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Vital_Remains

« ตอบ #35 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2011, 18:32:39 »

ขอตอบเเบบเเหวกเเนวครับ

...... เราต้องเเก้จากต้นตอของเรื่องนี้ครับทุกท่าน!!

โดยการให้

"Admin เเละ Webmaster เลิกโหลด ไฟล์ประเภทxxx ซึ่งก่อให้เกิดไวรัสครับ"

drunk drunk drunk drunk rofl rofl rofl

ปล.ขำขำนะครับ เเหะๆ

"ทำงานเหงื่อไม่แตก ทีแดกเสือกเหงื่อท่วม"
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #36 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 02:19:11 »

ขอตอบเเบบเเหวกเเนวครับ

...... เราต้องเเก้จากต้นตอของเรื่องนี้ครับทุกท่าน!!

โดยการให้

"Admin เเละ Webmaster เลิกโหลด ไฟล์ประเภทxxx ซึ่งก่อให้เกิดไวรัสครับ"

drunk drunk drunk drunk rofl rofl rofl

ปล.ขำขำนะครับ เเหะๆ

ไม่เคยโหลดเลยครับ เคยแต่ปล่อยเสริมสร้างเรโช อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #37 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 03:43:24 »

เว้นกระทู้ผมไว้สักกระทู้นะครับ   drunk drunk drunk

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #38 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 08:08:31 »

เว้นกระทู้ผมไว้สักกระทู้นะครับ   drunk drunk drunk
พยายามอยู่ครับ เพราะหวิดไปหลายครั้งเหมือนกัน drunk drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 14:15:46 »

mdr มาเก็บข้อมูลครับ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์