หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Like a dream to me, 8th Diary of ToBi Art (Merry X Mass n' Happy new year 2012)  (อ่าน 12453 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #15 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 22:12:43 »

ดีเจทีหลังพิมพ์กระทู้เป็นภาษาไทยขึ้นก่อนเล็กน้อยได้ไหมครับ พอดีมีคนจ้องลบหลายคนเลยครับเจอหัวกระทู้เป็นภาษาอังกฤษแบบนี้ out

ครับผม เดี่ยววันหลังจะขึ้น code ลับ ยสตน. ไว้นะครับ  drunk drunk drunk

ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่โหลดไปฟังกันครับ สวัสดีปีใหม่เด้อ Cheesy

tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #16 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2011, 07:55:29 »

merry fuckin X'mas เช่นกันครับ DJ  อิอิกำ drunk

เสียอย่างเดียวงานฝรั่งพวกนี้ ไม่มีขนมเข่ง  ไม่มีขนมถ้วยแดร๊กฟรีครับ    น่าเสียดายจริงๆครับ อิอิกำอีกดอก tuxout

DJ ว่างๆมิกซ์เพลงแนว good night สำหรับเด็กให้สักเซ็ทหน่อยสิครับ

เอา duration สัก 40-50 นาทีก็ได้ครับ  แนวบรรเลงนะครับถ้ามีในสต๊อกนะครับ ถ้ามีอัพให้หน่อยนะ

thx หลายๆ  tuxout

เพลงบรรเลงสำหรับเด็กน่าจะเป็นเพลงของ mozart นะครับ แต่ยังไม่มีเลย อิอิ กำ
เดี๋ยวถ้าอย่างไร อัพ tokyo voice bossa ให้ครับพี่ ฟังกันเพลิน Smiley

ขอบคุณครับดีเก

eiei kum

โหลดแล้ว burn เลยครับ สุดยอด

ฝีมือดีขึ้นในทุกๆครั้งที่อัพเลยครับ เยี่ยมมาก

ขอบคุณครับพี่ ที่โหลดไปฟัง และขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ครับ จะพยายามพัฒนายิ่งขึ้นไปเรื่อยๆครับ
รอบนี้ผมอัดจาก Traktor 2 มันเป็น .wav อย่างเดียวครับ แล้วเอามา process ใน sony soundforge  น่ะครับ
แปลงเป็น mp3แบบ highest vbr ครับ ไฟล์ใหญ่หน่อยนึง แต่เพื่อคุณภาพเสียงครับ

เกือบลบแล้วครับ มันหลอน  drunk drunk

เว้นกระทู้ผมไว้สักหน่อยและกันนะครับ  drunk drunk drunk

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันนะครับ jap

ขอโหลดด้วยด้วยค่ะ ขอบคุณน๊ะค๊ะ ^^

ขอบคุณที่โหลดไปฟังเหมือนกันครับ สวัสดีปีใหม่ครับผม Smiley

ฟังจนจบแล้ว รู้สึกว่า  จะไปทางแนว เคลิ้มๆ พริ้วๆหน่อย  น่าจะทำให้เคลิ้มไปในทางชวนเสพดาก มากขึ้นเรื่อยๆนะครับ  แบบนี้ มันส์แน่นอน  อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk

drunk drunk drunk

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2011, 07:57:26 โดย tobi-x-kato » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์