หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งบ5-6 พันแน่ะทีตัวไหนดีสุดคุ้มค่าสุดครับ  (อ่าน 16492 ครั้ง)
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2012, 17:24:46 »

ใช้แล้วมารีวิวกันมั่งนะครับ lol

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
HuGnOi

« ตอบ #31 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2012, 17:42:59 »

ขอให้สนุกกับการถ่ายภาพครับ happy
Red devil tr.

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 16:46:27 »

ขอบคุณทุกคำแน่ะนำมากครับ แต่คำแน่ะนำทั่งหลายหมดไปเมื่อไปถึง BIG cameraสาขาโรบินสันตรัง คุณเธอไปหลงคารมคนขาย( grrrrrrแล้วมาให้ตูหาข้อมูลไม่ฟะ)ไปสอยรุ่นนี้มา Fuji XP20 ราคา 4990 บ.หน้าตาตามนี้http://www.digital2home.com/view-product.php?product_id=34504เลยคุณสมบัติ เด่นกัน นํ้าที่ความลึก 5 เมตร(ไม่รู้เมื่อไรจะได้ดำ) กันฝุ่นและความชื่น คุณภาพการถ่ายไม่รู้เป็นอย่างไรยังไม่ได้ใช้เลย ขอบคุณครับ  drunk
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 16:51:00 »

ขอบคุณทุกคำแน่ะนำมากครับ แต่คำแน่ะนำทั่งหลายหมดไปเมื่อไปถึง BIG cameraสาขาโรบินสันตรัง คุณเธอไปหลงคารมคนขาย( grrrrrrแล้วมาให้ตูหาข้อมูลไม่ฟะ)ไปสอยรุ่นนี้มา Fuji XP20 ราคา 4990 บ.หน้าตาตามนี้http://www.digital2home.com/view-product.php?product_id=34504เลยคุณสมบัติ เด่นกัน นํ้าที่ความลึก 5 เมตร(ไม่รู้เมื่อไรจะได้ดำ) กันฝุ่นและความชื่น คุณภาพการถ่ายไม่รู้เป็นอย่างไรยังไม่ได้ใช้เลย ขอบคุณครับ  drunk

ตัวนี้ยอดฮิตเลยครับ

เห็นคนในออฟฟิตใช้เหมือนกันครับ  ไปเที่ยวกาญจ์มาครับ  ก็งง มรึงเอากล้องอะไรถ่ายว๊ะ   (กระโดดน้ำนะครับกล้องจมน้ำเห็นๆเลย เป็นไฟล์วีดีโอ)  ถามๆดู อ๋อ   กล้องเทพนี่หว่า  แต่ราคาสิวๆมากๆครับ 

สรุปคือ ตัวนี้ก็คุ้มค่าครับ ไม่ต้องกังวลครับได้ของดีแล้วครับ อิอิกำ glasses
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #34 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 18:37:29 »

ซื้อกันน้ำมาดีแล้วครับ ราคานี้ถือว่าไม่แพง เพราะว่าเวลาทำตกน้ำจะได้ไม่เสีย เพราะพวกนี้ถ้าไม่กันน้ำ ตกน้ำทีต้องทิ้งเลยครับเพราะว่าซ่อมไม่คุ้ม

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Friday~13rd

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 21:55:17 »

อั๊ยย่ะ...แบบนี้เวลาน้าฯ เข้าโรงนวด เอาลงอ่างไม่กลัวเปียก เก็บช๊อตเด็ดได้ดีเลย

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Leim1

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 22:21:00 »

ปกติถ้าพวกกล้องติดมือถือ เค้าให้เอาเข้าได้นะครับ

แต่ว่าพวก เป็นกล้องเลยนี่   เค้าไม่ให้เอาเข้าครับน้าโตครับ เดี๋ยวจังหวะดีๆยกขึ้นมาถ่าย   น้องเค้าไปฟ้องกัปตัน  ดอกนี้อาจจะเจอส้นทีนได้เลยนะครับ  อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 22:21:27 »

เมื่อกี้นี้ ผมจำเค้าเอามาเล่าอีกทีนะครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 22:28:58 »

ปกติถ้าพวกกล้องติดมือถือ เค้าให้เอาเข้าได้นะครับ

แต่ว่าพวก เป็นกล้องเลยนี่   เค้าไม่ให้เอาเข้าครับน้าโตครับ เดี๋ยวจังหวะดีๆยกขึ้นมาถ่าย   น้องเค้าไปฟ้องกัปตัน  ดอกนี้อาจจะเจอส้นทีนได้เลยนะครับ  อิอิกำ drunk

เก็บหลักฐานไว้ล่ะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #39 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2012, 12:04:01 »

หลักฐานชัดเจนครับ out
Leim1

« ตอบ #40 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2012, 12:32:44 »

จริงๆผมไม่รู้เรื่องครับ  จำเค้ามาพูดเฉยๆครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์