หน้า: [1] 2 3 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดีสำหรับสมาชิก VMODTECH ที่ร่วมงาน Vmodtech Forum Member Testimonial #1  (อ่าน 29399 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 11:50:20 »

มีข่าวดีครับสำหรับสมาชิกที่ได้เข้าร่วมงาน Vmodtech Forum Member Testimonial #1

http://www.vmodtech.com/main/article/vmodtech-forum-member-testimonial/all/1/

เมื่อช่วงต้นเดือนตุลาคมปีที่แล้ว วันนี้ทางเว็บได้รับโปรโมชั่นพิเศษที่ Kingmax และ SVOA ตั้งใจมอบให้แด่สมาชิก Vmodtech ในวันนี้นั้นคือ ได้สิทธิพิเศษที่จะซื้อ SSD Kingmax SATAIII รุ่น SMP32 Client ขนาด 60GB ในราคาสุดพิเศษเพียง 2000 บาท รวม 9 ชิ้น

สำหรับความสามารถของ SSD Kingmax รุ่น SMP32 Client ขนาด 60GB นั้น Read 550MB/s Write 500 MB/s กันเลยทีเดียว น่าสนใจมากๆๆ

กติกาง่ายๆ

1. พิเศษเฉพาะสมาชิกผู้ที่ได้เข้าร่วมงานในวันดังกล่าวและสนใจที่จะซื้อ SSD ตัวนี้ในราคาพิเศษที่ทาง Kingmax และ SVOA จัดให้ ก็ลงชื่อในกระทู้นี้ได้เลยครับ โดยสามารถลงชื่อได้นับตั้งแต่ตอนนี้ไปจนกระทั่งวันที่ 9 มีนาคม 2555 เท่านั้นครับ ย่างเข้าวันที่ 10 หมดเขตนะครับ อิอิ กำ
2. ผลิตภัณฑ์มีจำนวนจำกัดเพียง 9 ชิ้น
3. หากสมาชิกที่ได้เข้าร่วมงานในวันนั้นสนใจลงชื่อในกระทู้นี้เกิน 9 ท่าน ทางทีมงาน VMODTECH จะจับฉลากคัดเลือกให้กับผู้โชคดี 9 ท่านครับ และคำตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สุด
4. หากสมาชิกที่ได้เข้าร่วมงานในวันนั้น ลงชื่อน้อยกว่า 9 ท่าน ทางทีมงาน VMODTECH จำเป็นต้องหาตังมาซื้อไว้เองครับท่าน เง้อ

ง่ายๆและไม่ต้องซีเรียสกันเลยครับ

เงื่อนไขการรับของและชำระเงิน
1. แจ้งชื่อและเลขที่บัตรประชาชนทาง PM มาให้กับทางทีมงาน ซึ่งจะแจ้งอีกครั้งว่า PM ไหน
2. สมาชิกผู้โชคดีจะต้องเดินทางมาซื้อ Kingmax SSD 60GB นี้ด้วยตนเองที่ SVOA ราษฎร์บูรณะ พร้อมแสดงบัตรประชาชนโดยทาง SVOA จะตรวจสอบเลขบัตรประชาชนที่ตรงกับที่ทีมงานได้รับจากผู้โชคดีนั้นนๆ
3. ราคา 2000 บาท รวม VAT

รายชื่อ
1.อิ๊คคิว รับของแล้ว
2.paranoid รับของแล้ว
3.dq-pb
4.numz รับของแล้ว
5.Suhanna รับของแล้ว
6.2jz_turbo รับของแล้ว
7.lightron รับของแล้ว
8.yuki_kaze รับของแล้ว
9.zaddman

รับรองได้ว่าสมาชิกที่ให้เกียรติกับทาง VMODTECH.com จะได้รับสิทธิพิเศษอีกไม่น้อยในอนาคตครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2012, 23:57:48 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 12:10:44 »

ผมมีข้อเสนอที่ปฏิเสธไม่ได้เลยครับ 

เอาเป็นว่า  ผมให้ลูกละพันแล้วกันครับ  ค่าส่งเดี๋ยวต้นทางช่วยให้หน่อยแล้วกันนะครับ อิอิกำ drunk
tpp

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 13:16:02 »

เง้อ เอาอย่างนั้นเลยเหรอครับ
paranoid

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 13:32:26 »

เข้ามาลงชื่อคนนึงครับ  oops
tpp

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 13:49:18 »

อัพแล้วนะครับสองท่าน ท่านอิ๊กคิวนี่พอดีอยู่ในหลืบครับแจ้งมาทางโทรศัพท์เนื่องจากในหลืบรับสัญญาณ 4G ไม่ได้ อิอิ กำ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 14:14:28 »

ประกันเต็มใบตามปรกตินะครับ รีบๆกันหน่อยเด้อออ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 15:51:52 »

whip อยากด้ายยยยยยย  แต่ไม่มีปัญญาไปรับเอง

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #7 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 17:11:29 »

ผมอยากได้ 2 ลูกอ่ะครับ

แต่ไม่ได้ไปงานได้ป่าว

เอาจริงๆนะครับ

tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 17:25:42 »

ฝากพี่พงษ์ซื้อได้มั้ยครับ อยากได้ลูกนึง เอามาใส่ Macbook ไว้ทำงานน่ะครับ

พอดีอยู่สมุยยาวเลยช่วงนี้ Smiley

tpp

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 17:30:30 »

ขออนุญาติสงวนสิทธิ์สำหรับสมาชิกที่ไปร่วมงานวันนั้นน่ะครับ เด๋วไว้โอกาสหน้าจัดได้อีก อิอิ

ปล บอกแล้วงัยว่าผู้ร่วมงานจะได้สิทธิพิเศษ  winktongue
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม 2012, 17:34:52 โดย tpp » บันทึกการเข้า
tobi-x-kato

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 17:31:28 »

ขออนุญาติสงวนสิทธิ์สำหรับสมาชิกที่ไปร่วมงานวันนั้นน่ะครับ เด๋วไว้โอกาสหน้าจัดได้อีก อิอิ

ครับผม โปรหน้าขอ ลูกละพันนะครับ  drunk drunk drunk drunk

tpp

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 17:39:51 »

ครับผม โปรหน้าขอ ลูกละพันนะครับ  drunk drunk drunk drunk

ขอบคุณที่เข้าใจครับดีเจ ผมอิจฉาจังที่ MBP อัพ SSD ได้ ของผมนี่เห็น mSATA วางขายเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าใส่ได้หรือเปล่ากับ MBA ผม
tobi-x-kato

« ตอบ #12 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 17:45:26 »

ขอบคุณที่เข้าใจครับดีเจ ผมอิจฉาจังที่ MBP อัพ SSD ได้ ของผมนี่เห็น mSATA วางขายเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าใส่ได้หรือเปล่ากับ MBA ผม

ของผมยังเป็น Macbook Student อยู่เลยครับ อิอิ กำ แต่ยัดแรมไป 8g และครับ เล็งๆ SSD ไว้อยู่
ถ้าได้ตัวนี้มา กะถอดตัวที่เป็น SSD sataII ไปใส่ Mac น่ะครับ  ส่วน macbook air ตามสเป็ค
ผมก็เห็นมันใช้ SSD อยู่นะครับ ต้องลองแงะฝาหลังดูเนอะ Cheesy

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #13 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 17:45:51 »

ฝากพี่พงษ์ซื้อได้มั้ยครับ อยากได้ลูกนึง เอามาใส่ Macbook ไว้ทำงานน่ะครับ

พอดีอยู่สมุยยาวเลยช่วงนี้ Smiley

หมายถึง  ผัวฝรั่งยังไม่ยอมให้มาหรือเปล่าครับ DJ ครับ อิอิกำ drunk

จริงๆนะ  ผมอยากได้ 1 ลูกครับ  อันนี้พูดจริงๆนะครับไม่ได้พูดเล่น

แต่ว่า   ก็ต้องรักษาสิทธิ์ตามกติกาเค้าครับ  

นี่ผมเอามายัดใส่กับตัว E450 จากเครื่องกากๆโหลดช้าๆ  ตอนนี้ เร็วพอใช้งานได้แล้วครับ โหลดโปรแกรมมาใช้ บู๊ทวินโดว์นี่   ยังคิดอยู่นะว่าลูกหน้า ไม่เอาจานหมุนแล้วครับ  ช้าเกินแกงแล้ว

แต่ว่าตอนรอซีพียูมันคิดก็ หลับเหมือนกันครับ อิอิกำ drunk
tobi-x-kato

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 17:50:52 »

หมายถึง  ผัวฝรั่งยังไม่ยอมให้มาหรือเปล่าครับ DJ ครับ อิอิกำ drunk

จริงๆนะ  ผมอยากได้ 1 ลูกครับ  อันนี้พูดจริงๆนะครับไม่ได้พูดเล่น

แต่ว่า   ก็ต้องรักษาสิทธิ์ตามกติกาเค้าครับ  

นี่ผมเอามายัดใส่กับตัว E450 จากเครื่องกากๆโหลดช้าๆ  ตอนนี้ เร็วพอใช้งานได้แล้วครับ โหลดโปรแกรมมาใช้ บู๊ทวินโดว์นี่   ยังคิดอยู่นะว่าลูกหน้า ไม่เอาจานหมุนแล้วครับ  ช้าเกินแกงแล้ว

แต่ว่าตอนรอซีพียูมันคิดก็ หลับเหมือนกันครับ อิอิกำ drunk

อิอิ กำ ยังไม่มีปั๋วครับ เง้อๆๆ แต่อยากมีเมีย
อยากได้ตัว Sata III มาเผื่อไปเปรี้ยว อารยธรรม USB 3 & Sata 3 ครับ อิอิ

ก็ ตามนี้ครับ รักษาสิทธิ์ ไม่เมาเหล้าเข้าสกา เอ้ย เข้าสภาครับ  drunk drunk drunk

หน้า: [1] 2 3 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์