หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : OCZ RevoDrive Hybrid PCI-Express Solid State Drive Review  (อ่าน 2992 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 00:03:36 »

บททดสอบการรวมตัวกันระหว่างความจุมหาศาลของ Hard Drive กับ ความเร็วของ SSD ด้วยเทคโนโลยี Caching อันชาญฉลาดจาก OCZ Technology
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 00:08:55 »

สรวดยรวดดด

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 06:51:49 »

เรื่องสะดุดนี่ น่าจะมาจาก intel มากกว่าครับ

ยังไง  น่าจะเปลี่ยนเป็นเทสกับ AMD นะครับ น่าจะแรง ลื่น แน่นอน

แต่ว่า ผลข้างเคียงอื่นๆ  อันนี้  ไม่รู้ครับ เดี๋ยวรอเจ้าของบทความมาให้ความเห็นดีกว่าครับ อิอิกำ glasses
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 07:17:31 »

เรื่องสะดุดนี่ น่าจะมาจาก intel มากกว่าครับ

ยังไง  น่าจะเปลี่ยนเป็นเทสกับ AMD นะครับ น่าจะแรง ลื่น แน่นอน

แต่ว่า ผลข้างเคียงอื่นๆ  อันนี้  ไม่รู้ครับ เดี๋ยวรอเจ้าของบทความมาให้ความเห็นดีกว่าครับ อิอิกำ glasses

กำครับ
yuki_kaze

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 16:00:29 »

แปลว่ามันยังแพงสินะครับ tuxout

ทั้ง1Tb+ ssd อีก  jap

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tpp
True Love Always

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 19:54:58 »

แปลว่ามันยังแพงสินะครับ tuxout

เย้ย หมื่นแปดกันเลยที่เดียวครับ เพิ่งไปดูมาเมื่อกี้

แต่ผมมีทางออกอีกทางนะครับ เด๋วรอชมบทความได้เลยครับผม
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 22:27:54 »

เย้ย หมื่นแปดกันเลยที่เดียวครับ เพิ่งไปดูมาเมื่อกี้

แต่ผมมีทางออกอีกทางนะครับ เด๋วรอชมบทความได้เลยครับผม

รอดูเหมือนกันครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์