หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นเรื่อง BenQ S42หน่อยครับ  (อ่าน 20598 ครั้ง)
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 เมษายน 2009, 13:59:14 »

พกพาก็เน้นพกพาไปเลย

จะเล่นเกมส์ก็เล่นตั้งโต๊ะไปแรงสบายใจดี
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 เมษายน 2009, 17:10:53 »

พกพาก็เน้นพกพาไปเลย

จะเล่นเกมส์ก็เล่นตั้งโต๊ะไปแรงสบายใจดี
แหม...แล้วที่ท่านล่ะ ทั้งพกพาทั้งเล่นเกมส์ แบกไปกลับต่างประเทศบ่อย ระวังศุลกากรยึดนะ slap
gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #17 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 23:06:31 »

ได้ 9600GT กับจอเล็กๆความละเอียดไม่สูง  ปรับสุดทุกเกมสบายๆจริงๆ

ราคาน่าโดนมากครับ
---------------------------------------------
พกพา ผมก็พกพาจริงๆครับ  netbook จอ 8.9" โลด  555

เล่นเกมผมลงทุนแบก desktop จากไทยมาประกอบเองที่นี่เลยนะ  มีแต่คนหาว่าประสาท   แต่ผมไม่ชอบใช้ NB จริงๆ  แมร่งโคตรอืด  เทียบ Desktop ไม่ได้ขี้ตีนเลย  เอิ๊กๆ

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 23:30:21 »

ได้ 9600GT กับจอเล็กๆความละเอียดไม่สูง  ปรับสุดทุกเกมสบายๆจริงๆ

---------------------------------------------
พกพา ผมก็พกพาจริงๆครับ  netbook จอ 8.9" โลด  555

เล่นเกมผมลงทุนแบก desktop จากไทยมาประกอบเองที่นี่เลยนะ  มีแต่คนหาว่าประสาท   แต่ผมไม่ชอบใช้ NB จริงๆ  แมร่งโคตรอืด  เทียบ Desktop ไม่ได้ขี้ตีนเลย  เอิ๊กๆ

อิอิ เห็นด้วยครับ ไม่ได้ไซส์จริงๆ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #19 เมื่อ: 11 เมษายน 2009, 10:08:16 »

อิอิ เห็นด้วยครับ ไม่ได้ไซส์จริงๆ
เค้าเอาไว้เวลานั่งรถไฟกลับ ตจว (ชั้น 1 )หรือ เวลาไปธุระ ตจว เบื่อๆที่โรงแรมจะได้เอามาแก้ขัด
ในกรณีไปอยู่เมืองนอกหลายเดือน มันคนละกรณีครับ บ้านผมที่ ตจว ก็มีเครื่อง desktop
ไว้ใช้เหมือนกัน ถึงจะนานทีกลับก็เถอะ mdr
ปล. ผมเคยมีเน็ตบุคจอ10''อยู่ผกขึ้นรถไฟไป ข้างห้องมันเปิดทีวีมือถือดู ผมเลยเอาเน็ตบุคมาเปิด
neer for speed hot pursuit 2 ข่มคืน  แต่แม่งกระตุกชิปหาย mad
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์