หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [ เชิญชาวVmodtechร่วมงาน ] "เปิดประสบการณ์ใหม่ไปกับผลิตภัณฑ์ NVIDIA® Geforce® & Tegra®"  (อ่าน 27516 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 18:09:37 »

great[ ขอเชิญแฟนๆ Vmodtech ] ร่วมงาน "เปิดประสบการณ์ใหม่ไปกับผลิตภัณฑ์ NVIDIA® Geforce® & Tegra®" great

รีบสมัครด่วน วันนี้ – รับจำนวนจำกัด สมัครก่อนมีสิทธิ์ก่อน! !  (งานนี้ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น แถมยังมีของแจกติดมือกลับบ้านอีกด้วย !! )

มาร่วมสัมผัส NVIDIA® Tegra® 3 ซุปเปอร์ชิปประมวลผลมือถือQuad-Core(สี่แกนประมวลผล)ตัวแรกของโลก ที่จะนำพาประสิทธิภาพที่ไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อนสู่อุปกรณ์พกพาของคุณ! พร้อมกับความสามารถอันยอดเยี่ยมในการทำงานหลายแอพพลิเคชั่นพร้อมๆกัน ที่สุดแห่งความเร็วในการท่องเว็บไซต์พร้อมกับการตอบสนองที่เป็นเลิศ อีกทั้งยังช่วยประหยัดพลังงาน เพื่อให้อุปกรณ์พกพาของคุณมีประสิทธิภาพที่มาพร้อมกับความแรงที่เพิ่มมากยิ่งขึ้น

ร่วมทดสอบ Geforce® GTX กราฟิกการ์ดรุ่นใหม่ล่าสุดที่ทุกคนรอคอย ถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของผู้ใช้งานที่ต้องการประสิทธิภาพควบคู่กับความสามารถของฟังก์ชั่นการใช้งานที่หลากหลาย

มาร่วมสัมผัสประสบการณ์ที่สุดแห่งประสิทธิภาพจากชิปประมวลผลมือถือแบบ4คอร์ และ กราฟิกการ์ดจากตระกูล Geforce® GTX   รีบสมัครด่วน! แล้วคุณจะได้เห็นได้สัมผัสและทดลองใช้ผลิตภัณฑ์สุดล้ำระดับโลกก่อนใคร ไม่ว่าจะเป็น แท็บเล็ตที่ใช้ชิป Tegra 3 และกราฟิกการ์ดระดับเทพจากตระกูล Geforce® GTX เป็นกลุ่มแรกๆในประเทศไทย

ในงานยังมีการจัดแข่งขันเกมส์นัดพิเศษกับเหล่าเกมเมอร์ชั้นนำของเมืองไทย พร้อมด้วยกำลังใจและเสียงเชียร์จากน้องพริตตี้สาวสวย!

รายละเอียดเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ NVIDIA สามารถเข้าไปดูเพิ่มเติมได้ที่เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ NVIDIA ภาคภาษาไทย : http://www.nvidia.co.th/page/home.htm

รับสมัครจำนวน: 10 ท่านเท่านั้น !!
วันที่และเวลา:21 เมษายน 2555 (วันเสาร์)  เวลา 13:00 น.
สถานที่:บุรีธารา รีสอร์ท แอนด์ สปา กรุงเทพ  (Buritara Resort & Spa Bangkok)
ที่ตั้ง : 1006  ถนน ริมคลองสามเสน  แขวง บางกะปิ  เขต ห้วยขวาง กรุงเทพฯ  10310  โทร (02) 246-1011
แผนที่

หมดเขตรับสมัคร:18 เมษายน 2555 (วันพุธ)  24:00 น.

วิธีการสมัครเข้าร่วมงาน:รีบสมัครเข้าร่วมงาน "สำรวจและเปิดประสบการณ์ใหม่กับผลิตภัณฑ์ NVIDIA® Geforce® & Tegra®" ด่วน !! โดยสามารถสมัครผ่านทางเว็บบอรด์ในเว็บไซต์ Vmodtech.com (สมัครในกระทู้นี้ได้เลย) ภายในวันที่ 18 เมษายน 2555  ก่อนเที่ยงคืน  โดยแจ้งชื่อ-อีเมล์-และเบอร์ติดต่อกลับของท่าน ( ข้อมูลของท่านจะถูกใช้เพื่อการติดต่อสำหรับงานนี้เท่านั้น) ผู้สมัคร 10 ท่านแรก (สิทธิ์การเข้าร่วมงานจะเรียงตามลำดับผู้ที่สมัครก่อนและได้รับการติดต่อกลับจากทีมงานผู้จัด)  สำหรับ 10 ท่านเท่านั้น ที่จะมีสิทธิ์ได้รับของรางวัลแบบไม่ต้องลุ้น ดังต่อไปนี้
1. เสื้อ T-Shirt  NVIDIA รุ่น Limited Edition
2. บัตรกำนัล Tesco Lotus  มูลค่า 300 บาท (สนับสนุนค่าเดินทาง)
3. ในวันงาน ยังมีของรางวัลสุดพิเศษที่เตรียมเซอร์ไพรส์ชาวทุกท่านอีกด้วย

** ของรางวัลดังกล่าวจะทำการส่งมอบให้ทุกท่านที่เข้าร่วมงาน สำรวจและเปิดประสบการณ์ใหม่กับผลิตภัณฑ์ NVIDIA® Geforce® & Tegra® ให้เสร็จสิ้นภายในวันที่ 21 เมษายน 2555

ข้อควรทราบ :
1. บริษัท NVIDIA เป็นผู้จัดงานและสนับสนุนของรางวัลทั้งหมดในงานนี้
2. บริษัท NVIDIA ขอสงวนสิทธิ์ในการแก้ไข เปลี่ยนแปลง ระงับ หรือยกเลิก รายละเอียดของงานนี้ โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
   และขออภัยในความไม่สะดวก!
3. หากเกิดเหตุสุดวิสัยสำหรับงานนี้ ทางผู้จัดอาจมีความจำเป็นต้องเลื่อนหรือยกเลิกการจัดงานออกไป
4. หากมีกรณีอื่นที่ไม่ได้กล่าวถึงในรายละเอียดข้างต้นนี้ ทางทีมผู้จัดงานจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
5. ผู้เข้าร่วมงานทุกท่านได้ยอมรับเงื่อนไขข้างต้นแล้ว

สถานที่จัดงานในครั้งนี้ถือได้ว่าเป็น รีสอร์ทกลางกรุง จริงๆ (อยู่ติดกับ RCA)  บอกตรงๆว่า บรรยากาศ ชิลมาก !!!   heart heart heart
ดูภาพบรรยากาศของรีสอร์ทไปพลางๆก่อนครับ...อิอิ กำ  great great

Cool Cool Cool

ผู้เข้าร่วมงาน
1. MrHelix
2. iKQ
3. yuki_kaze
4. dq-pb
5. เสือไรเฟิล
6. candyprick
7. lightron
8. worapoj1985
9. white
10. เฮียอ้วน
11. zaddman
12. paranoid
13. beerking
14. tony
15.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เมษายน 2012, 13:47:58 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Suhanna

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 19:07:59 »

อยากไปเนาะ... great

แต่รออ่านดีกว่า อิอิ.....

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 20:14:43 »

อยากไปเนาะ... great

แต่รออ่านดีกว่า อิอิ.....

ถ้าว่างเชิญนะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 20:18:02 »

jap แหมซุ่มอยู่นานครับ ว่างพอดีครับ ขอผม 1 ที่นั่งนะครับ จะไปถ่ายพริตตี้ครับ อิอิกำครับ เง้อออ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 20:21:45 »

jap แหมซุ่มอยู่นานครับ ว่างพอดีครับ ขอผม 1 ที่นั่งนะครับ จะไปถ่ายพริตตี้ครับ อิอิกำครับ เง้อออ  drunk

จัดไปครับ 1 ที่ เด๋ววันมาจะให้เมียเตรียมทำลาบไว้รอรับนะครับ อิอิกำ

yuki_kaze

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 20:35:35 »

หายไปนานมากเลยครับ oh

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 21:01:13 »

jap แหมซุ่มอยู่นานครับ ว่างพอดีครับ ขอผม 1 ที่นั่งนะครับ จะไปถ่ายพริตตี้ครับ อิอิกำครับ เง้อออ  drunk

จัดไปครับ 1 ที่ เด๋ววันมาจะให้เมียเตรียมทำลาบไว้รอรับนะครับ อิอิกำ
ขอบคุณครับ เดี๋ยวเอาบีแท้ติดไปด้วยครับ 5555

jap แหมซุ่มอยู่นานครับ ว่างพอดีครับ ขอผม 1 ที่นั่งนะครับ จะไปถ่ายพริตตี้ครับ อิอิกำครับ เง้อออ  drunk

ก็มีช่วงนี้ครับปิดเทอมค่อยมีเวลาหายใจหน่อย ยังไม่ลืมหน้าตาผมใช่มั้ยครับ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
yuki_kaze

« ตอบ #7 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 21:15:35 »

ยังไม่ลืมครับ glasses

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
iKQ
Registered User
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 21:15:49 »

ว้าวววว เป็นงานที่มีเนื้อหาน่าสนใจมากครับ

เพราะฉะนั้นขอร่วมสมัครเป็นส่วนหนึ่งของงานนี้ด้วยครับ  Wink
tpp
True Love Always

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 21:23:21 »

ขอบคุณครับ เดี๋ยวเอาบีแท้ติดไปด้วยครับ 5555

ก็มีช่วงนี้ครับปิดเทอมค่อยมีเวลาหายใจหน่อย ยังไม่ลืมหน้าตาผมใช่มั้ยครับ  drunk drunk drunk

บีแท้คืออะไรอ่ะ x มีซับมั๊ย  drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 21:24:26 »

ว้าวววว เป็นงานที่มีเนื้อหาน่าสนใจมากครับ

เพราะฉะนั้นขอร่วมสมัครเป็นส่วนหนึ่งของงานนี้ด้วยครับ  Wink

ไม่แวะมาโพสเลยครับ สบายดีนะ
MrHelix

« ตอบ #11 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 21:44:53 »

บีแท้คืออะไรอ่ะ x มีซับมั๊ย  drunk
ก็ น้ำดี วัว ของแท้ครับ ปกติที่ขายเป็นขวดๆ ของปลอม ได้แค่ขมครับ
ถ้าของแท้นี่ สุดยอดครับ  Cool

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 21:51:35 »

จัดมาอีก 1 ที่ ขอบคุณครับ  lol

บีแท้คืออะไรอ่ะ x มีซับมั๊ย  drunk
ก็ น้ำดี วัว ของแท้ครับ ปกติที่ขายเป็นขวดๆ ของปลอม ได้แค่ขมครับ
ถ้าของแท้นี่ สุดยอดครับ  Cool

แซ่บหลายยย rules

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #13 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 21:55:23 »

บีแท้คืออะไรอ่ะ x มีซับมั๊ย  drunk
ถ้าของแท้นี่ สุดยอดครับ  Cool

อันนี้คุ้นๆว่า มิตรภาพลาบก้อยนะครับ อิอิกำ glasses
idirex2000

« ตอบ #14 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 22:20:00 »

ต้องลงชื่อเปล่าครับ อิอิ yes yes yes yes
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์