หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : OCZ VERTEX4 SSD SATA III 128GB Review  (อ่าน 3670 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 00:03:44 »

การต่อยอดความแรงของ OCZ Vertex สู่ Vertex4 ด้วย INDILINX
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 10:21:21 »

"HD Tech Benchmark นี่ได้ประมาณสองร้อยปลายๆ"

200ต้นๆหรือปลายๆครับ

ราคาปัจจุบันผมว่าก็โหดร้ายพอสมควรแล้วนะครับ 666
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2012, 10:27:05 โดย yuki_kaze » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
iKQ
Registered User
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 10:39:19 »

ชอบตรงที่เทสคู่กับตัว octane ด้วยเนี่ยแหละครับ เปรียบเทียบให้เห็นกันจะๆ เลย

ตัว vertex4 ถ้ามีการปล่อย fw ตัวใหม่ๆออกมาอัพเดต น่าจะแรงกว่านี้อีกนะเนี่ย
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 11:28:14 »

"HD Tech Benchmark นี่ได้ประมาณสองร้อยปลายๆ"

200ต้นๆหรือปลายๆครับ

ราคาปัจจุบันผมว่าก็โหดร้ายพอสมควรแล้วนะครับ 666

มันได้ประมาณ 277 อ่ะครับ เลยบอกว่าปลายๆ แต่แก้เป็น กลางๆแล้วนะ อิอิ กำ

ชอบตรงที่เทสคู่กับตัว octane ด้วยเนี่ยแหละครับ เปรียบเทียบให้เห็นกันจะๆ เลย

ตัว vertex4 ถ้ามีการปล่อย fw ตัวใหม่ๆออกมาอัพเดต น่าจะแรงกว่านี้อีกนะเนี่ย

นั่นสิครับ ราคาก็ถูกกว่า octane ด้วย อย่างนี้น่าสน macbook pro มาก เดี๋ยวออกไปดูดีกว่า อิอิ กำ
ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 13:18:46 »

ไม่ได้เข้ามาซะนาน

แต่เข้ามาเพราะ เพิ่งรู้ว่ามันออก Vertex4 แล้ว อิอิกำ งับ

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 21:04:03 »

เดี๋ยวนี้มี vertex 4 แล้วเหรอครับ ผมยังใช้แบบจานหมุนอยู่เลย  drunk drunk out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์