หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังกันเพลินๆ Night Episode, It's Me : Dj Set by ToBi Thailand  (อ่าน 11047 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 08:47:49 »

สวัสดีเพื่อนๆพี่ วันนี้น่าจะมีม๊อบกันอีกแล้ว อิอิ กำ

ก็ใครเดินทางผ่านเลี่ยงเส้นทางได้ก็ดีนะครับ

สำหรับเซ็ตนี้ ท่อง youtube ไปเรื่อย ฟังไปเรื่อย
จับมาเรียงๆกัน จนเกิดเป็นเซ็ตนี้ครับ อิอิ กำ

ยังไงก็ฝากผลงานไว้ด้วยครับ

Night Episode, It's Me

Mix set by Cream Dj Team

ToBi Thailand

http://soundcloud.com/tobithailand/night-episode-its-me

ขอบคุณครับ  lol lol lol

Suhanna

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 09:02:26 »

Cool Cool Cool Cool Cool

ไปเรื่อยๆ..... ฟังง่ายดีครับ ดีเจ....
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 09:25:26 »

เดี๋ยวกลับไปโหลดที่บ้านครับ  ^^
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 15:02:06 »

แจ่มเป็ด

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 19:25:11 »

ขอบคุณครับ love

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tobi-x-kato

« ตอบ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2012, 00:49:49 »

Cool Cool Cool Cool Cool

ไปเรื่อยๆ..... ฟังง่ายดีครับ ดีเจ....

ขอบคุณครับพี่วสุ Smiley

เดี๋ยวกลับไปโหลดที่บ้านครับ  ^^

ขอบคุณครับพี่เชน

แจ่มเป็ด

ขอบคุณที่เป็นเพื่อนคุยตลอดเวลา เวลาที่ต้องปรึกษาสิ่งต่างๆมาครับลูกพี่  love love love

ขอบคุณครับ love

ขอบคุณครับท่าน Smiley

captainkid
Registered User
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 10:43:09 »

yes yes yes

Cool Cool Cool

great great great

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 20:49:35 »

เพลง DJ นี่

อย่าเอาลำโพง กากๆ ไปเปิดฟังนะครับ เสียของครับ

หาลำโพง มอนิเตอร์ ดีๆฟัง     ของเค้าดีจริงๆครับ

ลองฟังดีๆ  มีเสียงตอน DJ โดนผัวฝรั่งสอยติดในแทรกด้วยนะครับเนี่ย ต้องพึ่งลำโพงเซนซิทีฟสูง ขี้ฟ้องๆสักหน่อย ได้ยินแน่นอน  อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2012, 01:42:41 »

เหมือนผมจะได้ยินเสียงหอบแฮ่กๆปนเสียง fab fab ครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2012, 02:57:46 »

yes yes yes

Cool Cool Cool

great great great

ขอบคุณครับท่านเสธ. สบายดีนะครับ Wink

เพลง DJ นี่

อย่าเอาลำโพง กากๆ ไปเปิดฟังนะครับ เสียของครับ

หาลำโพง มอนิเตอร์ ดีๆฟัง     ของเค้าดีจริงๆครับ

ลองฟังดีๆ  มีเสียงตอน DJ โดนผัวฝรั่งสอยติดในแทรกด้วยนะครับเนี่ย ต้องพึ่งลำโพงเซนซิทีฟสูง ขี้ฟ้องๆสักหน่อย ได้ยินแน่นอน  อิอิกำ drunk

เหมือนผมจะได้ยินเสียงหอบแฮ่กๆปนเสียง fab fab ครับ อิอิกำ

อิอิ กำ  drunk drunk drunk

captainkid
Registered User
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2012, 17:50:38 »

อืม
ผมลองกับหูฟัง ค่ายงูเขียว สดใส แล้ว
เหมือนได้ยินเสียงแปลก ๆ ^^
 lol lol lol

tobi-x-kato

« ตอบ #11 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 05:41:35 »

อืม
ผมลองกับหูฟัง ค่ายงูเขียว สดใส แล้ว
เหมือนได้ยินเสียงแปลก ๆ ^^
 lol lol lol

ได้ยินเสียงอะไรแปลกๆคร้าบๆๆๆ อิอิ กำ   drunk drunk drunk

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์