หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครกำลังมองหาจอใหม่อยู่บ้างครับ  (อ่าน 1680 ครั้ง)
mufc
Registered User
*

« เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 01:29:01 »

เอามาแชร์ครับ สำหรับเพื่อนๆ คนไหน ที่กำลังมองหาจอใหม่อยู่ กับจอคอมรุ่น 550 รุ่นนี้ครับ ผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน จะมีช่องเสียบเชื่อมต่อกับมือถือรุ่นที่เป็นแอนดรอยด์ได้ทุกยี่ห้อ ไม่เฉพาะของซัมซุงเท่านั้น จากการใช้งานคู่กับมือถือ พบว่า จอนี้สามารถขยายจอภาพในมือถือให้เป็นภาพที่กว้างขึ้น จอใหญ่ขึ้น ได้ภาพที่สมจริง คมชัดทุกมุมมองครับ บอกได้เลยว่านอกจากดีไซน์ที่สวยแล้ว เกิดใช้ไปใช้มาแล้ววันนึงมีปัญหาเรื่องจุดสว่างบนจอ ซัมซุงสามารถเปลี่ยนเป็นเครื่องใหม่ให้เราในทันทีครับ intello
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์