หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Samsung 550  (อ่าน 1674 ครั้ง)
mintgink
Registered User
*

« เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 03:39:34 »

เมื่อวานผมไปเดินเลนใน IT Zone ของเดอะมอลล์มา เห็นตัวจอคอมของ SS 550 นี้ตั้งโชว์อยู่ ดูคุณสมบัติแล้วโดนใจมาก ตัดสินใจซื้อเลย กร๊ากกก เจ้าตัวนี้เป็นจอคอมที่ใช้แสดงผลจากมือถือได้ ที่ใช้อยู่นี่ ผมใช้ LG ก็เอามือถือของผมเสียบกับสายที่จอมีมา (สายเดียว) เออ มันโชว์ได้จริง และได้ดีเสียด้วย ทดลองเปิดหนัง ภาพก็คมชัดสมจริง เล่นเกมสีก็สดมาก มีประกันจุดสว่างด้วยนะครับ ราคาอยู่ที่ 12390 บาท ลองซื้อมาใช้ดู แล้วจะไม่ผิดหวัง!!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์