หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โน้ตบุ๊คที่มีการออกแบบที่เห็นแล้วต้องมองเหลียวหลัง  (อ่าน 4057 ครั้ง)
mintgink
Registered User
*

« เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 03:00:30 »

หาไม่ค่อยได้ครับที่การออกแบบตัวเครื่อง จะเป็นสิ่งส่งเสริมการตัดสินใจเบื้องต้นในการซื้อสินค้าในหมวดโน้ตบุ๊ค Samsung Notebook Series 9 เป็นรุ่นหนึ่งที่ผู้ซื้อมองด้านการออกแบบมาเป็นอันดับแรก เพราะแค่ออกแบบก็กินขาดแล้วครับ นี่ยังไม่ได้ว่าถึงสเป็คภายในที่ไม่ต้องบรรยายถึงความแรงของมัน เอาเป็นว่าดูที่เว็บรีวิวนี้ดีกว่าครับ จะรู้ว่า Samsung Notebook Series 9 เค้าไม่ธรรมดาจริงๆ http://notebookspec.com/web/119287/samsung-series-9-%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87-ultrabook/all/1
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 05:15:01 »

กำ

โน้ตบุ๊คที่มีการออกแบบที่เห็นแล้วต้องมองเหลียวหลัง

ชื่ออย่างเป็นทางการ น่าจะเป็นชื่อรุ่น

กวางเหลียวหลัง  หรือเปล่าครับ   เป็น PR ที่เยี่ยมจริงๆครับ อิอิกำ tuxout
Leim1

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 05:18:40 »

คือเดี๋ยวคุณพงษ์เข้ามาแซวว่า ลุกขึ้นมาขรี้  อีกนะครับ ต้องดักไว้ก่อน อิอิกำ drunk

วันนี้พักผ่อนครับ  เดี๋ยวว่าจะพาคนที่บ้านไปกินสเต๊กโคขุนตาก  ตรงสหกรณ์โคขุนทางล่องขึ้นเหนือนั่นแหล่ะครับ

พักผ่อนนี่ขับรถพาคนอื่นเที่ยวนี่ มีความสุขดีครับ  ร้านกาแฟคงแวะๆข้างทางตลอดครับงานนี้  สบายๆครับ

เตรียมรถเสร็จตั้งแต่เมื่อวาน  ออกก่อน 6 โมงครับ  ตอนนี้สมาชิกมันยังไม่ตื่นกันเลยสักคน เยี่ยมจริงๆครับ อิอิกำ drunk drunk drunk
Leim1

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 05:21:17 »

อันนี้อย่าหาว่างั้นงี้นะครับ  เค้าว่า 3G ทรูครอบคลุมจังหวัดใหญ่ๆทั่วไป   

เอ๊า...  คือก็เข้าใจครับมันคงสู้เสาส่งทักษิณไม่ได้  อันนี้ขับออกห้างไม่ไกลมาก  3G หลุดแล้ว 

ยิ่งเวลาไปเที่ยวไหนนี่ ต้องไปพึ่ง wifi ฟรีเค้าอีกครับ   เลยมานั่งๆคิดว่า  นี่จะมีโทรสับ 3G ทำส้นทีนอะไรก็ไม่รู้ครับ  ตาม ตจว.นี่   ไม่ได้กินกับเค้าเลยครับ  ยอดไปเลยครับ อิอิกำ tuxout
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 09:18:09 »

ถ้าจะเอาตอนนี้เลยเนี่ย เล่น true h น่าจะครอบคลุมจังหวัดเล็กๆหมดแล้วนะครับสำหรับ 3g

แต่สัญญาณโทรศัพท์นี่คงต้องยกให้พี่เค้า  jap
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 20:31:56 »

ทดสอบ TRUEMOVE H สระแก้ว ผมให้ผ่านครับ

รับfitting3/8จ้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์