หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ Vaio รุ่นที่มันเล็กๆ หน่อย มีไหมครับ  (อ่าน 3381 ครั้ง)
moobum
Registered User
*

« เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 14:36:32 »

อยากได้ Notebook ที่มันเล็กๆ หน่อยครับ หลักๆ ไว้ใช้งานข้างนอก ไม่ชอบ tablet เพราะดูมันยังตอบสนองความต้องการผมไม่ครบเท่า notebook ครับ แล้วส่วนตัวผมชอบใช้ Vaio อยู่แล้ว เลยอยากรู้ว่ามันมี series ไหนที่มันเล็กๆ หน่อยบ้างไหมครับ
veevii
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 17:35:29 »

ไม่แน่ใจอ่ะค่ะ ว่ามันมีรุ่นที่เล็กสุดแค่ไหน มันจะเล็กแบบ netbook เลยหรือเปล่า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์