หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : RAZER ELECTRA Music & Gaming Headphones  (อ่าน 3197 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 00:04:19 »

หูฟังเอนกประสงค์สำหรับ Gamer และ Music Lover!!!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 00:28:41 »

เอนกเขียนผิดอ่ะน้า แก่แล้วแก่เลยจริงๆ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 08:11:05 »

จริงๆปกติผมก็พิมพ์มือเดียวครับแต่ก็ไม่ค่อยผิดนะครับ  ได้เทคนิคนี้มาจากการ เช่าวัก ล้วนๆครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 09:03:37 »

อิอิ กำพิมพ์ผิดหรอ

ฟังเพลงอย่าลืมลด eq แท่งซ้ายสุดลงด้วยนะ เดี๋ยวจะบอกว่าเบสท่วมพาลไปบอกว่ากาก  lol
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 09:25:41 »

ถ้า  รายละเอียดหยุมหยิม    แบบหูฟังครอบหูหรือแบบยัดเข้าไปในหู   มีแบบลำโพงราคาไม่แพงแบบลำโพงคอมก็น่าจะดีนะครับ

แต่ว่า  ตั้งแต่ เด็ก จนเป็นวัยรุ่นถึงปัจจุบัน   ยังไม่เจอลำโพงคุณสมบัติที่ว่ามาเลยนะครับ  อาจจะเพราะ  ซื้อแต่ลำโพง Saag ตัวละไม่ถึงพัน เยี่ยมไปเลยครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 09:51:37 »

ถ้า  รายละเอียดหยุมหยิม    แบบหูฟังครอบหูหรือแบบยัดเข้าไปในหู   มีแบบลำโพงราคาไม่แพงแบบลำโพงคอมก็น่าจะดีนะครับ

แต่ว่า  ตั้งแต่ เด็ก จนเป็นวัยรุ่นถึงปัจจุบัน   ยังไม่เจอลำโพงคุณสมบัติที่ว่ามาเลยนะครับ  อาจจะเพราะ  ซื้อแต่ลำโพง Saag ตัวละไม่ถึงพัน เยี่ยมไปเลยครับ อิอิกำ drunk

ของดีเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #6 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 10:25:56 »

ราคามิตรภาพ คุณสมบัติน่าสนใจ glasses

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์