หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [Game News] อัพเดทข่าวเกม 21/7/09 + เก็บตกมาแล้วครับ!!!  (อ่าน 4311 ครั้ง)
narakrit
Vmodtech Member

« เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 19:54:39 »

Cosplay

เอาใจผู้สูงอายุบางคนครับ เห็นบ่นๆถึงอยู่ ^ ^ (ปนๆ กันนิดนึงเอามาจากหลายที่)

อ่านต่อ..

Are You a BF 1943 Noob Check this Handy Guide

ไม่มีอะไรน่ากวนใจไปกว่าผู้เล่นในโหมด Online Multiplayer ที่มัน……..เกรียน (ในที่นี้ขอใช้คำว่า “เกรียน” แทน “Noob” เพราะคนไทยจะเข้าถึงความหมายได้ง่ายขึ้น)

อ่านต่อ..

Crysis at 6,400 x 4,000 Ultra High-Res Gaming with 25.6 megapixels

720p ถึงกับหลบ 1080p ยังต้องหลีก เมื่อเจอกับ 4000p ของ Crysis บน PC

อ่านต่อ..

Famitsu

Scan จาก Famitsu ครับ

อ่านต่อ..

Bayonetta Delayed Until January 2010 In US

Sega ออกมายืนยันแล้วว่าวันจำหน่ายเกม Bayonetta ที่ US ถูกเลื่อนออกไปเป็นมกราคม 2553 (2010) แต่ที่ญี่ปุ่นยังคงมีกำหนดการเดิม

อ่านต่อ..

Dante’s Inferno says “no” to PC

เสียใจด้วยสำหรับ PC Gamers เพราะทาง EA PR ออกมาประกาศดับความหวังชาว PC เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

อ่านต่อ..

Vote For The Next Ryu Ga Gotoku Virtual Hostesses

Sega กำลังเฟ้นหาตัวแทนที่จะไปโปรโมทเกม Ryu ga Gotoku นอกประเทศญี่ปุ่น โดยผู้ที่สมัครเข้ามาเป็นตัวแทนจะมีอยู่ทั้งหมด 16 คน

อ่านต่อ..

20 July 2009 First Rabbids on the Moon

Video กระต่ายตัวแรกของโลกที่ได้ไปเหยียบบนดวงจันทร์ครับ นอกจากนี้ยังมีภาพตัวอย่างของ Rabbids go Home สำหรับเครื่อง DS ด้วย

อ่านต่อ..

Street Fighter 4 Custom Skins

Skin ทำเองของ Street Fighter 4 บน PC ครับ

อ่านต่อ..

Splinter Cell: Conviction

Screenshots ใหม่ๆจาก Splinter Cell: Conviction บน Xbox360 และ PC ครับ

อ่านต่อ..

Order of War

Screenshots ใหม่ๆจาก Order of War บน PC ครับ

อ่านต่อ..

อ่านข่าวอื่นๆประจำวันนี้ต่อ  http://gameentire.com

เก็บตกมาแล้วครับ!!! by Poo

กิจกรรมของนาย Kazunori Yamauchi  ผู้สร้าง Gran Turismo 5

ถึงคราว  Ford GT ใน Need for Speed Shift กันบ้างครับ

Marvel vs. Capcom 2 [PSN/XBLA]

คลิปเปิดตัว Ninja Gaiden Sigma 2 (PS3) ในงาน Tecmo Koei Europe Ltd

Trailer(HD) : Killzone 2 : Boltgun 4400

Trailer(HD) : Killzone 2 : Napalm and Cordite  (DLC)

DiRT 2  : Baja Landrush

GNO3 (PC)

Final Fantasy XIII (PS3/360)

WhiteAlbum  (PS3)

Trailer : Iron Man 2  (PS3/360/PC)

WHITE ALBUM 2

อ่านข่าวอื่นๆประจำวันนี้ของพี่ Poo ต่อ http://hosthit.net/forum/index.php?topic=1923

gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 21:46:16 »

Crysis at 6,400 x 4,000

ใช้จออะไรเล่นครับเนี่ย

จอ PC กับ VGA เห็นตันความละเอียดมาตั้งนานแล้วครับ

Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 22:28:30 »

จอ PC กับ VGA เห็นตันความละเอียดมาตั้งนานแล้วครับ
ตามไปอ่านในเนื้อข่าวเขาบอกว่าจอ Samsung Syncmaster 305T Plus ครับ drunk

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 22:36:28 »

Need for Speed Shift
มาอีกภาคแล้ว

รับfitting3/8จ้า
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #4 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 23:10:33 »

ตามไปอ่านในเนื้อข่าวเขาบอกว่าจอ Samsung Syncmaster 305T Plus ครับ drunk

มันก็ 30 นิ้ว 2560 x 1600  นิครับง

ผมเห็นการ์ดจอมันก็รองรับสุดๆ ความละเอียดนี้มานาน 10 ปีแล้วครับ  ไม่เห็นจะมีอะไรเปลี่ยนแปลง

เลยงงๆครับ

Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #5 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 08:02:14 »

มันก็ 30 นิ้ว 2560 x 1600  นิครับง

ผมเห็นการ์ดจอมันก็รองรับสุดๆ ความละเอียดนี้มานาน 10 ปีแล้วครับ  ไม่เห็นจะมีอะไรเปลี่ยนแปลง

เลยงงๆครับ
ผมเองก็งงเหมือนกันครับ drunk

yuki_kaze

« ตอบ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 11:08:17 »

มีอะไรที่น่าติดตามเยอะเลยนะครับ

นำเสนอดี great

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์