หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นักสืบณรงค์ นักสืบ ของคนไทยเพื่อคนไทย 0845020688  (อ่าน 3148 ครั้ง)
nrtfpn
Registered User
*

« เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 20:19:14 »

รับ ติดตามพฤติกรรมชู้สาว การใช้โทรศัพท์มือถือ เช็คเบอร์มือถือ
หาเจ้าของเบอร์ ตำแหน่งปัจจุบัน และ ข้อมูลการใช้โทรศัพท์ทุกระบบ
รับปรึกษาปัญหาครอบครัว แยกมือที่สาม รับสืบทั่วราชอาณาจักร
โดยทีมงานมืออาชีพเฉพาะทาง พร้อมทำงานให้คุณทันที 
สืบ-ติดตาม การทุจริตภายในบริษัท สืบหาคนหาย สืบตามหมายจับ
สืบหาแหล่งที่มาของสินค้าละเมิดลิขสิทธิ์ สืบหาขโมย สืบหาคู่แข่งทางการค้า
ทีมงาน นักสืบ รับประกันการทำงาน
ท่านสามารถตรวจเช็คความคืบหน้าของงานได้ ตลอด 24 ชั่วโมง
สายตรง โทร.084-5020688 นักสืบ ณรงค์
Emial : [email protected]
(รับสมัคร นักสืบ ทั่วราชอาณาจักร**สำนักงานมีทีมงานฝึกสอนโดยเฉพาะ)
http://www.dtpf.co.cc

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2009, 14:07:05 »

ไปลองสมัครเป็นนักสืบอิสระมั่งดีกว่าครับ เพราะทุกวันนี้เหมือนติดคุกตั้งแต่มีเมีย จะได้เป็นอิสระบ้าง อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2009, 14:09:26 »

ไปลองสมัครเป็นนักสืบอิสระมั่งดีกว่าครับ เพราะทุกวันนี้เหมือนติดคุกตั้งแต่มีเมีย จะได้เป็นอิสระบ้าง อิอิ

มุขนี้ร้ายกาจมากครับ ขอคาระวะ Cool

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2009, 17:33:42 »

แล้วคิดเหรอครับว่าจะหนีได้ อิอิ

รับfitting3/8จ้า
kim

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2009, 17:37:37 »

แล้วคิดเหรอครับว่าจะหนีได้ อิอิ

เดี้ยวเจอแผนซ้อนแผน อิอิๆ gasp
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009, 18:23:52 »

มาดันครับ กระทู้แบบเดิมดันของเก่าก็ได้ครับ จะได้ตามผลง่ายกว่ามาที ตั้งกระทู้ใหม่ที ที่ตั้งเกินมา3ผมขออนุญาตลบนะครับ  jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009, 19:55:30 »

Shocked...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์