หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระสือ Push Pull  (อ่าน 17338 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2009, 07:28:49 »

ฟังดูน่ากลัวจังเลยครับ

ว่าแต่หลอดพวกนี้มันต่างกับแอมป์กล่องๆที่ไว้ต่อหูฟังยังไงมั่งครับ?

แอมป์กล่องๆ ที่ใว้ต่อหูฟัง พวก เฮดโฟนแอมป์ หน่ะหรอครับ รอเซียน X มาช่วยตอบหล่ะกันครับ ไม่งั้นผมจะพาออกทะเลไปไกล  oops
amp หลอดมันมีความแตกต่างครับ อิอิ ถ้าเป็นเสียงจาก ss จะได้ความคมชัด สดใส แต่ว่าถ้าเป็นเครื่องหลอด จะไม่ชัดเท่าss แต่ได้ความ smooth และความต่อเนื่องของเนื้อเสียงคร๊าบ อิอิ Cool

พี่ค๊าบ SS มันมีเสียงด้วยเหรอค๊าบ เคยเห็นในเวปบิทมานานแล้วเค้าชอบบอกว่า SS ดูไม่ได้อ่ะครับ SS เล็กจัง ไม่ก็ SS ไม่ตรงกับในเรื่อง

ตกลงว่ามันคืออะไรเหรอครับ lol
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #31 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2009, 14:04:48 »

อ้าว  มี ss ให้ดูด้วย

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
2jz_turbo

« ตอบ #32 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2009, 14:34:27 »

ฟังดูน่ากลัวจังเลยครับ

ว่าแต่หลอดพวกนี้มันต่างกับแอมป์กล่องๆที่ไว้ต่อหูฟังยังไงมั่งครับ?

แอมป์กล่องๆ ที่ใว้ต่อหูฟัง พวก เฮดโฟนแอมป์ หน่ะหรอครับ รอเซียน X มาช่วยตอบหล่ะกันครับ ไม่งั้นผมจะพาออกทะเลไปไกล  oops
amp หลอดมันมีความแตกต่างครับ อิอิ ถ้าเป็นเสียงจาก ss จะได้ความคมชัด สดใส แต่ว่าถ้าเป็นเครื่องหลอด จะไม่ชัดเท่าss แต่ได้ความ smooth และความต่อเนื่องของเนื้อเสียงคร๊าบ อิอิ Cool

พี่ค๊าบ SS มันมีเสียงด้วยเหรอค๊าบ เคยเห็นในเวปบิทมานานแล้วเค้าชอบบอกว่า SS ดูไม่ได้อ่ะครับ SS เล็กจัง ไม่ก็ SS ไม่ตรงกับในเรื่อง

ตกลงว่ามันคืออะไรเหรอครับ lol

กรำคับ เหอๆ

rambutan
Registered User
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 10:19:27 »

lol
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์