หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง NB มีรอบยุบ รอยบุบ  (อ่าน 3480 ครั้ง)
SS502BGW
Registered User
*

« เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 13:49:18 »

Notebook ที่ผมใช้ body มันเป็นอลูมิเนี่ย(น่าจะ) - HP Envy 4

พอดีไปกระแทกอะไรมาไม่รู้ ตรงขอบของตัวเครื่องมันตรงช่องเลยล็อกแง่งปลา มันยุบ บุบ ลงไปนิดหน่อย
ผมแกะแล้วดันออกมาก็ไม่ได้ทรงเหมือนเดิม

อยากสอบถามว่า พอจะมีร้านที่รับซ่อมประมาณนี่ไหมครับ ให้มันกับมาเข้ารูปเดิมอะไรทำนอนนั้น
และหากมีร้าน เซียร์ หรือ พันทิพย์ประตูน้ำ พอมีแนะนำไหม

ปล. รอยขนแมว หรือแมวข่วน(ไม่รู้จะเรียกอะไรดี)ตามขอบจอด้วยก็ดีครับ
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 21:19:02 »

ดันไว้ให้รอผู้รู้ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์