หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review SORCH Audio DAC สัญชาติไทย  (อ่าน 17915 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 00:53:24 »

SORCH DAC ตัวจิ๋วโดยคนไทยเสียงจะดีแค่ไหน?
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 00:58:49 »

เย้ คนแรก เด๋วไปตรวจก่อน lol
beerking

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 01:18:21 »

โห ไม่แบ่งให้คนอื่นได้ก่อนเลยนะเนีย อิอิ  แต่น่าใช้มากครับ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 01:57:41 »

ดีใจจังตอบหลังคนแก่

โห ไม่แบ่งให้คนอื่นได้ก่อนเลยนะเนีย อิอิ  แต่น่าใช้มากครับ

ดีใจจังตอบหลังคนมาหาเฮีย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 02:33:01 »

แอบไปอ่าน รีวิวเจ๋งๆ ก่อน

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 08:01:56 »

อ่านซะเคลิ้ม มาสะดุดตอนลุงบอกขอตัวไประบายอารมณ์ในห้องน้ำก่อนเนี่ยละ whistle

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 08:25:47 »

ลำโพงงามมากเลยครับลุง

ตอนทำงานที่ระยอง ไปที่ห้างแหลมทอง มีร้านขายเครื่องเสียง

ชอบเอาตัวนี้มาเปิดยั่วน้ำลาย

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
tpp

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 09:14:45 »

แอบไปอ่าน รีวิวเจ๋งๆ ก่อน
ขอบใจจ้า

อ่านซะเคลิ้ม มาสะดุดตอนลุงบอกขอตัวไประบายอารมณ์ในห้องน้ำก่อนเนี่ยละ whistle
เง้อ ตกใจหมดครับ รีบกลับไปดูในบทความเลยเนี่ย นึกว่าเขียนไปตามที่คิด  whip

ลำโพงงามมากเลยครับลุง

ตอนทำงานที่ระยอง ไปที่ห้างแหลมทอง มีร้านขายเครื่องเสียง

ชอบเอาตัวนี้มาเปิดยั่วน้ำลาย
อ๋อ ร้านนั้นนั่นเอง 55
2jz_turbo

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 09:28:30 »

ขอบคุณมากคับสำหรับ Review เจ๋งจิง ๆ

ว่าแต่ว่าพี่เชนคับผมมี Creative Soundblaster Play! อยู่น่ะคับ เป็น Sound card usb ของ Creative น่ะคับ ไม่ทราบว่าอยากจะเอามาลองชนกะตัวนี้ดูป่าวคับ เพราะว่าถ้าเป็นตัว X-Fi go ผมว่ามันคงห่างกันไปหน่อยด้านราคา ส่วนตัวที่ผมบอกนี้มันราคา 890 บาทคับผม น่าจะพอถูไถเทียบเคียงกันได้

tpp

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 10:45:52 »

ขอบคุณมากคับสำหรับ Review เจ๋งจิง ๆ

ว่าแต่ว่าพี่เชนคับผมมี Creative Soundblaster Play! อยู่น่ะคับ เป็น Sound card usb ของ Creative น่ะคับ ไม่ทราบว่าอยากจะเอามาลองชนกะตัวนี้ดูป่าวคับ เพราะว่าถ้าเป็นตัว X-Fi go ผมว่ามันคงห่างกันไปหน่อยด้านราคา ส่วนตัวที่ผมบอกนี้มันราคา 890 บาทคับผม น่าจะพอถูไถเทียบเคียงกันได้

เดี๋ยวเอาไว้รอกรุ๊ปเทสรวมกับตัวต่อไปก็ได้ครับแคน คาดว่าเจ้านี้น่าจะมีของออกมาอีกในไม่ช้า yes
2jz_turbo

« ตอบ #10 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 11:01:20 »

ครับพี่เชน ยังไงถ้าจะเอาเมื่อไรก็โทรมาบอกได้เลยคับ เดี๋ยวเอาไปให้

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #11 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 11:55:41 »

เข้ามาแอบดู อิอิ love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Gigolo

« ตอบ #12 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 11:57:18 »

เยี่ยมไปเลยครับ อิอิ
แต่ติดใจตรงคำบรรยายายที่ว่า "รายละเอียดของเสียงกีตาร์ของป๋าเจมส์ มันแข็งโป๊กดีจริงๆ วัยรุ่นอย่างผมชอบมาก"
สรุปจะไม่ยอมแก่เลยชิมิ เอิ้ก ๆ
kim

« ตอบ #13 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 12:17:16 »

oh เยี่ยมไปเลยครับ อิอิๆ

ส่วน X-Fi Go! และ SB Play เดี้ยวรอ Group Test ก็ได้ เพราะเดี้ยวผมกลับไทยไงต้องไปสู่ขอเจ้านี้มาให้ได้ จะได้เทียบเสียงกับสองตัวแรกที่มีอยู่ mdr

ว่าแต่ที่เด็ดจากผู้ผลิตมันคืออะไรครับ heart
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2009, 12:21:18 โดย kim » บันทึกการเข้า
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #14 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 12:36:59 »

oh เยี่ยมไปเลยครับ อิอิๆ

ส่วน X-Fi Go! และ SB Play เดี้ยวรอ Group Test ก็ได้ เพราะเดี้ยวผมกลับไทยไงต้องไปสู่ขอเจ้านี้มาให้ได้ จะได้เทียบเสียงกับสองตัวแรกที่มีอยู่ mdr

ว่าแต่ที่เด็ดจากผู้ผลิตมันคืออะไรครับ heart

ทีเด็ดที่ว่า สงสัยตรงใช้เคสใส โชว์เครื่องในป่าวครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์