หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี Toshiba Libretto W100 U5400 SSD62G Win7 สองหน้าจอ ระบบสัมผัส สวยงาม มีประกันครับ  (อ่าน 45345 ครั้ง)
พี่ตี๋
Vmodtech Member

« เมื่อ: 09 กันยายน 2012, 15:23:09 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ

พี่น้องครับ มากันอีกแล้วครับ สำหรับ Netbook คราวนี้เป็น Toshiba Libretto W100 สวย ๆ งาม ๆ แหล่ม ๆ ที่มี Dual Screen 2 หน้าจอ ของดี ๆ แบบนี้เลยเอามานำเสนอพี่น้องให้เลือกซื้อกันอีกแล้วครับ พี่น้องท่านใดที่กำลังมอง Tablet ดี ๆ ไว้ใช้งานสักตัว เข้ามาดูเลยครับครับ ตัวนี้เหมาะสำหรับนำติดตัวไปใช้นอกสถานที่ เป็น Toshiba Libretto W100 มาพร้อมกับ CPU Ultra Mobile PC U5400 Processor 1.2GHz RAM DDR3 Storage SSD62GB และ จอขนาด 7 นิ้ว Dual Screen ในระบบสองหน้าจอ พร้อมด้วย Windows 7 License ตัวเล็ก น้ำหนักเบา เหมาะใช้ติดตัวในยามเดินทางครับ มีร่องรอยการใช้งานบ้างเล็กน้อยมาก จัดว่าเป็นมือสองที่สภาพแจ่มสุด ๆ ครับ ประกันศูนย์ไทยถึง 01/2013 อุปกรณ์ครบยกกล่อง มีตัวเครื่อง สายชาร์จ Adaptor คู่มือต่าง ๆ ใบรับประกัน และ กล่อง มาชมรายละเอียดกันเลยครับ

Model
Toshiba Libretto W100
CPU
Intel ULV U5400 Processor (1.2GHz) ทำงานได้ สบาย ๆ ครับ
RAM
2048MB DDR3 แหล่มมากครับ เป็น DDR3 วิ่งปรี๊ด ๆ
HDD
SSD 62GB เป็น SSD วิ่งปรี๊ด ๆ ครับ ให้มาพอใช้สบาย ๆ ครับ
Display Card
Intel HD Graphic ทำงานทั่วไปสบาย ๆ ครับ
จอ
7" 1024 x 600 displays (dual glossy screens) ตัวเล็ก น้ำหนักเบา เหมาะสำหรับติดตัวในยามเดินทาง
Bluetooth
Integrated Bluetooth
Webcam
Integrated Web Camera แหล่มครับ 1.3MP ไว้ส่องกบชัดแจ่มครับ
Card Reader
MicroSD card reader
OS
Windows 7 Home Premium 32-bit พกพาติดตัวไปใช้นอกสถานที่ สบายใจ ไร้กังวลด้วย Win 7 License
Ports
WiFi, USB

พี่น้องท่านใด สนใจ รับไปเลย ในราคา 8,900 บาท ครับพี่น้อง โพสต์ PM หรือโทร.081-7503229 ขอบคุณมากครับ

หากพี่น้องท่านใดเห็นว่าราคาไม่เหมาะสม แพงเกินไป สามารถ PM หรือโทร.แจ้งได้ครับ หรือผ่านเลยไป หากท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสม สอยเลยครับ ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2012, 08:03:16 โดย พี่ตี๋ » บันทึกการเข้า

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
พี่ตี๋

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 กันยายน 2012, 12:09:53 »

ดันไปครับพี่น้อง

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
พี่ตี๋

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 08:02:31 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 18:47:34 »

เง้อไม่ทัน ของเขาดีจริงถูกจริง

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์