หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี The New iPad 16GB WiFi เครื่องไทย สวยงาม ใหม่กิ๊บ ประกันยาวปี๊ด มาขายครับพี่น้อง  (อ่าน 8588 ครั้ง)
พี่ตี๋
Vmodtech Member

« เมื่อ: 09 กันยายน 2012, 15:44:17 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ

พี่น้องครับ มากันอีกแล้วครับ สำหรับวันนี้ มี The New iPad (iPad Generation 3) สวย ๆ งาม ๆ แหล่ม ๆ สภาพกิ๊บ ๆ ประกันยาวปี๊ด เรียกได้ว่าซื้อมาแทบไม่ได้ใช้งานกันเลยครับ ของดี ๆ แบบนี้ เลยมานำเสนอพี่น้องให้ได้เลือกซื้อกันครับ พี่น้องท่านใด กำลังมองหาไว้ใช้งานนอกสถานที่ ทำให้ไม่พลาดการติดต่อ เข้ามาดูกันเลยครับ เป็น The New iPad WiFi 16GB สวยงาม Firmware 5.1.1 ลง Software Restore พร้อมใช้งาน สภาพใหม่เอี่ยมกันเลยทีเดียว เรียกได้ว่าไร้ริ้วรอย ขูด ขีด ตก กระแทก แตก หัก แต่อย่าง ประกันศูนย์ไทยเหลือถึง 07/2013 อุปกรณ์ มีตัวเครื่อง สายชาร์จ และ Adaptor

ขอย้ำ สภาพกิ๊บ ๆ กันจริง ๆ ครับ ประกันยาวปี๊ด 07/2013 อุปกรณ์มีตัวเครื่อง สายชาร์จ Adaptor ครับ

พี่น้องท่านใด สนใจ รับไปเลย ในราคา 13,900 บาทครับพี่น้อง โพสต์ PM หรือโทร.081-7503229 ขอบคุณมากครับ

หากท่านใดเห็นว่าราคาแรงไป สามารถแนะนำโดย PM หรือโทร.มาแนะนำได้ครับ หรือผ่านเลยไป หากพี่น้องท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสมสอยหรือต่อราคาอีกเล็กน้อยได้ครับ ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2012, 08:07:43 โดย พี่ตี๋ » บันทึกการเข้า

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
พี่ตี๋

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 กันยายน 2012, 12:08:53 »

ดันไปครับพี่น้อง

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ
พี่ตี๋

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 08:05:45 »

ตอนนี้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 18:46:29 »

เง้อไม่ทัน

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์