หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : GIGABYTE Krypton Two-sided Gaming Mouse Pad  (อ่าน 3299 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 01:19:36 »

GIGABYTE Krypton Two-sided Gaming Mouse Pad ความลงตัวที่เลือกได้ทั้งความแม่นยำและความเร็ว
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 01:57:19 »

gasp gasp gasp

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 10:35:20 »

ใช้ๆไปมันจะไปเกยกับยางรองหรือเปล่าครับ?

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 11:28:36 »

ใช้ๆไปมันจะไปเกยกับยางรองหรือเปล่าครับ?

ดูแล้วก็แข็งแรงดีนะครับไม่น่าปลิ้นได้ง่ายๆ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 11:50:01 »

ดูแล้วก็แข็งแรงดีนะครับไม่น่าปลิ้นได้ง่ายๆ

เท่าที่ดูยางตรงขอบมันน่าจะยกสูงขึ้นเพื่อเป็นตัวรองแผ่นเมาส์ไม่ให้ขยับ
เลยคิดว่าตอนใช้เมาส์อาจไปติดขอบยางได้ แต่ใช้แล้วไม่เกยใช่ไหมครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 15:33:45 »

เท่าที่ดูยางตรงขอบมันน่าจะยกสูงขึ้นเพื่อเป็นตัวรองแผ่นเมาส์ไม่ให้ขยับ
เลยคิดว่าตอนใช้เมาส์อาจไปติดขอบยางได้ แต่ใช้แล้วไม่เกยใช่ไหมครับ

ตัวแผ่นรองเมาส์ขนาดใหญ่พอสมควรครับ ถ้าตั้งสัก 800 dpi ขึ้นไปลากสุดจอFull HD ยังไงเมาส์ก็ไม่น่าไปถึงขอบยางนะครับ

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 15:52:16 »

ผมมีอยู่ 200 บาทตอนนี้ พอมีโอกาสได้เป็นเจ้าของมั๊ยครับ

ถ้าได้ ตกลงส่ง EMS รวมในนี้าได้เลย ยินดีครับ อิอิกำ tuxout

ปล. ชิบหายครับ   ระบบมันขึ้นมาว่า หนึ่งบวกหนึ่ เท่ากับเท่าไหร  ตอบเป็นเลขภาษาบ้านเราอีก

หาแทบตายครับ เพราะ  แป้นคีย์บอร์ด  จางหมดแล้ว  ที่พิมพ์ๆนี่ คุ้นเคยแป้นล้วนๆครับ อิอิกำอีก glasses

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 01:32:05 »

ผมมีอยู่ 200 บาทตอนนี้ พอมีโอกาสได้เป็นเจ้าของมั๊ยครับ

ถ้าได้ ตกลงส่ง EMS รวมในนี้าได้เลย ยินดีครับ อิอิกำ tuxout

ปล. ชิบหายครับ   ระบบมันขึ้นมาว่า หนึ่งบวกหนึ่ เท่ากับเท่าไหร  ตอบเป็นเลขภาษาบ้านเราอีก

หาแทบตายครับ เพราะ  แป้นคีย์บอร์ด  จางหมดแล้ว  ที่พิมพ์ๆนี่ คุ้นเคยแป้นล้วนๆครับ อิอิกำอีก glasses

drunk drunk drunk

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์