หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้โน้ตบุ๊คยี่ห้อได้ที่โดดเด่นเรื่องหน้าตา สเป็ค และราคาครับ  (อ่าน 3320 ครั้ง)
boyband
Registered User
*

« เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 18:36:43 »

จะซื้อเครื่องใหม่วันสองวันนี้แล้ว อยากได้ทั้งหน้าตาสวย สเป็คดี และราคาเป็นมิตร เพราะมีงบสองหมื่นห้า บวกลบนิดหน่อย rules
toon
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 18:38:19 »

หลายคนมองแค่หน้าตา หรือสเป็ค แต่ผมแนะนำให้คุณมองไปถึงการรับประกันด้วยนะครับ เพราะประกัน 1 ปีทั่วไปเนี่ย เกินปีถ้าเสียขึ้นมาก็ซ่อมกันหน้ามืดเลยนะครับ ถ้านับเอาความต้องการของคุณเข้ามาด้วย ตอนนี้คงมีแต่ Acer เท่านั้นที่ตอบสนองได้ครบทุกข้อครับ แนะนำ Acer V5 Slimnote เพราะเครื่องหน้าตาดี สเป็คดี ราคาดี และประกันเครื่อง+ประกันอุบัติเหตุ 2 ปีเต็ม ใช้กันได้แบบสบายใจเลยครับ lol
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์