หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Asus RT-AC66U Dual band Gigabit Router  (อ่าน 6527 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 22:43:31 »

Asus RT-AC66U Dual band Gigabit Router
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 12:26:44 »

ตัวที่เป็น all in one นี่น่าสนนะครับ ไม่รู้มีม่เทสหรือเปล่าบอล
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 12:33:36 »

โฮ่... สวยจัง

ถ้า โฮ่ง  อันนั้น แขกขายพัดลม เห่าครับ   เง้อ

กี่ตังค์ครับเนี่ย  ว่าจะเปลี่ยนตัว   ลิงค์ซีสต์ 54GL อะไรนี่อยู่เหมือนกัน ติดที่ ใส่เสา 7dB แล้วของมันแรงทะลุทะลวงจริงๆ

ตัวนี้  สวยครับ    ออลอินวัน   เซ็ทไว้ให้มันรีเซ็ทอาทิตย์ละครั้ง ก็น่าจะโอเค

เซสชั่น คงไม่เต็มเร็วหรอกมั๊งครับตัวนี้ น่าจะ เหลือๆ ระดับ เอซัสทำของมาขายแล้ว เง้อ

กี่บาทครับ  ฟันธงราคากันไปเลยดีกว่า

หรือไม่ก็ ขอซื้อตัวนี้ 500 บาทก็ได้ครับ  เดี๋ยว เก็บเงินปลายทางมาเลยก็ได้ ยินดีครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 12:40:33 »

ตัวนี้เป็น ap กับ router ครับ น่าจะสี่พันปลายๆ

ส่วนที่เป็น all in one นี่ฟาดไปหกเจ็ดพันโน่นเลย  drunk
Leim1

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 13:00:36 »

ตัวนี้เป็น ap กับ router ครับ น่าจะสี่พันปลายๆ

ส่วนที่เป็น all in one นี่ฟาดไปหกเจ็ดพันโน่นเลย  drunk

ได้ฟังราคาแล้ว รู้สึก สบายใจ อีกแล้วครับ  อิอิกำ drunk

ว่าแต่ การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยนี่ นานๆ จะโดนทีนะครับ  โดนทีไร นั่งนับนิ้วใหม่ ทุ๊กที อิอิกำอีก tuxout
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 22:16:47 »

อยากได้ๆๆๆ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1

« ตอบ #6 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 23:26:38 »

ลองคิดดูเล่นๆนะครับ

ความเร็วการส่ง ลอยไปในอากาศ ความเร็วขนาดนี้

ส่งข้อมูลระดับนี้

หนังคูณ ระดับ HD นี่ กากๆไปเลยครับ   สิวๆมาก  สบายๆ แบนวิทเหลือบานตะไท

แบบนี้  ถือว่า เป็นพัฒนาการต่อยอดที่ดีครับ

หลังจากนี้ เราจะได้เห็น หนังหรั่ง หรือหนังยุ่น คงต้องใช้ความละเอียดเกิน Full HD    ชัดระดับเกินรูขุมขน

ให้รู้กันไปเลยครับว่า   ยสตน. จริงๆ หรือว่า   เล่นครีมเทียมครับ  อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #7 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 23:28:40 »

หมายถึง  สมมติว่า มีจอทีวี  รับไวเลส หรือ อุปกรณ์รับไวเลส แล้ว ส่งต่อเข้าไปยังทีวี อีกทีนะครับ

หรือว่า พวกมือถือ ถ้ารับเทคโนโลยีนี้ได้ 

ต่อไปนี้ การอัพรูป ความละเอียดสูงมากๆ ก็จะ ทำกันได้ การส่งภาพ แชร์ภาพ วีดีโอ ไซส์โตๆ จะทำได้รวดเร็ว ทันใจ กันมากขึ้น

ทีนี้   จอมอนิเตอร์ รัฐสกา  จะไม่มีแค่ ภาพนิ่ง อย่างที่เป็นอยู่อีกต่อไป

จะมีมากกว่า แหก  ออกจอ เป็นภาพเคลื่อนไหว คมชัด สวยงาม ไร้ขน แน่นอน  อิอิกำ glasses
Leim1

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 23:29:48 »

ผมทำหน้าที่ บังเอิญเลียใครไม่เป็น เรียบร้อยแล้วครับ

ตกลงว่า ตัว Demo นี่    ผมรับต่อ 500 บาทนะครับ  เดี๋ยวจะไปรอของ EMS ที่ ไปรษณีย์แต่เช้าเลยครับ อิอิกำ tuxout
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 10:13:47 »

หมายถึง  สมมติว่า มีจอทีวี  รับไวเลส หรือ อุปกรณ์รับไวเลส แล้ว ส่งต่อเข้าไปยังทีวี อีกทีนะครับ

หรือว่า พวกมือถือ ถ้ารับเทคโนโลยีนี้ได้ 

ต่อไปนี้ การอัพรูป ความละเอียดสูงมากๆ ก็จะ ทำกันได้ การส่งภาพ แชร์ภาพ วีดีโอ ไซส์โตๆ จะทำได้รวดเร็ว ทันใจ กันมากขึ้น

ทีนี้   จอมอนิเตอร์ รัฐสกา  จะไม่มีแค่ ภาพนิ่ง อย่างที่เป็นอยู่อีกต่อไป

จะมีมากกว่า แหก  ออกจอ เป็นภาพเคลื่อนไหว คมชัด สวยงาม ไร้ขน แน่นอน  อิอิกำ glasses

อิอิกำครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 11:06:52 »

อยากได้มาเปลี่ยนไอ้ตัวพันกว่าบาทที่บ้านจริงๆครับ lol
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์