หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ASUS P8Z77-V PRO Motherboard Review  (อ่าน 5336 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 22:18:05 »

อัยย่ะ

ดีสมค่าตัวครับ จ่ายมากก็ดีกว่าครับ เราเน้นซื้อตามกำลังซื้อของเราจะดีกว่าครับ อิอิ กำ

อันนี้ บ้านผมเรียก แทงกั๊กนะครับ อิอิกำ glasses

ความเห็นผม ผมว่า   ก็น่าจะเร็วพอสมควร    แต่ก็คงไม่เท่า AMD ครับเพราะเค้าแรงแต่กำเนิด สามารถใช้ร่วมกับเสื่อผืน หมอนใบ ได้สบายๆมาก  ก็คง คนละแบบจริงๆครับ อิอิกำ glasses

drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 22:19:02 »

งงอยู่ครับว่า ทำไมผมโดน นาย กับ นาง บ่อยจัง

เสนอให้เพิ่มไปอีกอันครับ

ถ้า DJ   มีผัว  มีคำนำหน้าว่าอย่างไร 

เอาตามนี้เลยนะครับ อิอิกำ drunk

คำตอบค่อนข้างกว้างนะครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์