หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องอินเตอร์เน็ต  (อ่าน 2235 ครั้ง)
tam5711
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

TamKuppom
« เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 22:38:11 »

คือว่าผมจะไปฝึกงานที่โคราชเงินเดือน เดือนแรกผมจะซื้อคอมพิวเตอร์ใหม่แล้วผมอยากเล่นเกมที่หอผมต้องทำยังไงบางครับถึงจะเล่นได้เล่นเกมออนไหล์นะครับ เช่น cabalเเล้วก็facebookใช้งานทั่วๆไปนะครับผมต้องใช้อะไรครับAIRcadeเหรอป่าวครับผมฝึกงานนานนะครับประมาณ3-4เดือนทำยังไงดีครับใช้ตัวอะไรเชื่อมต่อเน็ตดีครับ ผมอาจจะพิมพ์ไม่รู้เรื่องเหรอพิมพ์ตกหล่นต้องขออภัยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 10:48:02 »

ใช้ usb air card กับ sim 3g ครับ หาซื้อได้ตามห้างไอทีทั่วไป  ^^
tam5711
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

TamKuppom
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 12:47:37 »

ใช้ usb air card กับ sim 3g ครับ หาซื้อได้ตามห้างไอทีทั่วไป  ^^

ความเร็วเน็ตเล่นเกมออนไหล์ได้ไหมครับเเล้วรายเดือนเดือนเท่าไรครับ

tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 16:05:30 »

ความเร็วขึ้นอยู่กับพื้นที่ครับ เร็วน่ะเร็วแต่จะแล๊คหรือเปล่านี่ต้องลองครับ

เรื่องค่าใช้จ่ายนี่ต้องไปดูตามโปรของค่ายต่างๆครับ

ถ้าชั่วโมงนี้แนะนำเนตของ true h ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์