หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : NVIDIA Quadro Case Study: ซีเอ็นเอ็นกับรายงานข่าวคืนแห่งชัยชนะการเลือกตั้งอย่างถล่มทลายด้วย NVIDIA Quadr  (อ่าน 2389 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 15:58:58 »

ซีเอ็นเอ็นกับรายงานข่าวคืนแห่งชัยชนะการเลือกตั้งอย่างถล่มทลายด้วย NVIDIA Quadro
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 16:11:57 »

เย้ คนแรก  go
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 16:48:17 »

ไปเป็นนักข่าวต่างประเทศสบายเลยนะเนี่ยลุงเชน อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 18:30:20 »

ไปเป็นนักข่าวต่างประเทศสบายเลยนะเนี่ยลุงเชน อิอิกำ

ใช่ที่คุณพงษ์ว่าที่ว่า  นักข่าว สาย กำแพงดิน หรือว่า  นักข่าวสาย Yess     นี่ ที่แท้คือ ลุงเชน ใช่มั๊ยครับ  เยี่ยมไปเลย  อิอิกำ glasses drunk
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 18:36:58 »

อันนี้  Guru ท่านหนึ่งในวงการ IT บ้านเรานะครับ   

ระดับความน่าเชื่อถือที่ 100% สำหรับผมครับ  เยี่ยมเลย

ยกมาไม่ตัดทอนใดๆทั้งสิ้นครับ เพราะจะไม่ได้ใจความครบถ้วนครับ

TeeKaeMaeYes YedPed GayHereHere

แปลนะครับ

"ไม่ได้ว่ากากเลยนะครับ เง้อ เพียงแต่ผมเล่นเกมส์แล้วไม่เห็น effect ไรเลยอ่ะ แสรดดดดดดดดดด
"

KhaekKhayPadLopJanRai

แปล

"ผมยังไม่ได้พิมพ์อะไรแบบมีนัยเลยนะครับพี่ เง้อออออ เอาความรู้สึกคนเล่นเกมส์มาพูดอ่ะครับ ตอนนี้ใช้ 5870 เล่นครับ แรงพอได้ครับ ของ AMD เค้าขึ้นชื่อเรื่องแรงอยู่แล้ว แต่เล่นเกมส์เหมือนเล่นแค่ 50%

ตกลงแก้ตัวยังงัยก็ไม่ขึ้นนะครับ กำ"

กับเนื้อข่าวนี่ น่าจะ จริงครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 20:08:44 »

ใช่ที่คุณพงษ์ว่าที่ว่า  นักข่าว สาย กำแพงดิน หรือว่า  นักข่าวสาย Yess     นี่ ที่แท้คือ ลุงเชน ใช่มั๊ยครับ  เยี่ยมไปเลย  อิอิกำ glasses drunk

ใช่เลยครับต้องเด็กๆด้วยนะครับ อายุเลย 20 ไป ลุงเชนบอกว่าฉี่ฉุนรับไม่ได้ อิอิกำครับ

อันนี้  Guru ท่านหนึ่งในวงการ IT บ้านเรานะครับ  

ระดับความน่าเชื่อถือที่ 100% สำหรับผมครับ  เยี่ยมเลย

ยกมาไม่ตัดทอนใดๆทั้งสิ้นครับ เพราะจะไม่ได้ใจความครบถ้วนครับ

TeeKaeMaeYes YedPed GayHereHere

แปลนะครับ

"ไม่ได้ว่ากากเลยนะครับ เง้อ เพียงแต่ผมเล่นเกมส์แล้วไม่เห็น effect ไรเลยอ่ะ แสรดดดดดดดดดด
"

KhaekKhayPadLopJanRai

แปล

"ผมยังไม่ได้พิมพ์อะไรแบบมีนัยเลยนะครับพี่ เง้อออออ เอาความรู้สึกคนเล่นเกมส์มาพูดอ่ะครับ ตอนนี้ใช้ 5870 เล่นครับ แรงพอได้ครับ ของ AMD เค้าขึ้นชื่อเรื่องแรงอยู่แล้ว แต่เล่นเกมส์เหมือนเล่นแค่ 50%

ตกลงแก้ตัวยังงัยก็ไม่ขึ้นนะครับ กำ"

กับเนื้อข่าวนี่ น่าจะ จริงครับ อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk

คำนำหน้านามของผู้ชายไทยคือ นาย

แต่คำนำหน้านามของตุ๊ดตี๋แก่คือ เหี้ย อิอิกำครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 20:28:24 »

แต่ละคน อิอิ กำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์