หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Economy with Asrock A780GM-LE/128M  (อ่าน 13725 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 02:29:55 »

เปิดหัวผ่านเสถียร100%กับบอร์ดราคาสองพันนิดๆ สุดคุ้มอีกแล้วครับท่าน
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
beerking

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 02:32:52 »

ที่ 1 นะ เนียน อิอิ คำผิดตรงใหน ผิดพลาดประการได้ เดียวพรุ่งนี้แก้ครับ อิอิ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 02:35:10 »

gasp มาไม่ทันดารา เด๋วไปขึ้นบทความแข่งดีกว่า อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 03:18:47 »

สำหรับบอร์ดถูกๆแบบนี้ น่าเอามาใช่งานจริงๆครับ อิอิถูกได้ใจ
Ruin

Stay Hungry. Stay Foolish.

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 07:20:34 »

Cool

Friday~13rd

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 07:48:38 »

คุ้มจริงจริงคุ้มจริงจริงใช้แอสร๊อค.........ไม่มีน๊อคแถมเปิดหัวได้เพิ่มขึ้น
เล่นแล้วแรงเหมือนดาราเลยนะมรึง.......ไม่มีมึนแบบเนียนเนียนพี่น้องเอย

อิอิกำ   out

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
PatRaceTin

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 07:50:09 »

บระ แม่จ้าว ชุดสุดคุ้ม

ปล ที่ท่านเปิดหัวสมพร นั้น ดังทั่วโลกเลย ผมเห็นตามเวบนอกหลายเวบแระ อิๆ

Intel Core i5-2500K + Asus P8P67 Deluxe + Mushkin BlackLine 2133C10 (Hynix-BFR) 8GB + Asus 7970 DCU2 TOP& VGA SupremeHF + WD 320AAKS x2 + Samsung S22A300B + Antec 1200W OC Version + ชุดน้ำ EKSupremeHF + Swiftech655/XSPC Res&Top + BlackIce GTX360 + NMB-MAT 12cm. x3 + Lamptron FC-2
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 08:09:53 »

เห็นคะแนนการ์ดจอออนบอร์ดแล้วทำให้นึกถึงRadeon9700Proจังเลย  ^^
สมัยนั้นผมมี2ตัว แรงมากๆเลย เล่นเกมส์อะไรก็เปิดสุดหมด ไม่ต้องกลัวกระตุก Cool
แต่สำหรับยุคนี้แล้ว มันก็ยังน่าสนใจ โดยเฉพาะถ้าจะประกอบให้ลูกค้าประเภท
เอื้ออาทร แต่อยากเล่นเกมส์ mdr
แต่โดยส่วนตัวไม่ถนัดAMDเท่าไหร่(วางมือค่ายนี้มานานแล้ว) ถ้าได้ประกอบคงต้องปรึกษา
เจ้าของรีวิวซะหน่อย yes
dkkd
Registered User
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 09:30:57 »

เนียนจัง มันช่าง  แถได้

box ไซร้  ไป่รู้ ดูเห็น

บอกให้ Trayกรู ดูเป็น

เบื่อเซ็ง โทษของ ว่าไม่ดี

ทำเว็บ กากกาก ล่มล่ม

คนบ่น  ไม่สน  ขายได้

น้ำกาก บทความ  หน้าไม่อาย

ชิบหาย แบนเนอร์ หลอกแดกกิน

แกะกล่อง เลือกหัว  เป็นสิบ

อ้างชิบ  บอกเห็น  คนพูด

โทษของ ไม่พอ ไอ้Noob

heyDude บอกให้  Boxเดียว

ง่ายง่าย สั้นส้น  โทษของ

พอลอง  เปิดหัว ไม่ได้

พาลว่า ดาราพก โกหกไป

ไอ้จังไร  กากเอง ไม่รู้ตัว

พอเหอะ กูว่า  อย่าไล่เลียง

ไม่ขึ้นเสียง เงียบเงียบไป ใช่ดีกว่า

ของดีดี  คนดูรู้  กูติดตาม

อย่ามาถาม  ใช้บอร์ดไร  เปิดหัวเพลิน

บทความดี  คนเค้ารู้  กูช่วยบอก

ไม่ต้องลอก  บทความเขา  เราทำได้

แปลเว็บนอก   ใส่คำไทย  บอกคนไป

ว่ากรูทำ  เองนี้ไซร้  อายหมามัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2009, 09:34:44 โดย dkkd » บันทึกการเข้า
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 11:34:52 »

วันสองวันนี้จะไปสอยมาลองเปิดหัว le1620 เอิ๊กๆ jap

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Explosively
*

แ ต๊ ป แ ม น !!!

« ตอบ #10 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 11:49:42 »

แรงดีครับ เดี๋ยวไปหาบอร์ดมาลองมั่งดีกว่า อิอิ

If you can dream. You can do it.
2m*

« ตอบ #11 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 12:03:05 »

rofl rofl rofl rofl

ซาบซึ้งบทกวีท่าน ท่อนบนๆ จังเลยครับ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #12 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 12:53:32 »

บระ แม่จ้าว ชุดสุดคุ้ม

ปล ที่ท่านเปิดหัวสมพร นั้น ดังทั่วโลกเลย ผมเห็นตามเวบนอกหลายเวบแระ อิๆ

ที่ดังผมว่าก็ตัวซีพียูมากกว่าครับ อิอิ ของมันดีของมันทำได้จริง เวลาก็จะเป็นเครื่องพิสูจน์ตัวมันเองครับ

ตัวสมพรนี่ผมว่ามันคงราคาถูกไป ต่างประเทศเลยไม่ค่อยสนใจเล่น เลยกลายเป็นมาเปิดหัวเพิ่มได้ที่เมืองไทยที่แรกมากกว่าครับ

แต่ก็ตลกดีครับเรื่องนี้ เลยทำให้รู้ว่าเมืองไทยนี่อยู่คู่กับละครน้ำเน่าจริงๆ ที่เวลามีตัวเอกแล้วจะต้องมีตัวอิจฉา

เห็นคนอื่นทำอะไรเกินหน้าเกินตา ก็หัวสั่นหางกระิดิก พ่นข่าวลวงทำลายเครดิต หาว่าไปเบ่งเปิดกล่องretailของซื้อของขาย

คัดซีพียูเป็นสิบๆตัว เปิดหัวผ่านไม่พอต้องocไกลๆด้วยอีกต่างหากเพื่อเอามาทำบทความ ผมอยากบอกว่าดาราซื้อมาเล่นเนี่ยลองไปไล่อ่านดูนะครับ

แรกๆดาราเอาแต่อัดโชว์ตามเว็บบอร์ดอย่างเดียวจนทำบทความเสร็จไป1บทความแล้ว ดาราก็ยังไม่รู้เรื่องเลยว่าตัวนี้มันเปิดหัวได้

จนลงบทความแรกเสร็จ ผมก็เลยจี้ให้ลองเปิดหัวดูซักทีเลยยอมเปิด พอเปิดได้ ผมก็ให้รีบจับภาพรีบขึ้นบทความเพื่อปั้มบทความเลย

ก็พึ่งมารู้ว่าที่แรกในโลกตอนหลังนี่แหละครับ ก็ไม่นึกเหมือนกันครับว่าเรื่องสิวๆแค่นี้

จะมีพวกตัวอิจฉา ตัวกัปปะ ออกมาดิ้นพล่าน เป็นหมาโดนน้ำร้อนลวกหลายตัวเลยครับ ฮาจริงๆ  ^^

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 13:14:15 »

ไหนๆชี้แจงไปแล้วก็ว่ากันให้หมดเลยดีกว่าครับ ส่วนตัว550BEของผมเนี่ย

ผมซื้อตามเพื่อนผมที่ร้านGB Computer ที่พันธุ์ทิพย์ ที่ซื้อมาเล่นแล้วให้ผมไปลองดูว่าเสถียรจริงหรือเปล่า

ปรากฏว่าเสถียรจริง ก็เลยให้เพื่อนผมที่ร้าน Anfieldtech ไปหาตัวที่เป็นวีค0922มาลองขายพรรคพวกที่สนใจดู

ซึ่งก็เอามาแค่ 5ตัว ตัวผมก็เอามาตัวนึงเอากลับไปเปิดหัวเองที่บ้าน ตาจิ๊บก็ยุให้เปิดที่ร้านใหญ่เลย ผมก็ไม่เอาเพราะชอบลุ้นคนเดียว

ที่เหลืออีก 4ตัว ก็ขายหน้าร้านให้เพื่อนของท่านที่ร้านGB Computer ไปอีก 2ตัว

นั่งแกะกล่องต่อหน้าคนซื้อ นั่งประกอบนั่งลองเปิดหัวกันสนุกสนานเลยครับ ผ่านSuperPI32M 4เธรดกันฉลุยก็ส่งเครื่องให้เจ้าของกันเดี๋ยวนั้นเลย

อีก 2ตัวก็เป็นท่านSuhanna อีก1ตัว และท่านFriday~13rd ที่ฝากผมซื้ออีก1ตัว ก็หมด 5ตัวพอดี

ซึ่งFeedback ที่กลับมา 5ตัวนี้ ก็เปิดหัวได้ผ่านทุกตัว ตามความเทพของวีค0922 อยู่แล้ว

และที่สำคัญทุกกล่องที่ขายไป ไม่มีการแกะกล่องออกมาลองก่อนถึงมือคนซื้อใดๆทั้งสิ้น ไม่เชื่อก็ลองถามท่านSuhanna และท่านFriday~13rd ดูนะครับ

พยานก็มีแล้ว ต่อไปก็ส่วนหลักฐานกระทู้ที่ขาย ก็ผมตั้งเองเลยครับ ลองดูกันนะครับ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,2174.0.html

dkkd
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2009, 13:29:32 »

box เดียวก็เกินพอครับ   lol
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์