หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ หมวก bilmola มาตรฐานยุโรปราคาจิ๊บๆคุณภาพเกินตัวดีไซน์โดนใจ (อัพเดทครับ) ++  (อ่าน 46151 ครั้ง)
Cefinos
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 23:50:00 »

Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2011, 22:40:19 โดย Cefinos » บันทึกการเข้า

Cefinos

« ตอบ #46 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2010, 22:07:42 »

สอบถามก่อนได้นะครับ  Tongue

Cefinos

« ตอบ #47 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2010, 10:17:04 »

Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2011, 22:40:43 โดย Cefinos » บันทึกการเข้า

Cefinos

« ตอบ #48 เมื่อ: 27 มกราคม 2011, 13:33:34 »

ท่านใดอยากสัมผัสตัวจริง อยากลองสวมใส่

ตอนนี้เราไปออกบุ๊ทงาน Bangkok Moterbike Festival ที่ Central World ตั้งแต่วันนี้จนถึงวันอาทิตย์นะครับ

ในงานมีราคาพิเศษด้วยนะครับ

สนใจไปรับชมได้ที่บู๊ทนะครับ

ขอบคุณครับ

Armpilot
Registered User
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 01:15:19 »

คุณครับผมอยากได้หมวกวิ greatบากราคาถูกๆ เห็นแล้วสวยดี ว่าแต่ผมจะสั่งยังไงง่ะผมอยู่ขอนแก่น แนะนำทีนะครับ

หรือยังไงก็คุยกันก็ได้นะครับ เมลล์ผม [email protected] งับ
Cefinos

« ตอบ #50 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 22:41:07 »

สอบถามก่อนได้นะครับ

รายละเอียดอัพเดทที่หน้าเวปแล้วนะครับผม

Cefinos

« ตอบ #51 เมื่อ: 21 เมษายน 2012, 14:05:30 »

Update News : 21/04/2012

มาแล้ว หมวกFlip up ตัวใหม่!!!

.!!..New bilmola Explorer..!!
bilmola รุ่น Explorer หมวกกันน็อค flip up รุ่นใหม่ล่าสุดจาก bilmola เพื่อไบค์เกอร์ตัวจริง

ดีไซน์ใหม่หมดจด โดยเฉพาะระบบกลไก flip up ซึ่งออกแบบเป็นอย่างดีด้วยระบบ One Point Movement (OPM)

จึงความรู้สึกที่แข็...งแรงแต่นุ่มนวลในขณะยกขึ้น-ลง และไม่ต้องบำรุงรักษากลไกยกตลอดอายุการใช้งาน (Free Maintenance)

เรากล้าท้าพิสูจน์ รับประกันระบบกลไกยกถึง 1 ปี และการออกแบบของ bilmola Explorer ยังคำนึงถึงสรีระของผู้สวมใส่ซึ่งมีขนาดศีรษะที่แตกต่างกัน

bilmola จึงผลิต shell ที่มีขนาดแตกต่างกันถึง 2 shell เพื่อความเหมาะสมกับสรีระของผู้สวมใส่ซึ่งมีขนาดเล็กและใหญ่ต่างกันไป

รวมถึงโครงสร้างนวมภายใน bilmola ได้ดีไซน์เพื่อคนเอเชียด้วยการออกแบบแผ่นแก้มทั้ง2ข้างแบบ V Shape ให้โอบรับกับแก้มของผู้สวมใส่

ซึ่งให้ความกระชับมากกว่าแต่ไม่บีบ และผ้าภายในทั้งหมดเป็นวัสดุ coolmax เพิ่มความแห้งสบายขณะสวมใส่

bilmola Explorer มาพร้อมกับ sun visor ซึ่งเปิดและปิดด้วยกลไกแบบลูกล้อ Wheeler ซึ่งให้ความนิ่มนวลและออกแรงน้อยกว่า ด้านการปกป้อง

bilmola Explorer มีให้มากกว่าด้วยมาตรฐานยุโรป ECE 22.05 พร้อมการทดสอบรับแรงกระแทกบริเวณด้านหน้าของหมวก

ซึ่งการทดสอบเทียบเท่ากับหมวก full face ซึ่งหมวก flip up ส่วนใหญ่ทำไม่ได้ ทั้งหมดนี้เอกสิทธ์เฉพาะ bilmola Explorer เท่านั้น!

ราคา : 3,900 บาท

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์