หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาตัวช่วยครับ  (อ่าน 6047 ครั้ง)
promonkey
Registered User
*

« เมื่อ: 08 เมษายน 2009, 20:37:15 »

ตอนนี้ อยากได้ลำโพง5.1 ซักตัว อ่ะ ครับ มีงบ6000-8000 มีใครพอจะแนะนำได้ไหม ครับ รบกวนมือ1 นะ ครับ

แล้วไมโครแล๊บ x3 5.1 ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ ดี ไหม อ่ะ ครับ แนะนำที่ นะ ครับ

ถ้ารวมซาวด์กราด์ มี งบ 15k  อ่ะ ครับ จัด ทั้งลำโพง + ซาวด์ เรย ก็ ดี ครับ  รบกวนท่านๆๆทั้งหลาย ที่ นะ ครับ
ปล. รบกวนท่านเ ชน แนะนำ ด้วย นะ ครับ  Cool Cool Cool Cool Cool Cool

เน้น ดู หนััง เล่น เกม ครับ เพลงไม่ เน้น แต่ก็ฟัง ครับ ....!!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เมษายน 2009, 20:39:31 โดย promonkey » บันทึกการเข้า
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2009, 21:09:58 »

ดันครับ oops
ben

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 เมษายน 2009, 02:12:39 »

ตอนนี้ อยากได้ลำโพง5.1 ซักตัว อ่ะ ครับ มีงบ6000-8000 มีใครพอจะแนะนำได้ไหม ครับ รบกวนมือ1 นะ ครับ

แล้วไมโครแล๊บ x3 5.1 ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ ดี ไหม อ่ะ ครับ แนะนำที่ นะ ครับ

ถ้ารวมซาวด์กราด์ มี งบ 15k  อ่ะ ครับ จัด ทั้งลำโพง + ซาวด์ เรย ก็ ดี ครับ  รบกวนท่านๆๆทั้งหลาย ที่ นะ ครับ
ปล. รบกวนท่านเ ชน แนะนำ ด้วย นะ ครับ  Cool Cool Cool Cool Cool Cool

เน้น ดู หนััง เล่น เกม ครับ เพลงไม่ เน้น แต่ก็ฟัง ครับ ....!!!!

great
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 09 เมษายน 2009, 10:01:35 »

5.1  งบประมาณนั้น ดู พวก creative ด้วยก็ดีนะครับ

promonkey
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 เมษายน 2009, 11:27:12 »

รบกวนระบุ รุ่น และ ราคา ด้วยนะครับใช้เป็นตัวเลือกในการตัดสินใจ อ่ะ ครับ เพราะใจจริงอยากซื้อแค่ลำโพงก่อน
เพราะ จน ... ครับ จะเก็บเงินไว้ก่อน อ่ะ ครับ อ่ะลืมบอกใช้กับซาว์ออน์บอทด์ p5q delux นะ ครับ แต่ถ้าเสียงมันไม่โอเคคงต้องซื้อซาวด์กราด์ อ่ะ ครับ ขอบคุณทุกท่านที่ดัน ครับ Cool Cool Cool Cool Cool Cool
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 09 เมษายน 2009, 12:03:15 »

รบกวนระบุ รุ่น และ ราคา ด้วยนะครับใช้เป็นตัวเลือกในการตัดสินใจ อ่ะ ครับ เพราะใจจริงอยากซื้อแค่ลำโพงก่อน
เพราะ จน ... ครับ จะเก็บเงินไว้ก่อน อ่ะ ครับ อ่ะลืมบอกใช้กับซาว์ออน์บอทด์ p5q delux นะ ครับ แต่ถ้าเสียงมันไม่โอเคคงต้องซื้อซาวด์กราด์ อ่ะ ครับ ขอบคุณทุกท่านที่ดัน ครับ Cool Cool Cool Cool Cool Cool

ไปหาดูราคา กับรุ่นที่สนใจใน www.hwhinter.com แล้ว จำรุ่น ไปหาข้อมูลต่อใน Google หรือถ้ามีเวลาก็ไปหาฟังครับ  เพราะเรื่องเสียงๆ มันดูแต่ spec แบบ คอมไม่ได้ต้องไปลองฟังว่าถูกใจมั้ย  ยิ่งจนยิ่งต้องหาข้อมูลเยอะๆครับ ผมกดใน Google ว่า Speaker 5.1 มันขึ้นมาบานเลย ลองดูครับ

promonkey
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 เมษายน 2009, 18:24:35 »

ดันกระทู้ตัวเอง หาคนช่วยคิด ครับ อึบๆๆ gasp gasp gasp gasp gasp
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์