หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: = HOT!!! DELETE ไขมันส่วนเกิน ENTER ความงามสไตล์ผู้หญิงอยากสวย  (อ่าน 723 ครั้ง)
neena01
Registered User
*

« เมื่อ: 15 ตุลาคม 2012, 19:41:48 »

สวัสดีค่ะชื่อ ฟ้า นะค่ะ ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ลดน้ำหนักได้ 42 kg มันเหมือนเกิดใหม่จริงๆค่ะ
ที่มาแชร์เนี่ยไม่ได้มาเป็นหน้าม้า หรือมาแสวงหาผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้น นะค่ะ
อยากจะบอกว่า...คนเราสมัยนี้ ดูกันที่รูปร่างหน้าตาก่อน มันเจ็บใจที่เพื่อนๆล้อกันว่า "พุงแซงนม"
ชอบเปลี่ยนชื่อให้เราใหม่ เป็น อ้วน หมู ช้าง ตุ่ม อะไรต่างๆนานา...
ฟ้าเองเป็นคนนึงที่ลดน้ำหนักลงยากมากๆ เคยลองมาแทบทุกวิธีแล้วก็ว่าได้ ใครว่าอะไรดีลองมาหมด
แต่ทุกวิธีที่ลองมาไม่เห็นผลเป็นที่พอใจเลยค่ะ ทุ่มเงินกับการลดน้ำหนักรวมๆกัน มากกว่า 2 แสนแล้วค่ะ
เมื่อ 5 เดือนที่แล้วได้มีโอกาสไปเจอเพื่อนเก่า ตกใจมากๆ!! เพราะแต่ก่อนน่ะ
หุ่นพอๆกัน แต่ที่เจอวันนั้น เพื่อนหายไปครึ่งตัว คือแบบว่า ผอมลงมากๆไม่น่าเชื่อ เห็นกับตาแทบช็อค!!
เพื่อนก็เลยบอกว่ากินอาหารเสริมตัวนึงอยู่ ที่ Lady4slim_club ใช้ดีมากๆ
ฟ้าก็เลยถามเพื่อนว่า หาซื้อได้ที่ไหน อยากลองบ้าง ไหนๆก็ลองมาตั้งเยอะแล้ว เพื่อนก็ให้เบอร์โทรคนขายมา
ฟ้าลองใช้ไปได้ 1 สัปดาห์ ลดไป 2 kgตื่นเต้นมากๆค่ะ ใช้ดี ใช้ง่าย กินแล้วใจไม่สั่น คอไม่แห้ง ไม่มึนหัว ใช้ดีจริงๆ
ก่อนใช้ฟ้าหนัก 105 kg ใช้เวลาแค่ 5 เดือนปัจจุบันลดเหลือ 63 kg เฉลี่ยแล้วลดได้เดือนละ 8-10 kg เลยค่ะ
เพื่อนๆคนไหนกำลังมองหาวิธีการลดน้ำหนัก หรือกำลังต้องการลดน้ำหนัก อย่างถูกวิธี และปลอดภัย
ลองเข้าไปดูข้อมูลในเว็บ และผลลัพธ์ของผู้ใช้คนอื่นๆอีกมากมาย...ก็อปมาฝากด้านล่างเลยค่ะ (กรอกข้อมูลขอคำปรึกษาฟรี!!)

ที่เว็บ  www.slimline.lady4slim.com

ถ้าใจร้อน ลองโทรไปสอบถาม...หรือขอคำปรึกษากับเจ้าหน้าที่ฝ่ายขายอาหารเสริมตัวนี้ดูนะค่ะ 083-0359679 ชื่อ คุณผึ้งนะค่ะ
พี่เค้าคุุยดีมาก เป็นกันเอง ให้คำปรึกษาดีมากๆเลยค่ะ
ฟ้าหวังว่า...ที่มาแชร์คงเป็นประโยชน์กับใครได้บ้าง...ไม่มากก็น้อยนะค่ะ...ขอให้โชคดีนะค่ะ Bye bye...

neena01
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 16:53:23 »

เป็นเลิศคร้าาาาาาาาาาาาา
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์