หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำหอมแบรนด์เนม แท้ 100% แบ่งขายเริ่มต้น 50 บาท  (อ่าน 1309 ครั้ง)
wuttisak26
Registered User
*

« เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 10:16:13 »

"wooddyshop"

จำหน่ายน้ำหอมแท้แบ่งขาย ราคาไม่แพง กลิ่นใช้ง่าย พกพาสะดวก
เหมาะสำหรับหนุ่ม-สาวที่ไม่ชอบความจำเจซื้อให้เป็นของขวัญสำหรับคนพิเศษ
หรือใช้ฉีดเพิ่มเสน่ห์ให้กับตนเอง การันตีความหอม เป็นน้ำหอม brandname
แท้ทุกขวด กลิ่นความหอมติดนาน พร้อมส่งสินค้าทุกวันเพื่อนๆที่สนใจ เข้าดูสินค้า
ได้ที่หน้าเว็บไซด์เลยครับมีหลากหลายแบรนด์ดัง นำมาจำหน่ายในราคาถูกๆ
สามารถโทรสอบถามก่อนได้ครับ

"ค่าจัดส่ง EMS 40 บาท สั่งซื้อครบ 500 บาท บริการส่งฟรี !!"

ร้านค้า : www.shoppingmall.co.th/wooddyshop

Fanpage : www.facebook.com/wooddyshop

*:*ติดต่อร้าน*:*
Tel : 081-138-2109 (ตลอด 24 ชม.)
E-mail : [email protected]

ตัวอย่างสินค้าที่จำหน่าย

CK ONE
   ตัวเองเป็นคนชอบดูหนังฝรั่ง อ่านแม็กกาซีน เลยได้เห็นน้ำหอมแบรนด์นี้ รุ่นนี้
ติดอันดับขายดีตลอดกาลและในหนังก็แอบเห็นน้ำหอมขวดนี้ รุ่นนี้โผล่ในฉากวับๆแวมๆด้วย
เท่าที่จำได้ก็คงเรื่องInspiration of love หนังนานมากเรื่องนี้ได้ออสการ์ด้วย เป็นเรื่องเกี่ยวกับน้ำหอม
โดยตรง... ที่เล่าเพราะอยากบอกว่าน้ำหอมเขาดัง อมตะจริงๆค่ะ..... CK One เป็นน้ำหอมที่มีคนใช้
มากที่สุดในโลก และเราว่าก็น่าจะเป็นเช่นนั้น เพราะเท่าที่เราแอบๆยืมๆเอามาใช้(ของแฟน ขวดที่3)
มันให้ความรู้สึกหอมอมตะจริงๆ น้ำหอมตัวนี้ออกมาในสไตล์Unisexคือใช้ได้ทั้งชายและหญิง
ดังนั้นที่เราแอบใช้ก็มะผิด อิอิ... หลังจากที่เราค่อยๆฉีดไปตามจุดสำคัญๆ น้ำหอมตัวนี้
ให้ความรู้สึกกระปรี้กระเปร่า พร้อมจะOutdoorเต็มที่ ด้วยกลิ่นที่หอมใส แต่แอบเปรี้ยวอมหวานนิดๆ
เพราะกลิ่นที่อบอวลไปด้วยดอกไม้ ผลไม้ และพืชหลากหลายนานาพรรณ ยังให้ความรู้สึกหอมสบาย
ละมุนไปด้วยความอบอุ่นที่แฝงเข้ามาด้วยกลิ่นติดนานมากค่ะ เราชอบให้แฟนใช้กลิ่นนี้นะ... ดูไม่เจ้าชู้
หรือ..เซ็กซี่ หรือ...เย้ายวนเกินไป แต่ดูสมาร์ท ขี้เล่น และเป็นวัยรุ่นปนผู้ใหญ่ไปในตัว... ชอบค่ะ.. credit by pajingko3011

Bvlgari Aqua Homme

Bvlgari : AQVA pour home หลังจากติดใจ Extreme มาอ่าน SOTD (อีกแล้ว)
พูดถึง AQVA ขึ้นมาอีก งานเข้าอีกแล้วอยากลองขึ้นมาเลยจัดหาแบบทดลองมาลองดูก่อน
ชอบอีกแล้วคิดในใจหรือน้ำหอม Bvlgari มันจะหอมทุกกลิ่นหว่า พอมีโอกาสเลยให้เจ้าพ่อน้ำหอม
เมืองไทยจัดมาให้ 1 ขวด กลิ่นจะเป็นแนวเย็นสดชื่นแบบเดียวกับCool Water แต่ AQVA
มีความทันสมัยกว่า กลิ่นหอมแบบสุภาพเรียบร้อยกว่า ทำให้รู้สึกได้ถึงความเย็น ความสะอาด
และความดูดี ขวดนี้ส่วนใหญ่จะนำมาใส่ในวันทำงาน เพราะค่อนข้างเซฟมาก ๆ คนรอบตัวได้กลิ่น
มักจะชมเสมอ ๆ ดังนั้น AQVA เป็นอีกกลิ่นนึงที่หนุ่มออฟฟิศทั้งหลายไม่ควรพลาดนะครับ
ความทนก็ทนตามสไตล์ของ Bvlgari นั่นแหละครับ
credit by ผมงง

Armani Acqua di gio

กลิ่นนี้ใครได้ดมก็หลงไหล เหมาะสำหรับทุกกาลเทศะ
เหมาะสำหรับหนุ่มผู้ชื่นชอบความเรียบง่าย อิสระ และรักสันโดษ มีความสุขอยู่กับธรรมชาติ
และการผจญภัย ด้วยกลิ่นหอมสดชื่นของส้ม มะนาวและเฮดิออน (สกัดจากดอกมะลิ)
พร้อมกลิ่นหอมผ่อนคลายของผลอินทผาลัม และกลิ่นน้ำทะเล สุดท้ายเป็นกลิ่นหอมที่ให้ความรู้สึก
อบอุ่น และเซ็กซี่จากกลิ่นมัสค์

Cool water by davidoff

กลิ่นนี้จริง ๆ คงไม่ต้องรีวิวอะไรกันมากเพราะเป็นกลิ่นยอดนิยมของคนไทยอยู่แล้ว
เพราะเป็นกลิ่นที่ใช้ง่าย ใช้ได้หลายโอกาส เป็นกลิ่นแนวเย็นสดชื่น เหมือนอาบน้ำมาใหม่ ๆ
เหมาะกับอากาศบ้านเราที่เป็นเมืองร้อน แต่กลิ่นก็มีความจริงจังในระดับนึงทำให้สามารถ
ใส่ไปทำงานได้ด้วย ส่วนใหญ่ถ้าวันไหนอากาศร้อน ๆ ต้องการเติมความสดชื่นก็มักจะหยิบขวดนี้ขึ้นมาใช้
credit by ผมงง

Clinique Happy For Men น้ำหอมสำหรับผู้ชายที่ไม่เหมือนใคร
ให้ความหอมประทับใจครั้งแรก และจะค่อย ๆ จางลง จนกลายเป้นกลิ่นหอมอ่อน ๆ
ติดผิวกายไปตลอด กลิ่นไม่ฉุน เป็นความหอมสดชื่นจากพืชตระกูลซีทรัส
(ได้มาจากพืชตระกูลมะนาว ส้มแมนดาริน และเกรปฟรุ๊ต) ผสมด้วยกลิ่นไม้อ่อน ๆ
เสริมความเป็นชาย เป็นการผสมผสานความสดชื่น เซกชี่ และความทันสมัยเอาไว้ด้วยกัน
credit by nottyshop

Bvlgari Extream

น้ำหอม Bvlgari เป็นน้ำหอมที่หอมมากสำหรับผมและอีกหลาย ๆ คน
โดยกลิ่นแรกที่ผมมีคือ BLV แต่ตอนนี้หมดไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว Extreme เป็นกลิ่นที่ 2
ของค่าย Bvlgari ของผมโดยเพื่อน ๆ SOTD นี่แหละโพสกันซะจนอยากได้ขึ้นมาเลย
ดังนั้นไม่รอช้ารีบหามา 1 ขวดแบบไม่ต้องลองกลิ่นกันอีกแล้ว ผลออกมาคือ เป็นน้ำหอมที่
อยากจะบอกว่าครบเครื่องมาก ๆ คือ มีทั้งความหอม ความทน และการกระจายของกลิ่นอยู่ในระดับที่
ยอดเยี่ยม นอกจากนี้ยังเป็นกลิ่นที่ใช้ได้ทุกโอกาสจริง ๆ กลิ่นเปิดจะเป็นแนว Grapefruit ใส ๆ
หอมมาก ๆ พอเข้าสู่ช่วงกลางและท้ายให้กลิ่นแนวไม้หอมหวาน ๆ อุ่น ๆ หน่อย ทำให้กลิ่นในช่วงนี้ดูหรูขึ้น
สามารถใส่ออกงานได้ด้วย ขวดนี้หยิบมาใช้บ่อยมากถึงมากที่สุด ไม่กลัวเสียดายเพราะหมดแล้ว
ต้องหามาใหม่แน่นอน สำหรับคนที่ต้องการน้ำหอมขวดแรกที่สามารถใช้ได้หลาย ๆโอกาส
ผมอยากแนะนำขวดนี้ให้จริง ๆ ครับ credit by ผมงง

Armani Mania
             สำหรับรุ่นนี้หอมแน่นอนครับแนวส้มมะนาว สดชื่น เหมาะใช้กลางวันเป็นที่สุดออกแบบมา
เพื่อผู้ชายเนี๊ยบๆ มีเอกลักษณ์ แนะนำให้เป็นน้ำหอมในดวงใจเลยครับ ลุกค้าสาวๆมักจะซื้อให้แฟนหนุ่ม
เป็นประจำสำหรับกลิ่นนี้ credit ร้านหอมสบาย

CK Eternity

น้ำหอมกลิ่นนี้เป็นน้ำหอมกลิ่นที่สองในชีวิตที่มีไว้ในครอบครอง กลิ่นนี้ บ่งบอกอายุผมเลย
จำได้ว่าได้มาขวดแรกได้มาตอนอยู่ ม 1 ฉีดไป รร ทุกวัน จนเพื่อนๆแซวว่า กลิ่นมาก่อนตัว
ตอนนั้นชอบกลิ่นนี้มากและก็ยังชอบมากมาจนถึงปัจจุบัน กลิ่นอมตะสมชื่อมาก ผมใช้มาไม่รู้กี่ขวดแล้ว
หมดเมื่อไหร่ก็ยังจะคงซื้อต่อไป เพราะชอบมาก กลิ่น unique และ ติดทนมาก
เป็นหนึ่งในน้ำหอมที่ผมว่าติดทนที่สุดที่ผมเคยมีมาเลย ให้เต็มสิบคะแนนเลยครับ

-=ขวดบรรจุ ขนาด 2-4-5-10 cc =-

-=วิธีการถ่ายใส่ขวดบรรจุ=-

รวจสอบสถานะของสินค้าได้ที่  

>>>> http://www.facebook.com/wooddyshop <<<<

>>>> http://shoppingmall.co.th/wooddyshop <<<<

+++++วิธีการสั่งซื้อ / สอบถาม+++++

*****ทางโทรศัพท์ จะสะดวกรวดเร็วมากที่สุดครับ*****
ทาง เวบบอร์ดที่เอื้อเฟื้อ ทุกเวบบอร์ดเลยครับ หรือจะ pm ข้อความมาหาก็ได้ครับผมจะตอบให้เร็ว
ที่สุด ปัญหาที่เคยได้ยินมาจากหลายๆที่คือว่า ลูกค้าโอนเงินก่อนที่ผู้ขายจะยืนยันว่ามีของตาม
ต้องการทำให้เกิดปัญหาการล่าช้าในการโอนเงินกันไปมา ฝากลูกค้าทุกท่านด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2012, 14:15:10 โดย wuttisak26 » บันทึกการเข้า
wuttisak26
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 10:50:04 »

คุณสุลาวัลย์ จ.ขอนแก่น  EJ411923761TH

http://www.facebook.com/wooddyshop
wuttisak26
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 17:10:01 »

สวัสดีวันหยุด แต่เราไม่หยุดนะครับ 0811382109
wuttisak26
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012, 14:15:54 »

lol lol lol lol mdr mdr mdr mdr
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์