หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โน๊ตบุ๊คแบรนด์ไหนมีประกันเครื่องหายบ้างอ่า  (อ่าน 5407 ครั้ง)
jeevana
Registered User
*

« เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2012, 21:47:28 »

สอบถามเพื่อนๆ ค่ะ ตอนนี้กำลังเล็งโน๊ตบุ๊คเครื่องใหม่อยู่ ตามหายี่ห้อ/รุ่น ที่มีประกันครอบคลุมกรณีเครื่องหาย รบกวนท่านใดพอจะทราบให้ข้อมูลหน่อยค่า ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^
Waterforce
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2012, 09:10:08 »

จัด Acer เลยครับ เท่าที่รู้นะ จากแบรนด์ทั้งหมดมีเอเซอร์ที่ยอมจ่ายคืนให้ลูกค้า 80% กรณีเครื่องสูญหาย  yes
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์