หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Phenom II 550 @ GA-MA785GM-US2H & MSI GTX260 Lightning  (อ่าน 12947 ครั้ง)
Gigolo
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 08:56:10 »

ระวังข้อหาไปคัดซีพียูนะคร้าบ  ว่าแต่คัดมากี่เข่งล่ะ เอิ้ก ๆ
***ดาราพักนี้แรงขึ้นเรื่อย  ๆแฮะ***
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 09:00:53 »

เก็บข้อมูลไว้ก่อน

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
yaiba
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 09:07:55 »

เออ เห็น เปิดเอาเปิดเอา 2เป็น4นะครับ whip มันง่ายขนาดนั้นเลยหรือครับพี่ อิอิ คุ้มจิงๆ  great
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 09:22:32 »

คดีมาเฟียเปิดหัวนี่   ผมว่า  ไม่ต้องใช้ระดับสติปัญญาในการไตร่ตรองอะไรมากหรอกครับ   ของมันเห็นๆกันอยู่ว่าแต่ละคนเป็นยังไง

ปัญหาจริงๆ ผมคิดว่าน่าจะอยู่ตรงที่   ต่อๆไป จะหาข้อหาอะไรมายัดกันนี่แหล่ะครับ  ประเด็นหลักๆเลย

มันเหมือน  สมัยเด็กๆครับ  เหมือนเห็นเพื่อนได้ดีกว่าเรียนเก่งกว่า  ทำคะแนนไม่ได้เท่าเค้า ก็เล่นเรื่องที่ไม่ควรซะ  หาเรื่องทำลายกัน  สร้างเรื่องไปบอกครูฝ่ายปกครอง บอกว่า ไปดูดเนื้อในห้องน้ำ พับช้อนเล่นม้าในส้วมไปซะงั้น ไม่พอยังเอาไปกระพือต่อให้เป็นเรื่อง ทั้งๆที่ ลืมไปว่า สติปัญญาคนคิดไตร่ตรองแยกแยะยังมี คงลืมไปครับว่า  คนเราก็ยังเป็นคน ไม่ใช่ควาย ไม่ใช่ วอรานัสอะไร  แรงนะครับเจอแบบนี้  อิอิกำ

พวกท่านก็เอาไม้ไปเขี่ยๆตอดๆเค้าตลอด เค้าก็คงต้องมีคันตูดกันบ้างแหล่ะครับ  บอกตรงๆว่าเป็นผมผมก็ไม่พอใจนะ อยากเอาตูดไปทำประโยชน์อย่างอื่นถวายให้ใครบางคนดีกว่า  อย่ามายุ่งกับตูดผมเลย  อิอิกำ  เอาแต่พองามเนาะ

มาในรูปแบบนี้   ตรรกะแบบนี้     ไม่ต้องคิดซับซ้อนครับ  วัดกันด้วยผลงาน  กับ   แรงกระตุ้นในการทำงาน กันดีกว่าครับ

รักษาระดับมาตรฐานผลงาน และ ความฮาแบบนี้แหล่ะครับ อิอิกำ   เว็บคอมในไทยยิ่งมีน้อยๆให้ดูอยู่   เหลือๆไว้สักที่ก็ดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2009, 09:24:22 โดย leim » บันทึกการเข้า
tpp
True Love Always

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 09:47:52 »

แรงดี เด๋วไปกด 260 ดีกว่ามั๊งครับ Cool
tpp
True Love Always

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 09:53:05 »

คดีมาเฟียเปิดหัวนี่   ผมว่า  ไม่ต้องใช้ระดับสติปัญญาในการไตร่ตรองอะไรมากหรอกครับ   ของมันเห็นๆกันอยู่ว่าแต่ละคนเป็นยังไง

ปัญหาจริงๆ ผมคิดว่าน่าจะอยู่ตรงที่   ต่อๆไป จะหาข้อหาอะไรมายัดกันนี่แหล่ะครับ  ประเด็นหลักๆเลย

มันเหมือน  สมัยเด็กๆครับ  เหมือนเห็นเพื่อนได้ดีกว่าเรียนเก่งกว่า  ทำคะแนนไม่ได้เท่าเค้า ก็เล่นเรื่องที่ไม่ควรซะ  หาเรื่องทำลายกัน  สร้างเรื่องไปบอกครูฝ่ายปกครอง บอกว่า ไปดูดเนื้อในห้องน้ำ พับช้อนเล่นม้าในส้วมไปซะงั้น ไม่พอยังเอาไปกระพือต่อให้เป็นเรื่อง ทั้งๆที่ ลืมไปว่า สติปัญญาคนคิดไตร่ตรองแยกแยะยังมี คงลืมไปครับว่า  คนเราก็ยังเป็นคน ไม่ใช่ควาย ไม่ใช่ วอรานัสอะไร  แรงนะครับเจอแบบนี้  อิอิกำ

พวกท่านก็เอาไม้ไปเขี่ยๆตอดๆเค้าตลอด เค้าก็คงต้องมีคันตูดกันบ้างแหล่ะครับ  บอกตรงๆว่าเป็นผมผมก็ไม่พอใจนะ อยากเอาตูดไปทำประโยชน์อย่างอื่นถวายให้ใครบางคนดีกว่า  อย่ามายุ่งกับตูดผมเลย  อิอิกำ  เอาแต่พองามเนาะ

มาในรูปแบบนี้   ตรรกะแบบนี้     ไม่ต้องคิดซับซ้อนครับ  วัดกันด้วยผลงาน  กับ   แรงกระตุ้นในการทำงาน กันดีกว่าครับ

รักษาระดับมาตรฐานผลงาน และ ความฮาแบบนี้แหล่ะครับ อิอิกำ   เว็บคอมในไทยยิ่งมีน้อยๆให้ดูอยู่   เหลือๆไว้สักที่ก็ดีครับ

อ่า... จดๆๆๆ

ขอบคุณครับ เง้อ สวมรอย  jap
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 10:55:34 »

สงสัยว่าทำไมไม่ปรับขนาดจอภาพของเกม dmc4-street fighter4ให้เท่ากันละครับ

แต่ยังไงdmc4ก็ฉลุยอยู่แล้ว ^^

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
beerking

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 11:37:05 »

สงสัยว่าทำไมไม่ปรับขนาดจอภาพของเกม dmc4-street fighter4ให้เท่ากันละครับ

แต่ยังไงdmc4ก็ฉลุยอยู่แล้ว ^^

ด้วยความรีบร้อนในการเทสนะครับท่าน  กลัวทำนบพัง อิอิ
Jill

« ตอบ #23 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 18:24:38 »

อ๊ากกกก  ต้องย้ายค่าย(cpu) ซะแล้วมั้งเนี่ย

ปล. แต่ไม่ย้ายค่ายการ์ดจอขอรับ  อิอิกำ... out
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 23:45:27 »

แรงอีกแว้ว ช่วงนี้ดารา ราคี เอ้ย ราศีจับมาก จับอะไรแรงไปหมด
จะโดนข้อหา คัดบอร์ดแทนหรือป่าว อิอิกำ
รอบที่แล้วโดนข้อหาคัด cpu รอบนี้ข้อหาคัดเมนบอร์ดและกัน
อิอิกำ จริงๆ รอบนี้ก็ รณรงค์การซื้อ mainboard ที่ยังไม่เปิดห่อนะครับพี่น้อง
ยาวไป 5555555555+

beurk rofl

beerking

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 23:56:28 »

แรงอีกแว้ว ช่วงนี้ดารา ราคี เอ้ย ราศีจับมาก จับอะไรแรงไปหมด
จะโดนข้อหา คัดบอร์ดแทนหรือป่าว อิอิกำ
รอบที่แล้วโดนข้อหาคัด cpu รอบนี้ข้อหาคัดเมนบอร์ดและกัน
อิอิกำ จริงๆ รอบนี้ก็ รณรงค์การซื้อ mainboard ที่ยังไม่เปิดห่อนะครับพี่น้อง
ยาวไป 5555555555+

beurk rofl

เง้อ ไม่ขนาดนั้นมั้งครับถ้าเป็นแบบนั้นก็คงต้องจับ ให้เนียนจังกินยา เพราะ อาการเพ้อกำเริบละครับ อิอิ
PatRaceTin

« ตอบ #26 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 14:47:58 »

อุอุ สุดยอด AMD 45nm ต้องอุณหภูมิติดลบถึงจะสำแดงเดช

Intel Core i5-2500K + Asus P8P67 Deluxe + Mushkin BlackLine 2133C10 (Hynix-BFR) 8GB + Asus 7970 DCU2 TOP& VGA SupremeHF + WD 320AAKS x2 + Samsung S22A300B + Antec 1200W OC Version + ชุดน้ำ EKSupremeHF + Swiftech655/XSPC Res&Top + BlackIce GTX360 + NMB-MAT 12cm. x3 + Lamptron FC-2
beerking

« ตอบ #27 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 23:19:54 »

อิอิ เท้งกิ้วครับ  เทสสนุกสนานแต่ใช้งานจริงคงมไหวครับที่จะมาหยอด น้ำแข็งแห้ง  แต่ทำเพื่อความบันเทิงไม่รู้ พวกเกรียน วรนุช จะรับได้หรือปล่าวไม่รู้ อิอิ  สงสัยต้องให้พ่อถีบจักร เพื่อจ่ายค่าแอร์ละครับงานนี้ อิอิ
tkhacker
Registered User
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 03 กันยายน 2009, 20:52:15 »

แรงเป็นทุ่งครับ...อิอิกำ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์