หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : GMC X7 X-station Mid-tower case  (อ่าน 9784 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 23:33:06 »

เคส Mid-tower ลูกเล่นเด็ด ดีไซน์แปลก
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 23:34:48 »

ฮ่า ฮ่า ฮ่า  lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 23:36:07 »

ที่ 2 อิอิ.. drunk
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 23:38:51 »

เท่าไหร่นะ อิอิ   love

tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 23:44:20 »

กำ ยังไม่พบเนื้อหาเลย จะเอาถ้วยกันเหรอครับเพ่ เง้อ whip
beerking

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 23:59:38 »

กำ ยังไม่พบเนื้อหาเลย จะเอาถ้วยกันเหรอครับเพ่ เง้อ whip

เง้อ ผมเข้าไปอ่านแปบเดียวเอง  มาตอบไม่ทันวะแล้ว

ปล. ลุงเชน  ส่งที่อยู่มาด้วยครับ จะส่งของให้ครับ
tpp

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 00:14:28 »

เง้อ ผมเข้าไปอ่านแปบเดียวเอง  มาตอบไม่ทันวะแล้ว

ปล. ลุงเชน  ส่งที่อยู่มาด้วยครับ จะส่งของให้ครับ

อ่า มาแล้วเหรอครับ เดี๋ยวผมฝากไว้ที่ PM น้าแล้วกัน ขอบคุณครับ

ปล มีการ์ดอะไรเหลือๆก็โยนใส่กล่องมาด้วยได้นะครับ oops
Jill

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 00:23:42 »

อ่า มาแล้วเหรอครับ เดี๋ยวผมฝากไว้ที่ PM น้าแล้วกัน ขอบคุณครับ

ปล มีการ์ดอะไรเหลือๆก็โยนใส่กล่องมาด้วยได้นะครับ oops

อารมไหยเนี่ย ลุงเชน  อิอิ   he
FeliXZiXma
Registered User
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 01:13:54 »

เอากันใหญ่ ๆ ไม่สน

ข้างนอกหวือหวา แต่ข้างในออกแนวเหนียม ๆ บ้าน ๆ ไม่เข้ากันเลย

ขึ้นกับราคาจริง ๆ ด้วย

ปล. แข่งกันวิ่งมากระหว่างนกเอี้ยงถามหานะครับ (กลัวมันเหงา)
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 01:25:13 »

เท่าไหร่นะ อิอิ   love

ถ้าจำไม่ผิด 2750บาทครับ ที่เจได อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 01:34:56 »

มัวแต่พาไปกรอกฟางไนโตรมีเทนผสมหัวอาหารอยู่ ไม่ทันเจิมซะงั้น  อิอิกำ   

ที่พิดโลก เคยมีนะครับ  exomory อะไรเนี่ย   

ตอนนี้หายไปแล้ว  เจ๊งซะงั้น อิอิกำ

ถามพนักงาน com7 (big iT หรือว่า ร้านกล้วยหอมนั่นแหล่ะครับ)  เค้าบอกประมาณว่า

ร้านหนะ  ดันไปตั้งบนศาลพระภูมิ   เจ้าที่แรง เลยร้อน อยู่ไม่ได้.....   ไอ้เราก็งง... ศาลตรงไหน

พอไปดูข้างล่าง   อ้าว....  ของจริง  อิอิกำอีกดอกนี้     สงสัยต้องเทรนพนักงานให้เรียนรู้การถวายน้ำแดงนะครับ  ไม่งั้นเดี๋ยวของเข้าตัวแบบสาขาพิดโลกครับ     

นี่ก็  อุดหนุนเคส กับ คีย์บอร์ดเค้ามาเหมือนกันครับ  ไม่รู้ของจะเข้าตัวหรือเปล่านะ เหอๆ       จริงๆจะไปดู R2 นั่นแหล่ะครับ  ไปซะละ exo พิดโลก  เหอๆๆ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 07:46:11 »

เมื่อวาน พึ่งไปยืนเล็งอยู่ที่ร้านautonet zeerอยู่เลย สวยดีครับ ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 08:15:08 »

งานนี้ต้องบอกว่า  มองแล้วดูสวยดีครับ

แต่พอหิ้วกลับบ้าน  จับแก้ผ้า   ความจริงก็ปรากฏ เหอๆๆ 

นี่มันยัดฟองน้ำเสริมนี่หว่า อิอิกำ
Gigolo

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 08:46:26 »

ไม่ทันอีกแล้ว เอิ้ก ๆ กำ
tpp

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 08:54:38 »

ไม่ทันอีกแล้ว เอิ้ก ๆ กำ

พี่ต่าย ไม่มีทางทันหรอกครับ นี่ผมก็จ้องอยู่กะหวดให้ได้เลยนะ กรรม

มีทางเดียวครับ "ลบ"  lol
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์