หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : หวิวๆ ไปกับ DENON รุ่น AH-D301K  (อ่าน 1519 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 00:34:06 »

ผลงานชุดประหยัดจากค่าย Denon วันนี้ขอนำเสนอ หูฟังแบบครอบหัว รุ่นAH-D301K ครับ  เป็นซี่รี่ระดับ แรกเริ่มสำหรับคนที่กำลังเริ่มต้นที่จะก้าวมาในวงการ แกลบ เอ้ย วงการหูฟังครับผม     หูฟังตัวนี้ได้รับการสนับสนุนจาก เสี่ยบอย (ThePing) ส่งมาให้ผมลูบๆคลำๆเล่น ถ้ามีกระแสตอบรับดี แว่วๆ ว่าจะเหมามาขายบ้านเราครับผม อิอิ ขอบอกว่าหูฟังตัวนี้ที่ ฮ่องกง ฮิตมากๆ....วางกันทุกร้าน แขวนคอกันหลายคนครับ  รายละเอียดพอสังเขปนะจ๊ะ - 35mm driver diaphragms - Acoustic Optimizer - Equal length OFC cabling for optimum performance - Input impedance 28 ohms - Sensitivity 100dB/mW - Frequency range 10Hz ~ 22kHz - 3.5mm Gold plated connector with ¼” adapter - Lightweight frame construction อะหล่ะนี่คือหน้าตาของมันครับ - ดูรูปแทนหล่ะกันอย่าดูสภาพกล่องที่ผมแกะเลย  

หลังจากได้รับพัสดุ มา2-3วัน ก็จัดแจง แกะ รื้อ แหก กล่องมันออกมาฟังเลย แบบดิบๆ...
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์