หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : UPV 13 : mrhelix >>The Balance of Power<<  (อ่าน 1168 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012, 02:58:01 »

สวัสดีครับ วันนี้พบกับเกรียนทำบทความอีกครั้งครับ เรื่องของเรื่องคือผมอยากเล่นLN2มาก ก็เลยชวนท่านน่อมกับท่านdazeb มาเล่นด้วยกัน ไปเริ่มกันดีกว่า อิอิกำ

SYSTEM

Mainboard
DFI LP DK P45-T2RS PLUS Supported By Pegazus          

CPU
Intel Core 2 DUO E8600

Memory
Ballistix 16FD5 1x2GB          

VGA
INNO3D TNT VANTA 16MB PCI

Harddrive
Seagate 500GB

PSU
SILENCER 750W CROSSFIRE EDITION Supported By ARC

Operation System     
Windows XP SP3

ถังLN2 50ลิตร ใบใหม่ของVMODTECH.COMครับ เล็กนอกใหญ่ใน เทคโนโลยีใหม่จากอากาศยาน อิอิกำ

ผลงานปฏิมาเกรียนนูนต่ำของผมครับ มันมีชื่อว่า "The Absolute Shield UV Sensitive Grean Por I Tee"

แล้วท่านน่อมก็โดนผมหลอกให้เอาRเกรดเครื่องเสียงมาโมดิเฟวี่ยให้เมนบอร์ดด้วย อิอิกำ ขอนแก่นหล่อครับ

เกรียนอย่างผมก็คงทำได้แค่ยืนเทLN2ครับ ปล่อยพวกลุงแก่ๆ แต่ไม่ใช่พวกไอ้แก่ตี๋ เขาSETUPกันไปแล้วกัน อิอิกำ

เล่นกันไปจนLN2ใกล้จะหมด ผลงานที่ทำได้ ก็เป็นสถิติใหม่อีกครั้งครับ VMODTECH ทำสถิติเองทำลายเองอีกแล้วครับ อาศัยช่วงจังหวะพี่หมอไม่ว่างนี่แหละครับ เราถึงทำได้ ไปดูผลงานกันเลยครับ อิอิกำ อิอิเกรียน

SuperPI1M 7.094 Seconds @ 6.403GHz!!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์